ഓരോ പെണ്ണിനും ഓരോ മണവും രുചിയും 2 [Reshma Raj]

Posted by

ഓരോ പെണ്ണിനും ഓരോ മണവും രുചിയും 2

Oro Penninum Oro Manavum Ruchiyum 2 Author Reshma Raj

READ PREVIOUS PART [Part 1]

പുതിയ കഥ വായിച്ച് അഭിപ്രായം പറഞ്ഞവർക്കും പറയാത്തവർക്കും ഒരു കൂപ്പ് കൈ…….
അങ്ങനെ സീതവാരിയരുടെ ഫ്ലാറ്റിൽ നിന്നും കാറിൽ നേരെ എന്റെ ഫ്ലാറ്റിലേക്ക്. ഫ്ലാറ്റിൽ എത്തി ഒന്ന് കുളിച്ചു ബ്രെഡ് വെണ്ണയും കഴിച്ചു പിന്നെ കിടന്നു അറിയാതെ ഉറങ്ങി പോയി.. നാളെ പാർലറിൽ ഉച്ചയ്ക്ക് പോകണം കണക്കുകൾ നോക്കണം. പ്രൊഡ്യൂസർ കുരുവിള വിളിച്ചു പറഞ്ഞ മീറ്റിംഗ് നാളെയാണ്. എന്റെ സുഖിപ്പിക്കൽ നന്നായി ഇഷ്ട്ട
അങ്ങനെ എഴുനേറ്റപ്പോൾ മണി 12 കഴിഞ്ഞു ഇനി ചായയും ചോറും ഒന്നാകും . ഒന്ന് ഫ്രഷ് ആയി ഫ്ലാറ്റ് അടച്ചു പുറത്തിറങ്ങി കാറിൽ ചിക്കൂസ് ഹോട്ടലിൽ എത്തി ഒരു ഫുൾ മട്ടൺ ബിരിയാണി ഓർഡർ ചെയ്തു. ചിക്കൂസ് കിടു ഫുഡ് ആണ്. ചിക്കൂസിൽ ബിൽ കൊടുത്തു നേരെ പാർലറിലേക്ക്, അവിടെ സ്റ്റാഫ്നെ കണ്ട് കുശലം പറഞ്ഞു പിന്നെ കണക്കുകൾ, ബുക്കിങ് എല്ലാം ശരിയാക്കി. പിന്നെ കുരുവിള പറഞ്ഞ മീറ്റിംഗ് 5 മണിക്ക് തന്നെ എത്തി. എലാവരും വന്നു തുടങ്ങുന്നു 5.15 ന് മീറ്റിംഗ് തുടങ്ങി അങ്ങനെ ഞാൻ ചെയ്ത ഫിലിം മേക്കപ്പ്, ഡിസൈൻ ഒക്കെ ആയി. മീറ്റിംഗ് കഴിഞ്ഞു നേരെ ലക്ഷ്യ ഹോട്ടൽ & ബാറിലേക്ക്. ഹാഫ് വോഡ്ക പിന്നെ ചിക്കൻ ബീഫ് ഫ്രൂട്ട്സ് എല്ലാ ടെച്ചിങ്ങ്സ് എടുത്തു. ഫ്ലാറ്റിൽ എത്തി സാധനം അടിച്ചു. പിന്നെ നാളെത്തെ പ്ലാന്നിംഗ് അലീനയുടെ കൂടെ ഒരു ഫുൾ ഡേ, അലീന മൊയ്തു ചിറക്കൽ, കഴപ്പി താത്ത പെണ്ണ്. വാർത്ത അവതാരിക 222ന്യൂസ് ചാനൽ.. പിന്നെ ഞാൻ പതിയെ ഉറകത്തിലേക്. രാവിലെ 7 മണി ആയപ്പോഴേക്കും അലീനയുടെ ഫ്ലാറ്റിൽ എത്തി. ബെൽ അടിച്ചു, പെട്ടന്ന് തന്നെ ഡോർ തുറന്ന് അലീന എന്നെ അകത്തു കയറ്റി വാതിൽ അടച്ചു. നല്ല അടിപൊളിവൈറ്റ് ചുരിദാർ തലയിൽ തട്ടം ഇട്ടിട്ടുണ്ട് “ഇതാര്? ഉമ്മച്ചി കുട്ടിയോ ?”, ഞാൻ ചോദിച്ചു. “അല്ലടാ.. കഴപ്പത്തി”, അലീന എന്നെപിടിച്ചു സോഫയിൽ ഇരുത്തി
“എടി.. എടി.. മുട്ടി നിൽക്കുവാ അല്ലെ?”, ഞാൻ അലീനയെ പിടിച്ചു എന്റെ കരവലയത്തിലാക്കി അമർത്തിക്കൊണ്ടു പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *