കാർത്തുച്ചേച്ചി 1 [ഋഷി]

Posted by

കാർത്തുച്ചേച്ചി 1

Karutha Chechi Part 1 | Author : Rishi

 

ബാലാ.. ഈ ലിസ്റ്റിലൊള്ള സാധനങ്ങള് പൗലോ മാപ്പിളേടെ കടേന്ന് വാങ്ങിത്തന്നിട്ടു മതി തെണ്ടല്. കൈലീം മടക്കിക്കുത്തി സൈക്കിളിൽ കേറി നൈസായി വലിയാനുള്ള അവന്റെ ശ്രമം പാളി.

ഈയമ്മേടെ തലേല് റഡാറുവല്ലോമുണ്ടോ എന്റെ ശിവനേ! ചിരിച്ചുകൊണ്ട് ബാലൻ സൈക്കിളൊന്നു കറക്കി മുറ്റത്തുനിന്ന അമ്മേടെ നേരെ പാഞ്ഞു ചെന്നു. ആ… എടാ… അമ്മ വിളിച്ചു. തൊട്ടടുത്ത് ചെന്നു ബ്രേക്കിട്ടപ്പോൾ അമ്മയവന്റെ തലയ്ക്കൊരു കിഴുക്കു കൊടുത്തു. പേടിച്ചുപോയല്ലോടാ. പോത്തുപോലെ വളർന്നു, ഇപ്പഴും പിള്ളേരുകളി മാറീട്ടില്ല.

ആ ഇങ്ങു താ.. ലിസ്റ്റും കാശും പിടിച്ചുവാങ്ങി പോക്കറ്റിൽ തിരുകി ബാലൻ ആഞ്ഞുചവിട്ടി. പത്തുമിനിറ്റു കൊണ്ടു തിരികെയെത്തി. അമ്മേ.. അവനുറക്കെ വിളിച്ചു. എവടാ.. ആരും വന്നില്ല. പിന്നെ സൈക്കിളും സ്റ്റാന്റിൽ വെച്ച് അവനടുക്കളയിൽ ചെന്നു നോക്കി. അമ്മയുണ്ടവിടെ. പാവം വിയർത്തുകുളിച്ചിരുന്നു.

അമ്മയ്ക്ക് ആ സുന്ദരിക്കോതമാരോട് പറഞ്ഞൂടേ അടുക്കളേക്കേറാൻ?

ഓ… അവരെയൊന്നും ബുദ്ധിമുട്ടിക്കണ്ടെടാ. കമലം വരുന്നുണ്ടല്ലോ. അമ്മ ഉള്ളിയരിഞ്ഞുകൊണ്ടു പറഞ്ഞു. ഇന്നു വരാനിച്ചിരെ താമസമൊണ്ടെന്നു പറഞ്ഞാരുന്നു…

ബാലനു ചൊറിഞ്ഞുവന്നു. അവൻ കത്തി പിടിച്ചു വാങ്ങി ശടപടേന്ന് ഉള്ളി നേർപ്പിച്ചരിഞ്ഞു. നേരെ ചെന്ന് രണ്ടു തേങ്ങാ പൊതിച്ചു നാലു മുറിയാക്കി. കാലത്തവൻ പപ്പും പൂടയും കളഞ്ഞു കാച്ചി വെച്ചിരുന്ന രണ്ടു കോഴികളും ഇടത്തരം കഷണങ്ങളാക്കി. തേങ്ങയെടുത്തു ചിരവി പിഴിഞ്ഞൊന്നാം പാലും രണ്ടാം പാലും അമ്മേ ഏൽപ്പിച്ചു. എല്ലാംകൂടി അരമണിക്കൂർ. അവന്റെ ചലനങ്ങൾക്ക് വേഗതയും ഒരുതരം ഭംഗിയുമുണ്ടായിരുന്നു. അപ്പഴേക്കും കമലം വന്നു. ഇരുണ്ട നിറവും കൊഴുത്ത മുലകളും ചന്തികളുമുള്ള മുപ്പതു കഴിഞ്ഞ പെണ്ണ്. കെട്ടിയവൻ സ്ഥലം വിട്ടപ്പോൾ നാട്ടിൽ വന്നു നിപ്പാണ്. കമലത്തിന്റെ അമ്മയായിരുന്നു ആദ്യം ബാലന്റെ വീട്ടിൽ നിന്നത്. കഴിഞ്ഞ ആറുമാസമായി കമലം വന്നു തുടങ്ങി.

ബാലൻ കുഞ്ഞ് അരമണിക്കൂറു കൂടി ഇവടൊണ്ടാരുന്നേല് എനിക്കിന്ന് പണി പാതിയായേനേ. കമലം ചിരിച്ചു.

അതെങ്ങനാ… സുന്ദരിക്കോതമാരുടെ കുണ്ടി തേഞ്ഞുപോവത്തില്ല്യോ, അടുക്കളേൽ നെരങ്ങിയാല്. കൈലിയും മടക്കിക്കുത്തി പൊറകിലെ വരാന്തയിലേക്കിറങ്ങി ബാലൻ പറഞ്ഞു. കമലം ചിരിച്ചു.

എടാ ബാലാ.. ഒന്നുമില്ലേലും നിന്റെ ചേട്ടത്തീം ചേട്ടത്തിയമ്മയുമല്ല്യോടാ? അമ്മയകത്തുനിന്നും വിളിച്ചു പറയുന്നതുകേട്ട് അവൻ ചുണ്ടുകോട്ടി. എന്നാലും ഈ കുണ്ടിയൊട്ടും തേഞ്ഞിട്ടില്ല കേട്ടോ… അവനമർത്തിയ സ്വരത്തിൽ കമലത്തിന്റെ ചെവിയിൽ പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *