വേലക്കാരി ബിന്ദു [ KambaN ]

Posted by

വേലക്കാരി ബിന്ദു

VELAKKARI BINDHU BY KAMBAN

ഞാൻ ഇവിടെ ആദ്യമായാണ് ഒരു കഥ സബ്മിറ്റ് ചെയ്യുന്നത്.ഭാവനയിൽ കലർന്ന ഒരു കഥ.എല്ലാവരും അഭിപ്രായം പറയണം.കഥയിൽ വളരെ nasty ആയിട്ടുള്ള പല സന്ദർഭങ്ങളും വരാം എന്നും അറിയിക്കുന്നു.

ഞാൻ സുനിൽ.അച്ഛനും അമ്മയും എല്ലാം ടൗണിൽ ആണ് താമസം.നാട്ടിലെ തറവാട്ടിൽ അമ്മൂമ്മ ഒറ്റയ്ക്ക് ആയത് കൊണ്ട് എന്നോട് അവിടെ പോയി അമ്മൂമ്മയ്ക്ക് കൂട്ട് നിൽക്കാൻ പറഞ്ഞു.കോളേജിൽ പോകുന്നതും അവിടെ നിന്ന് തന്നെ.ആദ്യം ടൌൺ വിട്ട് പോകുന്നത് ആലോചിച്ചപ്പോൾ വിഷമം തോന്നിയെങ്കിലും ബിന്ദു ചേച്ചിയെ ആലോചിച്ചപ്പോൾ പോകാം എന്ന് വച്ചു.

ബിന്ദു ചേച്ചി എന്ന് വച്ചാൽ അമ്മൂമ്മയെ നോക്കാൻ വേണ്ടി വരുന്ന ആളാണ്.38 വയസ്സ് ആണ് എന്ന് എന്നോട് മുന്നേ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.കല്യാണം കഴിച്ചതാണ്.പക്ഷെ ഭർത്താവ് ഒരു കുടിയൻ ആണ്.ഞാൻ പലപ്പോഴും അയാളെ കണ്ടിട്ടുണ്ട്.നേരെ നിൽക്കാൻ പോലും കെൽപ്പില്ലാത്ത ഒരാൾ. ചേച്ചി അല്പം ഇരുണ്ടിട്ടാണ്. എങ്കിലും വലിയ മുലയും കുണ്ടിയും.നടക്കുമ്പോൾ തന്നെ രണ്ടും കിടന്ന് കുലുങ്ങാൻ തുടങ്ങും.നമ്മുടെ അണ്ടി കമ്പിയാവാൻ തന്നെ അത് മതി.ചേച്ചി കുളിക്കുന്നത് കാണാൻ പലവട്ടം ശ്രമിച്ചിട്ടുണ്ട്.പക്ഷെ ഇത് വരെ ആ ഭാഗ്യം പോലും ഉണ്ടായിട്ടില്ല.അധികം തറവാട്ടിൽ നിൽക്കാത്തത് തന്നെ ആണ് കാരണം.പക്ഷെ ഇതിപ്പോ സ്ഥിരമായി നിൽക്കാൻ ഉള്ള ചാൻസ് കിട്ടുമ്പോൾ കുളി മാത്രം പോര,കാര്യമായിട്ട് തന്നെ ശ്രമിക്കാം എന്ന് തീരുമാനിച്ചാണ് തറവാട്ടിലേക്ക് ബാഗും എടുത്ത് ഇറങ്ങിയത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *