അവൻ പഠിപ്പിച്ച പാഠങ്ങൾ 3 [ANiTHA AJAYAN]

Posted by

അവൻ പഠിപ്പിച്ച പാഠങ്ങൾ 3

AVAN PADIPPICHA PADANGAL 3 AUTHOR ANITHA AJAYAN

PREVIOUS PARTS

[ PART-01 ] [ PART-02 ]

സമയക്കുറവ് മൂലമാണ് ഇത്രയും താമസിച്ചത്.എന്റെ ജീവിതത്തിൽ സംഭവിച്ച കാര്യങ്ങൾ ഞാൻ അതെ പടി പകർത്തുകയാണ്. വായിക്കുമ്പോൾ ഒരു നല്ല സ്ത്രീ അല്ല എന്ന തോന്നലുണ്ടായേക്കാം.മാപ്പ്. തെറ്റുകുറ്റങ്ങൾ പൊറുക്കുക. എഴുത്തിൽ അക്ഷര തെറ്റുകൾ സംഭവിച്ചിട്ടുണ്ടേൽ ക്ഷമിക്കണേ. തുടർന്ന് വായിക്കുക.

അന്നൊരു അവധി ദിവസം ആയിരുന്നതുകൊണ്ട് അച്ചു മോൾ വീട്ടിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു. ക്ലാസ് ഉണ്ടെന്നും പറഞ്ഞു അപ്പു രാവിലെ പോയി. അഴുക്കായിരുന്ന കുറെ ഡ്രെസ്സൊക്കെ എടുത്തുകൊണ്ടുപോയി കഴുകിയിട്ടു. അടുക്കളയിലെ പണിയൊക്കെ ചെയ്യുമ്പോഴും മനസുനിറയെ ഇന്നലെ അവൻ ചോദിച്ച കാര്യങ്ങൾ ആയിരുന്നു.. അച്ചൂനെ പറ്റി എന്താണ് അവനു അറിയേണ്ടത്. മനസൊരു വല്ലാതെ ആയിരുന്നു. ദേഷ്യമാണോ നിരാശയാണോ എന്നറിയാത്ത ഒരു അവസ്ഥ. ശരിയാണ്, അജയേട്ടനെക്കാൾ നന്നായി അവനൊപ്പമുള്ള നിമിഷങ്ങൾ സുന്ദരമാണ്. ഒരിക്കൽ പോലും മോളെ പറ്റി അവൻ ഇങ്ങനെ ചോദിക്കും എന്ന് കരുതിയില്ല. അവനുമായുള്ള ബന്ധങ്ങൾ നിർത്തിയിട്ട് അവനെ തിരിച്ചു വീട്ടിൽ വിട്ടാലോ എന്നാലോചിച്ചു. ഓ അത് വേണ്ട..

ഉച്ചക്കത്തെ ഊണിനു ശേഷം മുറിയിൽ വന്നു കിടന്നപ്പോൾ മനസ്സിൽ പെട്ടന്നൊരു ചിന്ത ഉണ്ടായി.. ഇനി അവനും മോളും തമ്മിൽ എന്തേലും ഉണ്ടാകുമോ.. മോളറിയാതെ അവൻ ഇനി മോളെ ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ടോ..?? അവൾക്ക് ഇതൊക്കെ അറിയേണ്ട പ്രായം ആയില്ലേ.. അങ്ങനെ എന്തേലും ഉണ്ടായാൽ അവൾ എന്നോട് പറയും. എന്റെ മോളല്ലേ.. അത്യാവശ്യം സൗന്ദര്യം ഒക്കെയുണ്ട് അച്ചൂന്.. ഒമ്പതിലല്ലേ പഠിക്കുന്നത്. ഇപ്പൊ പത്തിലാകും. പ്രായത്തിൽ കൂടുതൽ വളർച്ച ഒക്കെയുണ്ട്. ബ്രേസ്റ് ഒക്കെ വന്നു തുടങ്ങി. അവൾ വീട്ടിൽ ഇടുന്നത് എല്ലാം ഇറുകി പിടിച്ച നിക്കർ ഒക്കെ ആണ്. അതെല്ലാം ഇനി മാറ്റി വേറെ ഡ്രസ്സ് വാങ്ങണം. അപ്പുവിന് ഇപ്പൊ ഉണ്ടായ പോലൊരു ചിന്ത ഇനി ഉണ്ടാകാൻ പാടില്ല. അവന്റെ പെങ്ങളാണ് അതെന്നു അവനെ പറഞ്ഞു മനസിലാക്കണം.. അതെങ്ങനാ, ഞാൻ അവന്റെ അമ്മയെ പോലല്ലേ.. എന്തൊരു കഷ്ടം ആണ് ദൈവമേ ഇത്..

കട്ടിലിൽ കിടന്നുകൊണ്ട് തന്നെ കതകിലേക്ക് നോക്കി.. അത് അടച്ചിരിക്കയാണ്.. മോൾ താഴെ ഉറക്കം ആണെന്ന് തോന്നുന്നു. ഉച്ച ഉറക്കം അവളുടെം ഇഷ്ടം ആയിരിക്കുന്നു.. നൈറ്റി മെല്ലെ മുകളിലേക്ക് പൊക്കി വച്ച് തുടകളിൽ മെല്ലെ തടവി കിടന്നു.. ഇന്നലത്തെ സംഭവങ്ങളെ പറ്റി ഓർത്തു പാന്റീസിനു മേളിലൂടെ യോനിയുടെ വിടവിൽ മെല്ലെ തടവി. ഷഡി ആകെ നനഞ്ഞിരിക്കുന്നു.. അവനുണ്ടായിരുന്നേൽ ഇപ്പൊ എപ്പോഴേ ഒരു പിടിത്തം കഴിഞ്ഞേനെ ..

അവനെ പറ്റി ഓർത്താൽ അപ്പൊ മനസ്സിൽ അച്ചൂനെ പറ്റി അവൻ ചോദിച്ചത് ഓര്മ വരും. ഷഡി ഊരി അര ഭാഗം സ്വതന്ത്രമാക്കി. പൂറിൽ നിന്നുള്ള വെള്ളം മെല്ലെ ഒലിച്ചിറങ്ങാൻ തുടങ്ങിയിരിക്കുന്നു.. നൈറ്റിയുടെ സീബ് താഴ്ത്തി മുലകളിൽ മെല്ലെ ഞെക്കി കിടന്നു.. ശരീരത്തിനെ പതിയെ ചൂട് കൈവരുന്നു.. ബ്രായുടെ ഹൂക് ഊരി മാറ്റി മുലകളെ പുറത്തെടുത്തു മുല ഞെട്ടി ഞെരടി നന്നായി വേദനിപ്പിച്ചു.. അവൻ ചെയ്യുന്ന ഓരോ കാര്യങ്ങളും ഓർത്തു മുല ഞെരടിയും ഒരു വിരൽ യോനിയിൽ കയറ്റിയും അങ്ങനെ സുഖിച്ചു. വിരൽ അല്പം കൂടി താഴേക്ക് കൊണ്ടുപോയി മലദ്വാരത്തിൽ തട്ടി.. അറിയാതെ ആണേലും ഇഷ്ടമില്ലാത്തിടത്തു മുട്ടിയപ്പോൾ ശരീരത്തിൽ ഒരു പ്രത്യേക സുഖം പെട്ടന്ന് കടന്നു പോയി.. ആദ്യമായാണന് സെക്സിൽ ഞാൻ സ്വയം എന്റെ കൂതിയില് തൊടുന്നത്.. നല്ലസുഖമുണ്ട്.. ഞാൻ വീണ്ടും അവിടെ തൊട്ടു.. അവൻ ചെയ്യും പോലെ അവിടെല്ലാം നന്നായി തടവി.. ഒരു വിരൽ മെല്ലെ അതിലേക്ക് കടത്തി.. നല്ല മുറുക്കം ഉണ്ട്.. ഞാൻ ശക്തിയായി അതിലേക്കി കടത്തി. സ്വല്പം വേദന ഉണ്ട്.എന്നലും ചെറിയൊരു സുഖം ഒക്കെ ഉള്ള പോലെ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *