വീട് ഒരു കളിക്കളം 2 [Appu kuttan]

Posted by

വീട് ഒരു കളിക്കളം 2 

Veedu Oru Kalikkalam 2 Author : Appu kuttan

Previous Parts | Part 1 |

 

ആദ്യഭാഗത്തിന് തന്ന സപ്പോർട്ടിനും സജശനും നന്ദി…
വികാരം വിവേകത്തെ മറികടന്നുകൊണ്ട് അടങ്ങാത്ത കാമദാഹത്തിനാൽ രക്തബന്ധങ്ങളുടെതുല്പെടെയുള്ളള വെലികെട്ടുകൾ പോളിചറിഞ്ഞ് തങ്ങളുടെ ചുറ്റും ഉദ്ധരിച്ചിരികുന്ന ഏതൊരു ലിംഗവും തന്റെ യോനിയുടെ ദാഹം ശമിപ്പിക്കാൻ  ഉള്ളതാണെന്ന്   വിശ്വസിച്ച് ജീവിച്ച് അല്ല രമിച്ച്  പോരുന്ന മദാലസകളായ 2 ആത്മസുഹൂർതുക്കളായ മുലച്ചിപാറു സുമയുടെയും കുണ്ടിറാണി ജയയുടെയും അവരുടെ കുടുംബാംഗങ്ങളുടെയും കാമപൂർത്തികരണത്തിന്റെ  കഥയാണിത്….
…,…………………..,…………………………………..
ആദ്യ സങ്കലനത്തിന് ശേഷം സുമയും മകനും നന്നായി തളർന്നിരുന്നു. തന്റെ പൂറിലിരികുന്നത് തന്റെ സ്വന്തം മകന്റെ കുണ്ണ ആണെന്ന് ഓർത്തപ്പോൾ  മകന്റെ പാലും തന്റെ തേനിന്റെ മിശ്രിതവും ചേർന്ന് കുഴഞ്ഞ് മറിഞ്ഞ അവളുടെ പൂർ വീണ്ടും ചുരുതുവാൻ തുടങ്ങി.

അവള് ഓർത്തു “എന്നാണ് എനിക്ക് ഇങ്ങനൊരു കൊതി തോന്നിയത്,  ജയ അവളാണ് അതിന് കാരണം .അനൂപിന്റെ പന്റിയിലെ വാണത്തേ കുറിച്ച് അവളോട് പറഞ്ഞപ്പോൾ അവളാണ് അവനെ പിടിച്ച് കളിപ്പിക്കാൻ പറഞ്ഞത്. അവളാണ് എന്റെ പാൻറിയിൽ ഒഴിച്ച അവന്റെ  കുണ്ണ പാൽ  ഒന്ന് നക്കി നോക്കാൻ പറഞ്ഞത്. അതെ അവള് തന്നെ ആണ് അതിനു കാരണം”

അമ്മ എന്തോ അലോജികുന്നത് കണ്ട അനൂപ് ചോദിച്ചു ” എന്താ അമ്മപൂറി ഇങ്ങനെ ആലോജികുന്നെ “

സുമ: ഒന്നുമില്ല എന്റെ തായോള്ളി നിന്റെ കുണ്ണയുടെ ഉറപ്പിൽ സുഖിച്ച് നിന്നതാ

അവള് മെല്ലെ അറകെട്ട് മെല്ലെ ഇളകുവാൻ തുടങ്ങി അവന്റെ കുണ്ണ വീണ്ടും ചൂടുപിടിച്ചു പൊങ്ങുവാൻ തുടങ്ങി .മകന്റെ കുണ്ണ അടുത്ത അംഗത്തിന് ഒരുങ്ങിയത് മനസിലാക്കിയ അവള് തന്റെ ചുണ്ട് കടിച്ചു മെല്ലെ പൊങ്ങി തഴുവാൻ തുടങ്ങി ..

സുമ: അഹ്‌ സ്സ്‌ അമ്മാ..
അവള് കുറുകി

അനൂപ്: അമ്മ അമ്മ നിക്ക് എനിക്ക് അമ്മേടെ കൂതിയിൽ അടിക്കണം..എന്റെ പണ്ട് തൊട്ടുള്ള ആഗ്രഹമാ പ്ലീസ് അമ്മ എന്റെ പൊന്നല്ലെ പൂറി പ്ലീസ്

സുമ: അത് വേണോ മോനെ അമ്മയ്ക്ക് പേടിയാ നല്ലോണം വേദനിക്കും …

അനൂപ്: ഇല്ല പൂറി ഒന്നും ഉണ്ടാവില്ല അമ്മേടെ ആന കുതിക്ക്‌ ഇതൊക്കെ കൊച്ചു കുണ്ണയ.

സുമ ഒന്ന് ചിരിച്ചു എന്നീട്ട് അവന്റെ നെഞ്ചില് കൈ കുത്തി എണീറ്റു അവളുടെ പൂറിൽ നിന്നും തേനിന്റെയും പാലിന്റെയും മിശ്രിതം താഴെ വീണു .അവള് അടുക്കളയിലെ സ്ലാബിൽ പിടിച്ച് കുനിഞ്ഞ് നിന്നു എന്നിട്ട് കുണ്ടി കുലുക്കി അവനെ കാണിച്ചു.അവൻ അമ്മയിലെ കഴപ്പ് കണ്ടിട്ട് ഞെട്ടി നിന്നു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *