കടൽക്ഷോഭം 3 [അപ്പു]

Posted by

കടൽക്ഷോഭം 3

KadalKhsobham Part 3 | Author : Appu | Previous Parts

 

അന്നത്തെ അപ്രതീക്ഷിത സംഭവം കഴിഞ്ഞ് ഇന്നേക്ക് മൂന്ന് മാസമായി… അതിനിടയിൽ ഒരുപാട് കാര്യങ്ങൾ സംഭവിച്ചു… ഷൈനിച്ചേച്ചിയുടെ സ്വഭാവത്തിൽ പ്രകടമായ മാറ്റങ്ങളുണ്ടായി…. ഷൈനിച്ചേച്ചി എന്റെ വീട്ടുകാരുമായി നല്ല അടുപ്പത്തിലായി കാരണം അന്ന് ക്യാമ്പിൽ ചേച്ചിടെ പിള്ളേരെ എടുത്തോണ്ട് നടന്ന് നോക്കിയതൊക്കെ എന്റെ അമ്മയും പെങ്ങളുമായിരുന്നു… വീട്ടുകാർക്കും ചേച്ചിയോട് നല്ല സ്നേഹമായി… ജേക്കബേട്ടനും ഞാനും കട്ട കമ്പനിയായി.. പുള്ളി ഇടക്ക് വെള്ളമടിക്കാൻ കമ്പനിക്ക് എന്നെയാണ് വിളിക്കാറ്.. ഞാനാകുമ്പോ വെള്ളമടി ഇല്ല only ടച്ചിങ്‌സ് മാത്രം അതോണ്ട് പുള്ളിക്കും ലാഭം… ചേച്ചിയോട് ഇപ്പൊ പഴയതിലും ഓപ്പൺ ആണ് എന്തും പറയാം ചേച്ചിയും പഴയ കുറ്റബോധമുള്ള ഉത്തമ ഭാര്യയൊന്നുമല്ല പക്ഷെ പിന്നീടിതുവരെ ഒന്ന് തൊട്ട്നോക്കാൻ പറ്റിയിട്ടില്ല…

“കണ്ട വെടികളുടെയടുത്ത് ചെല്ലണപോലെ നിനക്ക് മൂക്കുമ്പോ ഇങ്ങുവന്നാലുണ്ടല്ലോ…. മൈരേ കുണ്ണ ഞാൻ ചെത്തി അച്ചാറിടും “…… ഒരിക്കൽ കഴപ്പ് മൂത്ത് ചെന്നപ്പോ കയ്യിലിരുന്ന കത്തിയെടുത്തു എന്റെ മുഴച്ചു നിൽക്കുന്ന കുണ്ണയിൽ വെച്ച് ചേച്ചി പറഞ്ഞതാണ് ..

ഞങ്ങൾ മാത്രമുള്ളപ്പോ ചേച്ചി എന്നെ തെറി വിളിക്കാറുണ്ട് പ്രതേകിച്ചു ഞാൻ എന്തെങ്കിലും കുരുത്തക്കേട് കാണിക്കുമ്പോൾ…. ഇതുവരെ ഷൈനിച്ചേച്ചി എനിക്കൊരു പിടി തന്നിട്ടില്ല….. എങ്കിലും അന്ന് കളിച്ച ആവേശമൊക്കെ കണ്ടപ്പോൾ നമ്മുടെ കഥയിൽ വായിക്കുന്ന പോലെ ഇനിയെന്നും കളിക്കാം പോരാത്തതിന് ചേച്ചിയോട് പറഞ്ഞ് അറിയാവുന്നവരെയൊക്കെ കളിക്കാം എന്നൊക്കെ വിചാരിച്ച ഞാൻ, രജനിയണ്ണന്റെ ഊംബാവാ പാട്ടും പാടിയിരിപ്പായി… ഇടക്കൊരു തട്ടലും മുട്ടലും ഒക്കെ ചേച്ചി വിട്ടുകളയുമെങ്കിലും പിടിക്കാൻ ചെന്നാൽ നല്ല അടി കിട്ടുമായിരുന്നു… ആഹ് ചിലപ്പോ സാഹചര്യം ഒത്തുവരാത്തത് കൊണ്ടാവും ഇവിടെയും അവിടെയും എപ്പോഴും ആൾക്കാരല്ലേ.. ഞാൻ ഓരോന്ന് വിചാരിച്ചു ആശ്വസിച്ചു…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *