അടിമയുടെ ഉടമ 8 [കിച്ചു✍️]

Posted by

അടിമയുടെ ഉടമ 8

Adimayude Udama Part 8 Author [കിച്ചു✍️]

Previous Parts click here

മൂത്ര ശങ്ക സഹിക്കാനാവാതെ രണ്ടാം നിലയിലെ മുറിയിലേക്ക് ഓടി കേറുന്ന പല്ലവിയുടെ പിന്നാലെ അവളുടെ ഓട്ടത്തിന്റെ ശക്തിയിൽ തുളുമ്പി തെറിക്കുന്ന മുഴുത്ത ചന്തികളിലേക്കു നോക്കി, തന്റെ പിങ്ക് കളർ പട്ടു പാവാട ഒരു കൈ കൊണ്ട് ഒതുക്കി പിടിച്ചു തുഷാരയും പിന്നാലെ പടികൾ കയറി.

മുറിയുടെ സ്വകര്യതയിൽ എത്തിയ പാടെ, എളുപ്പത്തിന് പല്ലവി തന്റെ ചുരിതാർ റ്റോപ്പിനടിയിലൂടെ കയ്യിട്ടു പാന്റിന്റെ കെട്ടഴിച്ചു. അവളുടെ പെടാപ്പാടു കണ്ടു പൊട്ടിച്ചിരിക്കുന്ന തുഷാരയെ നോക്കി കണ്ണുരുട്ടി ഭീഷണി പെടുത്തി കെട്ടഴിഞ്ഞ പാൻറ് ഊരിപ്പോകാതെ ഒരു കൈ കൊണ്ട് പിടിച്ചു അവൾ കുളിമുറിയുടെ വാതിൽ തുറന്നകത്തു കയറി.

കുളിമുറിയുടെ വാതിൽ ചാരി കുറ്റിയിടാൻ പോലും മിനക്കെടാതെ പാന്റ് മുട്ടൊപ്പം വലിച്ചു താഴ്ത്തി ക്ളോസറ്റിലേക്കു ഇരിക്കാൻ പോയപ്പോൾ ആണ് പല്ലവി തേവനെ കണ്ടത്. ഉടുമുണ്ട് പറിച്ചു തോളത്തിട്ടു അരക്കു താഴെ നഗ്നനായി ബക്കറ്റിലെ നിറച്ച വെള്ളത്തിൽ കുലച്ച ലിംഗവും താഴ്ത്തി കുനിഞ്ഞു നിൽക്കുന്ന തേവൻ…

അവൾ ഇന്നലെ രാത്രി ഇട്ടിരുന്ന ഇളം പച്ച പാന്റീസ് ആണ് അവന്റെ വായിൽ, പല്ലവിയുടെ പാന്റീസിന്റെ മത്തു പിടിപ്പിക്കുന്ന മണം വലിച്ചെടുത്തു അവളുടെ നെയ്പൂറിന്റെ ഗന്ധത്തിൽ മതിമറന്നു പോയ തേവൻ ലോകം തന്നെ മറന്നു പോയിരുന്നു. അവൻറെ കണ്മുന്നിൽ പല്ലവിയുടെ തേൻ പൂറിന്റെ രൂപം മാത്രമായിരുന്നു.

കൊടി മൂത്ത അഹങ്കാരിയെങ്കിലും ആ ലോകസുന്ദരിയുടെ കൊതിപ്പിക്കുന്ന യോനീ ഗന്ധത്തിൽ മയങ്ങി. അവളുടെ പൂർത്തുള ചേരുന്ന പാന്റീസിന്റെ ഭാഗം ആ തമ്പുരാട്ടിക്കുട്ടിയുടെ പൂർ തന്നെ എന്ന് കരുതി ആസ്വദിച്ചു ചപ്പി വലിച്ചു, അവളുടെ വിയർപ്പിന്റെ ഉപ്പു രസം ചേർത്ത് നുണഞ്ഞിറക്കി കൊണ്ടിരുന്ന തേവൻ അപ്രതീക്ഷിതമായാണ് കതകു തുറന്നു പല്ലവി കയറി വന്നത് കണ്ടത്.

കുനിഞ്ഞു നിന്ന അവൻ ഞെട്ടി നിവർന്നു പല്ലവിയുടെ പൂറിന്റെ രുചിയിൽ പൂർണ്ണമായും കമ്പിയായ അവന്റെ ലിംഗം, ഒരു സ്പ്രിങ് പോലെ പല്ലവിയുടെ നേരെ ചാടി നിന്ന് വിറച്ചു. സ്ഥല കാല ബോധം കിട്ടിയ തേവൻ പെട്ടന്ന് അവന്റെ വായിൽ നിന്നും പാന്റീസ് എടുത്ത് കൈയിൽ ചുരുട്ടി പിടിച്ചു, പക്ഷേ തൻ അരക്കു താഴെ നഗ്നനാണെന്ന് അവൻ മറന്നു പോയി..!

പെട്ടന്ന് തേവനെ അപ്രതീക്ഷിതമായി കുളി മുറിയിൽ കണ്ട പല്ലവി വലിയ വായിൽ നിലവിളിച്ചു. പെട്ടന്നുള്ള ആ ഭയത്തിൽ പല്ലവി അരക്കു മേലെ പൊക്കി പിടിച്ച ടോപ്പും തുടക്കും താഴേക്ക് വലിച്ചു താഴ്ത്തിയ പാന്റുമായി ക്ളോസെറ്റിൽ ഇരിക്കാതെ സ്തബ്ദയായി മിഴിച്ചു നിന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *