റംസീന ഇത്ത 1 [MANOJ]

Posted by

റംസീനഇത്ത  ഭാഗം1

RAMSEENA ITHA AUTHOR MANOJ

എന്റെ കുഞ്ഞമ്മക്ക് ശേഷം ഞാൻ എഴുതുന്നു 2 കഥയാണ് ഇത്‌ “റംസീന ഇത്ത”.

റംസീന ഇത്ത – ഭാഗം 1

ഞാനും ചേട്ടനും അച്ഛനും അമ്മയും അടങ്ങുന്ന ഒരു ചെറിയ കുടുംബമാണ് എന്റേത്.. എന്റെ പേര് ജോമി ചേട്ടൻ ജോയ് അച്ഛൻ ജോർജ് അമ്മ നിസ്സി. ഞങ്ങൾ കോയമ്പതോർ ആയിരുന്നു അച്ഛൻ റെയിൽവേ ജോലി ആരുന്നു.. അച്ഛൻ റിട്ടയർ ആയപ്പോൾ ഞങൾ തിരികെ പോന്നു.. വീടും സ്ഥലവും വാങ്ങി.. അച്ഛന് അധികം ബഹളങ്ങൾ ഇല്ലാത്ത ഒരു പ്രദേശത്തു വീടു വെക്കണം എന്നായിരുന്നു.. അങ്ങനെ ഒരു വീട് കണ്ടപ്പോൾ വാങ്ങി.. 2 നിലയിലായി 4 റൂമും അടുക്കള ഹാൾ ബാൽക്കണി അങ്ങനെ ചെറിയ ഒതുങ്ങിയ വീട്. ഞങ്ങൾ താമസം മാറിവരുന്ന സമയം എനിക്ക് 16വയസ്സ് +1 അഡ്മിഷൻ ഇവിടെ എടുക്കുന്നടൈം.. ചേട്ടൻ ഇ എന്നെക്കാൾ 7 വയസു വ്യത്യാസം ഉണ്ട്..

ഇനി കാര്യത്തിലേക്കു കടക്കാം ഞങ്ങളുടെ അയൽ വാസികൾ 3 വീട്ടുകാരെ ഉണ്ടാരുന്നുള്ളു.. അതിൽ ഒരു ഫാമിലി മാത്രം സ്ഥിര താമസക്കാർ.. അവരുടെ കയ്യിൽ നിന്നാണ് അച്ഛൻ ഇത് വാങ്ങിയത്.. നല്ല പൈസ ഉള്ള മുസ്ലിം കുടുംബം.. പക്ഷെ ഇപ്പോ അവിടെ എന്റെ കഥാനായിക റംസീന ഇത്തയും 2 വയസ്സുള്ള മകളും ഇത്തയുടെ ഭർത്താവിന്റെ അമ്മയും മാത്രമേ ഉള്ളൂ.. ഇത്തയുടെ ഭർത്താവു ഷംസീർ ഇക്ക ഒമാനിൽ സൂപ്പർമാർകെറ് നടത്തുന്നു.. ഇക്കയുടെ അച്ഛൻ മരിച്ചപ്പോൾ കുടുംബം ഭാഗം വെച്ചു അതിൽ കിട്ടിയതാണ് കുടുംബവീടും ഇപ്പൊ ഞങ്ങൾ വാങ്ങിയ വീടും..
ഒറ്റ മതിൽ കെട്ടിലാണ് 2 വീടും.. പക്ഷേ വേലി കെട്ടിയിട് ഉണ്ട് പേരിനു മാത്രം.. ഇനി ഇത്തയെ പറ്റി പറയാം ഇത്തയുടെ വീട് കൊച്ചിയിലാണ് തരക്കേടില്ലാത്ത ഫാമിലി.. കാണാൻ നമ്മുടെ അൻസിബ ഹസ്സന്റെ ഒരു ചെറിയ കട്ട് പക്ഷേ നല്ല കളർ ആണ്.. വയസ്സ് ഞങ്ങൾ വരുന്ന ടൈം 29.. ഇത്തയും ഇക്കയും തമ്മിൽ 14 വയസ്സിന്റ വ്യത്യാസം ഉണ്ട്. ഇത്ത ഇക്കയുടെ കൂടെ ഒമാനിൽ ആരുന്നു.. ഇവിടെ ഉമ്മ തനിച്ചു ആയപ്പോൾ തിരികെ ഇക്ക ഇവിടെ ആക്കി.. നല്ല അസ്സല് ചരക്കാണ് എപ്പോഴും തട്ടം ഇടും ചുരിദാറിന്റെ ഷാൾ തലയിൽ കൂടി.. ഇത്തയുടെ കുണ്ടിയാണ് ഹൈലൈറ് നല്ല ഷേപ്പ് പിന്നെ മുല കാണാൻ വലിയ അവസരം ലഭിക്കാത്ത കൊണ്ട് അതിന്റെ വലുപ്പം അറിയില്ല.. എന്നാലും ഒരു ഊഹം വെച്ചു മോശം അല്ലാതെ കാണും..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *