മനുകുട്ടന്റെ സ്വർഗ്ഗരാജ്യം [Rajan P]

Posted by

മനുകുട്ടന്റെ സ്വർഗ്ഗരാജ്യം

Manukuttante Swarga Raagyam Part 1 Rajan P
ആമുഖം

പ്രിയ സുഹൃത്തുക്കളെ , എല്ലാവരുടെയും എഴുത്തുകൾ ഉൾക്കൊണ്ട് , ഞാൻ ഒരു ചെറിയ കഥ ഇവിടെ സമർപ്പിക്കുകയാണ് . തെറ്റു കുറ്റങ്ങൾ ഉണ്ടാകും . ദയവായി ക്ഷമിച്ചു , തെറ്റ് കുറ്റങ്ങൾ ചൂണ്ടി കാണിച്ചു എന്നെ നിങ്ങളുടെ കൂടെ ഒരു കഥാകാരനായി ചേർക്കണമെന്ന് അപേക്ഷിക്കുന്നു .

ഞാൻ ഒരു വലിയ കഥ എഴുതി കൊണ്ടിരിക്കുന്നതിനിടിയിൽ ആണ് ഈ കഥ തുടങ്ങിയത് . കാരണം അത് ഒരല്പം നീണ്ട ഒരു കുടുംബ കഥ ആണ്. പക്ഷെ, പുതിയ കഥ കൃത്തുകൾ വളരെ കഷ്ടപ്പെട്ട് നമ്മുക്ക് വേണ്ടി കഥകൾ എഴുതുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ , തല്ക്കാലം എനിക്കും ഒരു കഥ ഉടൻ തരണം എന്ന് വിചാരിച്ചു എഴുതിയ കഥ ആണ് . ദയവായി വായിക്കുക .
*********************************************************************************************************

മനുകുട്ടന്റെ കുണ്ണ വെട്ടിവിറച്ചു നിൽക്കുമ്പോൾ, ഷീലാ തല പുറകിലേക്കു് നോക്കിയതും ഒന്ന് ഞെട്ടി . താൻ പ്രതീക്ഷിച്ചത്തിലു എത്രയോ വലിപ്പം. ഒരു 18 കാരന്റെ സദനം തന്നെ ആണോ അത്??? …. ഷീലാ എന്ന 35 വയസ്സുകാരി ഒരിക്കലും ചിന്തിച്ചിരുന്നില്ല ഇങ്ങനേയും ഒരു സദനം ഉണ്ട് എന്ന്. പ്രതേയ്കിച്ചും ഒരു ചെറിയ 18 വയസ്സുകാരന്. ആകെ 10 വർഷത്തെ തോമസ്സിന്റെ കൂടെയുള്ള ജീവിതത്തിൽ കണ്ടിരിക്കുന്നത് ഒരു 4 ഇഞ്ച് വലിപ്പമുള്ള കുണ്ണ മാത്രം. സാരി പൊക്കി സോഫയിൽ കുനിഞ്ഞു നിൽക്കുന്ന ഷീലാ മനുകുട്ടന്റെ കുണ്ണ കണ്ടു വായിൽ വെള്ളമിറക്കി, ഒപ്പം മദന ജലം പൂറിൽ ഒലിച്ചിറങ്ങുന്ന സുഖം, തോന്നി തുടങ്ങി. മനു ആണെങ്കിൽ, താൻ ഒരു സ്വപ്ന ലോകത്തിൽ ആണോ എന്ന് ചിന്തയിലും. കൈ തന്റെ മുഴുത്ത കുണ്ണയിൽ തഴുകി കൊണ്ട്, ഷീലയുടെ കുണ്ടിയിൽ നോക്കി ആകെ തരിച്ചു നിൽക്കുന്നു. എന്താണ് ആദ്യം ചെയ്യേണ്ടത്, ഷീലയുടെ ഗോതമ്പു നിറമുള്ള പാദം സ്വർണ kolsu അണിഞ്ഞു , വണ്ണമുള്ള വെളുത്ത കണങ്കാൽ , കറക്റ്റ് പകമായുള്ള വലിയ തുട വെളുത്തു തുടുത്തു, മുകളിൽ ആയുള്ള സീൻ കണ്ടതോടെ മനുവിന്റെ കുണ്ണ പിന്നേം വെട്ടി ആടി . മനു വേഗം കൈ കുണ്ണയിൽ നിന്ന് വിട്ടു. ചിലപ്പോൾ വെള്ളം പോകാൻ ഉള്ള എല്ലാ വകുപ്പും ആയി. ഷീലയുടെ വളരെ റൌണ്ട് ആയുള്ള വളരെ വലിപ്പമുള്ള ചന്തികൾ , pink പാന്റീസിൽ പൊതിഞ്ഞു കണ്ടപ്പോൾ അവനു ഒരു സംശയം ആയി, പാന്റീസ് ഉണ്ടോ, അതോ അത്ര വെളുത്ത കുണ്ടിയിൽ അതില്ലേ??? വലിയ ഷേപ്പ് ഒത്ത നല്ല മത്തങ്ങാ പോലെത്തെ വെളുത്ത തുടുത്ത കുണ്ടികൾ തന്റെ മുന്നിൽ അതാ ഇരിക്കുന്നു. തന്റെ വാണ ലോകത്തെ സുന്ദരി ആയ വിദ്യ ബാലൻ അതാ സാരി പൊക്കി ചന്തി കാണിച്ചു കുനിഞ്ഞു നിൽക്കുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *