സ്റ്റഡി ലീവ് 2 [അപരൻ 2]

Posted by

സ്റ്റഡി ലീവ്  2

STUDY LEAVE 2 AUTHOR APARAN 2

Previous Parts [ Part 1 ]

 

അക്ഷര തെറ്റുകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ ക്ഷമിക്കുമല്ലോ എന്ന ആമുഖത്തിൽ തുടരുന്നു
സുബൈദ വേഗം അനിതയുടെ അമ്മയെ വിളിച്ച് സമ്മതം വാങ്ങി പഠിക്കാനാണ് എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ അവർക്ക് 100 വട്ടം സമ്മതം എല്ലാവർക്കും ഭയങ്കര സന്തോഷമായി റുക്സാന കൂട്ടുകാരിക്ക് വേണ്ടി അവളുടെ ഒരു പാന്റും ടോപ്പും കൊടുത്തു സമയം അസർ ബാങ്ക് കൊടുത്തു സുബൈദ വൈകുന്നേരം ചായ ഉണ്ടാകുന്ന തിരക്കിലാണ് ഇന്ന് രാത്രി എന്തായാലും എന്റെ എല്ലാ ആഗ്രഹങ്ങളും നടത്തണം .
പക്ഷേ എങ്ങിനെ നടത്തും മകളെ എങ്ങിനെ മാറ്റി നിർത്തും സുബൈദയുടെ ചിന്ത കാട് കയറാൻ തുടങ്ങി സക്കീന യോട് കാര്യങ്ങൾ പറഞ്ഞാലോ സക്കീന ഇളയച്ചിയാണ് (ഭർത്താവിന്റെ അനിയന്റെ ഭാര്യ) ഇവർ തമ്മിൽ രഹസ്യങ്ങൾ ഒന്നും തന്നെയില്ല അവള് നാട്ടിലുള്ള ഒന്ന് രണ്ട് പയ്യന്മരെ കയ്യിലാക്കി വെച്ചിട്ടുണ്ട് അവളുടെ ഭർത്താവും ഗൾഫിലാണ് അത് കൊണ്ട് തന്നെ അവളുടെ ചുറ്റികളികൾ സുബൈദ ക്ക് നന്നായി അറിയാം പല തവണ എന്നെ നിർബധിച്ചിടുണ്ടങ്കിലും പേടി കാരണം എല്ലാത്തിൽ നിന്നും മനസിനെ നിയന്ത്രിച്ച് നിർത്തിയതയിരുന്നൂ
പക്ഷേ ഇന്ന് മകളുടെ കളി കണ്ടപ്പോൾ ഉള്ളിൽ ഒളിപ്പിച്ച വികാരം എല്ലാം പുറത്ത് വന്നു ഇതാവുമ്പോൾ സേഫ് ആണ് പേടിക്കണ്ട ഒരാളും അറിയുകയുമില്ല പക്ഷേ സക്കീന യോട് പറഞ്ഞാൽ അവള് വിശ്വസിക്കുമോ ഈ കഥകൾ മാത്രവുമല്ല അവൾക്കും വിട്ടു നൽകേണ്ടി വരും എന്ത് ചെയ്യും സുബൈദ ആകെ ധർമ സങ്കടത്തിലായി പക്ഷേ രുകു് വിനെ ഇവിടെ നിന്നും മാറ്റാൻ അവള് വിചാരിച്ചാൽ നടക്കും സക്കീന ക്ക് രണ്ട് മക്കളാണ് മൂത്തവൾ ജാസ്മിൻ 9 ല് പഠിക്കുന്നു ഇളയവൻ ജാസിർ 5 ല് പഠിക്കുന്നു നാട്ടിൽ പലരും ഒളിഞ്ഞു മേയുന്ന സക്കീന ഒരു ഉരുപ്പഠിയാണ് പ്രായം 34 കയിഞ്ഞെങ്കിലും ഇപ്പോഴും ഒരു 25 വയസ്സ് കണ്ടാൽ തോന്നൂ

അവർ വീടിന് കുറച്ച് ദൂരെ തറവാട്ടിലാണ് താമസം അവിടെ പ്രായമായ അവളുടെ അമ്മയിമ്മയും അവരും മാത്രമാണ് താമസം ഓട് മേഞ്ഞ ഒരു വലിയ മാളിക വീടാണ് ഉമ്മയുടെ ചുറ്റി കളികൾ എല്ലാം മകൾ ജാസ്മിന് അറിയാം പല രാത്രികളിലും ഉമ്മയുടെ കള്ള കളികൾ ഒളിഞ്ഞു നിന്ന് കാണാറുണ്ട് അത് കൊണ്ട് തന്നെ ഉമ്മയേക്കൾ വല്യ കയപ്പിയാണ് മോളും 9 ല് പഠിക്കുന്ന അവളുടെ മുലകൾ രണ്ടും കോളജിലാണ് പഠിക്കുന്നത് എന്ന് തോന്നി പോവും അത്രക്ക് ഉണ്ട്
സുബൈദയുടെ മനസ്സിൽ മറ്റൊരു ആശയം ഉദിച്ചു മകളെ ഉറക്കി കിടത്തണം രാത്രി ഉറക്കം കുറഞ്ഞത് കൊണ്ട് വാങ്ങി വെച്ച ഉറക്ക ഗുളിക ഉണ്ട് അത് മകൾക്ക് നൽകി അവളെ ഉറക്കിയാൽ എനിക്ക് മതിവരോളും ഇന്ന് ആസ്വദിക്കാം .

ഇതേ ചിന്ത ആയിരുന്നു അനിതയുടെ മനസ്സിലും എങ്ങിനെ എങ്കിലും ആന്റിയെ കളിക്കണം പക്ഷേ റുക്സാന അറിഞ്ഞാൽ പ്രോബ്ലം ആവും എന്തായാലും കുറച്ച് ദിവസം ഞാൻ ഇവിടെ ഉണ്ടാവും അതിന് മുമ്പ് ആന്റിയെ കളിക്കണം അതിനായി അവള് തല പുകഞ്ഞു ആലോചിക്കാൻ തുടങ്ങി ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *