ടീന്‍സ് ടീന്‍സ് [Master]

Posted by

ടീന്‍സ് ടീന്‍സ്

Teens Teens | Author : Master

കൊതുകുകളെ തടയാനുള്ള ഇരുമ്പുവലയടിച്ച പുറം കതകിന്റെ ഉള്ളിലൂടെ അപ്രതീക്ഷിതമായാണ് ഞാനത് കണ്ടത്; അടുത്ത ഫ്ലാറ്റിന്റെ വാതില്‍ക്കല്‍ ഒരു ചുള്ളന്‍ ചെക്കന്‍ നിന്നുകൊണ്ട് മനീഷയുമായി എന്തോ സംസാരിക്കുന്നു. സ്കൂള്‍ യൂണിഫോമിലാണ് രണ്ടും; ഒരേ നിറങ്ങളുള്ള യൂണിഫോം; ഇരുവരും ഒരേ സ്കൂളിലായിരിക്കണം. സമയം ഉച്ച തിരിഞ്ഞു രണ്ടരയായിട്ടുണ്ട്.

പതിവില്ലാതെയാണ് അന്നുച്ചയ്ക്ക് ഞാന്‍ ഫ്ലാറ്റില്‍ എത്തിയത്. അടുത്തുള്ള ഒരു ക്ലയന്റിനെ കണ്ടു കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ സമയം പന്ത്രണ്ടര കഴിഞ്ഞിരുന്നു. എന്നാല്‍പ്പിന്നെ ഒരു ഊണും വാങ്ങി വീട്ടില്‍ക്കയറി ഉണ്ട്, ചെറുതായി ഒന്ന് മയങ്ങിയിട്ട് ഓഫീസിലേക്ക് പോകാമെന്ന് തീരുമാനിച്ചതിന്റെ അനന്തരഫലമാണ് ഇപ്പോള്‍ ഇവിടെ നില്‍ക്കുന്ന ഞാന്‍. ഉണ്ടുറങ്ങി എഴുന്നേറ്റ് മുഖം കഴുകി മുടിയും ചീകി പോകാനായി വന്നു കതകു തുറന്നപ്പോഴാണ് ഇരുമ്പുജാലിയുടെ ഉള്ളിലൂടെ മേല്‍പ്പറഞ്ഞ കാഴ്ച കാണുന്നത്. ഈ ഫ്ലാറ്റില്‍ വന്നനാള്‍ മുതല്‍ ഞാന്‍ നോക്കി വെള്ളമിറക്കുന്ന ചരക്കാണ്‌ അയല്‍ക്കാരിയായ ആ പെണ്ണ്. മുഖം വലിയ ഗുണമില്ല എങ്കിലും അതിന്റെ എല്ലാ ഏനക്കേടുകളും കടത്തിവെട്ടുന്ന ശരീരമായിരുന്നു അവള്‍ക്ക്; വെളുത്ത് കൊഴുത്ത നെടുമയും വിടര്‍ച്ചയുമുള്ള ഉരുപ്പടി. അറഞ്ചം പുറഞ്ചം ഊക്കാന്‍ പറ്റിയ പീസ്‌. അതുകൊണ്ടുതന്നെ അവളെ നോക്കിനില്‍ക്കാന്‍ കിട്ടിയ അവസരം വെറുതെ വിടാനൊക്കുമോ? ഒപ്പം പഠിക്കുന്ന പയ്യനോട് അവള്‍ വല്ല കുശലവും പറയുകയാകും എന്നുകരുതി ആക്രാന്തത്തോടെ അവളുടെ നിമ്നോന്നതങ്ങളുടെ അളവ് ഞാനെടുത്തു. പക്ഷെ രണ്ടിന്റെയും ശരീരഭാഷ എനിക്കത്ര പന്തിയായി തോന്നിയില്ല. അവളുടെ മുഖത്തെ തുടുപ്പും കൂടെക്കൂടെ തിരിഞ്ഞു വീടിനുള്ളിലേക്കുള്ള നോട്ടവും ആക്രാന്തം പിടിച്ചമട്ടിലുള്ള അവന്റെ നില്‍പ്പും അവളുടെ തണ്ണിമത്തന്‍ വലിപ്പമുള്ള മുലകളിലേക്കുള്ള അവന്റെ നോട്ടവും എല്ലാം എന്നില്‍ സംശയം ജനിപ്പിച്ചു. ഞാന്‍ ചെവി വട്ടം പിടിച്ച് അവരുടെ സംഭാഷണം പിടിച്ചെടുക്കാന്‍ ഉദ്യമിച്ചു; ഇക്കാര്യത്തില്‍ ഞാനൊരു അഗ്രഗണ്യനായതുകൊണ്ട് ഉദ്യമം നിഷ്പ്രയാസം വിജയം കണ്ടു.

“ശ്ശൊ മനീഷ് ഉണ്ട്” പെണ്‍കുട്ടി പറയുന്നു. മനീഷ് അവളുടെ അനുജനാണ്; എനിക്കറിയാം. മനീഷയും മനീഷും; അവളുടെ തന്തപ്പടി കലാകാരനാണ്; എന്ത് ചേര്‍ച്ചയുള്ള പേരുകളാണ് മക്കള്‍ക്ക് നല്‍കിയിരിക്കുന്നത്.

“എങ്കില്‍ പാര്‍ക്കില്‍ പോകാമെടീ”

“ഉച്ചയ്ക്കോ? അവിടെ വച്ചൊന്നും ചെയ്യാനൊക്കത്തില്ല”

ഹമ്പടി! എന്റെ സിരകളിലൂടെ രക്തം കെ എസ് ആര്‍ ടി സിയുടെ വില്ലന്‍ വണ്ടിയായ സൂപ്പര്‍ ഫാസ്റ്റിന്റെ വേഗതയില്‍ ഗമനം ആരംഭിച്ചു.

“ഉഫ്ഫ്..പിന്നെങ്ങനാ? ടെറസ്സില്‍ പോയാലോ?” ചെറുക്കന്‍ വളരെ വളരെ അക്ഷമനാണ്. എങ്ങനെ അക്ഷമാനാകാതിരിക്കും? ഒരിടം കിട്ടിയാല്‍ മതി, വിളഞ്ഞു കൊഴുത്ത ശരീരം മുന്‍പില്‍ റെഡിയാണ്; പച്ചയ്ക്ക് തിന്നാന്‍. പെണ്ണ് വിരലൂമ്പിക്കൊണ്ട് ഒരുനിമിഷം ആലോചിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *