അങ്ങനെ ഒരു സ്കൂൾ വാർഷികം 3 [സരോജ]

Posted by

അങ്ങനെ ഒരു സ്കൂൾ വാർഷികം 3

Angane Oru School Vaarshikam Part 3 | Author : Saroja

Previous Parts

 

അകത്തു വന്നു ഡ്രസ് മാറുന്ന സുജയെ നോക്കി കുറച്ചു നേരമായി നിൽക്കുന്ന വീണ ഒടുവിൽ മൗനം വെടിഞ്ഞു ” എന്ന സുജ ടീച്ചേറെ മുഖം വല്ലാതെ ഇരിക്കുന്നെ” “ഓ ഭയങ്കര മഴ അല്ലെ മുഴുവൻ നനഞ്ഞു അതാ” ” സച്ചി എങ്ങനെ ഉണ്ട് പയ്യൻ” ” അതെന്ന വീണ ടീച്ചേറെ അങ്ങനെ ഒരു ചോദ്യം ” ” അല്ല കുറച്ചു ഊടായിപ്പ് അല്ലെ വല്ല മുതലെടുപ്പും നടത്തിയോ എന്നറിയാൻ ചോദിച്ചതാ” ” അങ്ങനെ മുതലെടുക്കാൻ എന്റെ പേരെ സുജ എന്ന അല്ലാതെ മായാ എന്നല്ല . അല്ല വീണ ടീച്ചേറെ അവൻ മുതലെടുത്തിട്ടുണ്ടോ ” ” എങ്കിൽ അവന്റെ അവസാന മുതലെടുപ്പ് ആയിരിക്കും അത്” എന്നു പറഞ്ഞു വീണ പുറത്തേക്കിറങ്ങി. സുജ ബ്രാ ഊരിയിട്ടു മുല കാണാൻ പറ്റിയില്ല കണ്ടിരുന്നേൽ കടിച്ച പാട് വല്ലോം ഉണ്ടോ എന്ന് നോക്കമായിരുന്നു . കളി കഴിഞ്ഞ രാത്രി തന്റെ മുല മുഴുവൻ അവന്റെ കടി കൊണ്ട പാടുകൾ ആയിരുന്നല്ലോ. ഇവളെന്തിനാ മായയുടെ പേര് പറയുന്നേ മായാ പണ്ട് അവിടുത്തെ ടീച്ചർ ആയിരുന്നു. അന്ന് സച്ചിയെ പോലത്തെ 3 വമ്പന്മാർ ഉണ്ടായിരുന്നു. ഒരു ദിവസം ലാബിൽ ഇവന്മാർക്ക് മായ സ്‌പെഷ്യൽ ലാബ് കൊടുത്തു വേണ്ട എന്നു താൻ പറഞ്ഞതാ ആരു കേൾക്കാൻ മായയ്ക് അവന്മാരെ നന്നാക്കിയെ പറ്റൂ. അങ്ങനെ ലാബിന്റെ ദിവസം വന്നെത്തി. മായ സ്ഥിരം ഇടാറുള്ള ഒരു റോസ് സാരി അതിനു ചേർന്ന ബ്ലൗസ് ഒക്കെയായിരുന്നു വേഷം . ഉള്ളിലുള്ള ബ്രാ സിംപിൾ ആയി കാണാവുന്ന ബ്ലൗസ് . അവന്മാർ ലാബിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു. ലാബ് ചെയ്ത് കൊണ്ടിരുന്നപ്പോൾ ഒരുത്തൻ കോപ്പി അടിച്ചു . മായ ടീച്ചർക്ക് അതു ദഹിച്ചില്ല പറഞ്ഞിട്ടെന്താ അവനെ ടീച്ചർ പുറത്താക്കി. ലാബും കഴിഞ്ഞു ടീച്ചർ പോയി. പോകുന്ന വഴി ഒരു ചെറിയ പറമ്പു കടന്ന് വേണം ടീച്ചർക്ക് പോകാൻ ഇവന്മാർ അവിടെ കാത്തിരുന്നു . ടീച്ചർ വന്നപ്പോ ഒരുത്തൻ പറഞ്ഞു ” ടീച്ചേറെ ഓടി വാ ടീച്ചർ വഴക്കു പറഞ്ഞു എന്നു പറഞ്ഞു മധു ഞരമ്പ് മുറിക്കാൻ നിൽക്കുവാ” കേട്ട പടി ആ മണ്ടി ഓടി . പറമ്പിൽ ചെന്നപ്പോ മധു കയ്യിൽ കത്തിയുമായി നിൽക്കുവാ. ” മധു നീ എന്താ ഈ കാണിക്കുന്നെ നാളെ വന്ന് ലാബ് ചെയ്തോ കത്തി താഴെ ഇട്” “ടീച്ചേറെ എനിക്ക് ഏറ്റവും ഇഷ്ടം ടീച്ചേരിനെയ ടീച്ചർ കൂടി എന്നെ തള്ളി പറഞ്ഞപ്പോൾ എനിക്ക് സഹിച്ചില്ല” ” സാരമില്ല ഇനി ഞാൻ ഒന്നും പറയില്ല” എന്ന് പറഞ്ഞു മായാ ടീച്ചർ കത്തി വാങ്ങി ദൂരെ എറിഞ്ഞു . ഉടനെ ആരാടാ പറമ്പിൽ എന്നു ചോദിച്ചു ആരോ വന്നു അവന്മാർ അപ്പൊ തന്നെ ” ടീച്ചേറെ വന്നു ഒളിച്ചോ ഇവിടെ വെച്ചു പിടിച്ചാൽ അവർ വേറെ അർത്ഥത്തിൽ എടുക്കും . വാ ടീച്ചേറെ ” എന്നു പറഞ്ഞു മാധവൻ മായയുടെ കൈ പിടിചു ഓടി. പാവം മായ കൂടെ ഓടി. ഓടി അവർ ഒരു സർപ്പക്കാട് എത്തി. അവിടെ വെച്ച് മായയെ അവൻ അവന്റെ കൂടെ ഒളിപ്പിച്ചു . അങ്ങനെ ഒളിക്കുന്നതിനിടയിൽ എപ്പോളോ മായയെ എന്തോ കടിച്ചു. ഉറക്കെ നിലവിളിച്ച മായയുടെ വായ് മാധവൻ പൊത്തി .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *