മകന്റെ സഹായത്തോടെ അമ്മയെ 2 [JADU]

Posted by

മകന്റെ സഹായത്തോടെ അമ്മയെ 2

MAKANTE SAHAYATHODE AMMAYE PART 2 AUTHOR JADU

Previous Parts | Part 1 |

 

ആദ്യ ഭാഗം വായിക്കാത്തവർ  അത് വായിച്ച ശേഷം തുടരുക.വൈബ്രെറ്റർ സ്പീഡ് ഞാൻ മൊത്തം കൂട്ടി അപ്പഴേക്കും ആ.. അ എന്ന ശബ്ദം ഉണ്ടാക്കി പതിയെ മൂത്രമൊഴിക്കുന്ന പോസിൽ ഇരുന്നു.പാന്റി മൊത്തം തേൻ തേൻ നനയുന്നത് കാണാമായിരുന്നു. മോകത്തു നല്ല കാമ ബാവം വിരിയുന്നുണ്ടയിരുന്ന്.വാ ചെറുതായി തുറന്നു പിടിച്ചു .നല്ല കഴപ്പ് ആണല്ലോ നിന്റെ അമ്മക്ക്  അത് തീർത്ത് കൊടുക്കാണ്ടൂ  നിന്റെ അപ്പൻ ദുബൈ പോയേക്കണു ഇനി അത് ഞങ്ങൾ നോക്കിക്കോളാം.ഇനി അതങ്ങ് നിർത്തിക്കോ കഴപ്പ് മൊത്തം ഒറ്റഡിക്ക് തീർക്കണ്ട . നിർത്തിയതും എനിക്കൊന്നു മൂത്രമൊഴിക്കാൻ താഴെ പോൺമെന്ന് പറഞ്ഞു.അവർ ചിരിച്ചു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു പിന്നെ നീ ഒഴിക്കുന്നത് ഞങൾ കുറെ ഒളിഞ്ഞു നോക്കി കണ്ടതാ.ഇനി ഒന്നു അടുത്ത് നിന്ന് കാണട്ടെ അവിടെ കിടന്ന ഒരു തകിട് പാത്രം എന്നോട് എടുത്ത് കൊണ്ട് അവരുടെ മുന്നിൽ ഇടാൻ പറഞ്ഞു എന്നിട്ട് ആ പൂറിൽ നിന്നു വൈബ്രെറ്റർ,പ് പാന്റി ഉരി എടുക്കാൻ പറഞ്ഞു.വൈബ്രെറ്റർ  ക്‌്ക്അ   ഊരി വരുന്നില്ലനി എന്ന് കാണിച്ച്‌ഞ്

ഞാന് അത് നന്നായി ഒന്നു ഇളക്കി പൂറിലിട്ട്.ഇപ്പഴും പൂറു നല്ല ടൈറ്റ് ആണല്ലോ എന്ന് പണിക്കാരൻ.ഒരു മാസത്തിനകം അത് നമുക്കൊരു ഗുഹായക്കണം .അത് ഊരി എടുത്തതും കുറെ തേൻ എന്റെ കയ്യിൽ വീണു.ഇനി ആ പാത്രത്തിൽ പോയി ഒഴിക്കാൻ പറഞ്ഞു.അവർ മുന്നിൽ വട്ടം കൂടി നിന്നു അമ്മ പതിയെ അവിടെ ഇരുന്നു.കാലു പൊളിച്ചു വെച്ച് ഒഴിക്കാൻ അവർ ആവശയപെട്ട് പതിയെ

അമ്മ കാൽ മൊത്തം പൊളിച്ചു. ഇതു കാണാൻ എത്ര ഒളിഞ്ഞു നോക്കി എന്നറിയോ നിന്റെ പൂട കാരണം ഇത് വരെ കാണാൻ പറ്റിയില്ല.ഒരു നാണവും കൂടാതെ മൂത്രമൊഴിച്ചു .എന്റെ കുണ്ണയും വെട്ടിവിറക്കാൻ തുടങ്ങി . രാത്രി 3 മണി ആയി ക്ഷീണിച്ച് അവർ വിശക്കുനന് താഴെ പോകാം എന്തേലും കഴിച്ചിട്ടാകം എന്ന് പറഞ്ഞു ഒരു പണിക്കാരൻ അമ്മയെ കോരി എടുത്ത് കൊതം എന്റെ  നേരെ ആയിരുന്നതുകൊണ്ട പൂർ ഇതളുകൾ ചെറുതായി  കുണ്ടി

വിടവിൽ കാണാമായിരുന്നു മുല  ആണേൽ തൂങ്ങി കിടക്കുന്നു. നിപ്പിൾ നന്നായി കൂർത്തു നിൽക്കുന്നു.വീടിനുള്ളിൽ താഴെ ഇറക്കി ഇനി വസ്ത്രം ദരിച്ചോട്ടെ എന്ന് ചോദിച്ചു.വസ്ത്രം ഒക്കെ എന്ത് ഇടണമെന്ന് ഇനി ഞങൾ തീരുമാനിക്കും എന്ന് പറഞ്ഞു അയാള് അയാളുടെ റൂമിൽ പോയി ഒരു ചെറിയ ഷിർട് എടുത്തുകൊണ്ട വന്നു. അതണിഞ്ഞ് അത് പൂർ കുണ്ടിയുടെ പകുതി മാത്രമേ മറക്കുന്നുള്ള്‍.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *