പാതി മയക്കത്തിൽ 2 [suxy]

Posted by

പാതി മയക്കത്തിൽ 2

Paathi Mayakkathil Part 2 | Author : suxy | Previous Parts

 

രാവിലെ എഴുന്നേറ്റ് കട്ടിലിൽ ഇരിക്കുമ്പോൾ രേഷ്മ മുറിയിൽ കയറിവന്നു നേരെ കബോർഡ് തുറന്ന് അകത്തുനിന്ന് ഒരേ സെറ്റ് ഡ്രസ്സ് എടുത്തു
എവിടെ പോകുന്നു ഞാൻ ചോദിച്ചു
ഒന്നുമില്ല അച്ഛനും അമ്മയും രഷ്മിചേച്ചിക്ക് കൊടുക്കാൻ സ്വീറ്റ് റ്വാങ്ങാൻ പുറത്തു പോയി എന്ന് പറഞ്ഞ് അവൾ ഉടുപ്പുമായി നേരെ ബാത്റൂമിലേക്കു പോയി ബാത്‌റൂം തുറന്ന് അവൾ പുറത്തു വന്നു ഇതുവരെ അവൾ ഇട്ടു കണ്ടിട്ടിലാത്ത ഒരു ഉടുപ്പ് ഫുൾ ബോഡിയും മറക്കുന്ന ഫുൾ കൈ ഉള്ള ഒരു ഓവർ കോട്ട് എങ്ങനെയുണ്ട് അവൾ ചോദിച്ചു നന്നായിട്ടുണ്ട് പക്ഷെ റ്റയിത് ആണല്ലോ ഞാൻ പറഞ്ഞു
3 വർഷം മുമ്പ് അച്ഛൻ ദുബൈയിൽ നിന്നും കൊണ്ടുവന്നതാണ് ആരോ സമ്മാനിച്ചതാണ് പുറത്തിടാൻ പറ്റില്ലാത്തൊരു കൊണ്ട് ഇതുവരെ ഇട്ടിട്ടില്ല
എന്താ പറ്റാത്തത് ഞാൻ ചോദിച്ചു
ഉടനെ അവൾ ആ കോട്ട് രണ്ടു വശത്തേക്കും മാറ്റി
എന്റമ്മോ ഞാൻ വിളിച്ച് പോയി ബോഡി മുഴുവൻ ഒട്ടി കിടക്കുന്ന ഇന്നത്തെ ലെഗ്ഗിങ്‌സിന്റെ മെറ്റീരിയലിൽ തുന്നിയ ഒരു ടോപ്പും റ്റയിറ്റ് ആയ ഒരു പാവാടയും പാവാടയും ലെഗ്ഗിങ്‌സ് മെറ്റീരിയൽ തന്നെ ടോപ് പുക്കിളിനു മുകളിലായി നിൽക്കുന്നു പാവാട പൊക്കിളിനു 2 ഇഞ്ചു താഴെയാണ് നിൽക്കുന്നത് അകത്തു ബ്രയോ പാന്റിയോ ഇട്ടിട്ടില്ല ബോഡി കളറിനോട് സാമ്യമുള്ള കളർ മുല അതെ പാടി തന്നെ പുറമെ കാണാം മുല കണ്ണുകൾ പുറത്തേക്കു തള്ളി നില്കുന്നു അവൾ ഒരു കാൽ മുന്നോട്ടു നീക്കിയപ്പോൾ യോനിയുടെ നടുക്കുകൂടെയുള്ള വര നന്നായി കാണാം രോമം ഉതുപ്പിനെ തള്ളി നില്കുന്നു അവൾ ആ കോട്ട് ഊറി മാറ്റി കയ്യില്ലാത്ത ആ ടോപ്പിൽ അവളുടെ കൈയുടെ നിറവും ഷേയ്പ്പും അവളുടെ ഒതുങ്ങിയ വയറും വയറിനു നടുവിൽ അൽപ്പം പൊങ്ങി നിൽക്കുന്ന ഭാഗത്ത് നിന്നും താഴോട്ടുള്ള തിരിവും അവിടെ വളർന്നു തുടങ്ങിയ ബ്രൗൺ കളർ രോമവും എന്റെ എല്ലാ നിയന്ത്രണങ്ങളും കട്ടിൽ പറത്തി അവൾ ഉടനെ തിരിഞ്ഞു നിന്ന് രണ്ടു മൺ കുടങ്ങൾ കമഴ്ത്തി വെച്ച്ത് പോലുള്ള അവളുടെ ചന്തിയുടെ മുഴുവൻ ഷേയ്പ്പും തുടയുടെ ഭംഗിയുമെല്ലാം ആ ഉടുപ്പിലൂടെ കാണാം
ഞാൻ ഓടിച്ചെന്നു അവളുടെ വയറിൽ കെട്ടി പിടിച്ച് ചന്തിയിൽ ഉമ്മ കൊണ്ട് അഭിഷേകം നടത്തി ഞാൻ അവളെ കെട്ടി പിടിച്ചു ഉമ്മ വെച്ചു അവളുടെ ചുണ്ടു നന്നായി ഉറുഞ്ചി അവൾ തുറന്ന ഷർട്ടിന്റെ ഉള്ളിലൂടെ അവളുടെ മുല പതുക്കെ പിടിച്ചു കുലച്ചു നില്ക്കുന്ന എന്റെ കുണ്ണ അവൾ പിടിച്ചു
ക്ഷമിക്ക് ചേട്ടാ അവൾ കൊഞ്ചി
ഞാൻ പിടിവിട്ടില്ല
അവൾ തള്ളി മാറ്റി
ഞാൻ മാറി

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *