അക്കൻമാർ 5 [ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ]

Posted by

അക്കൻമാർ 5

Akkanmaar Part 5 Author : ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ

Previous Parts | Part 1 | Part 2 | Part 3 | Part 4 |

 

എന്റെ SSLC പരീക്ഷ കഴിഞ്ഞു… കാലം ശരിക്കും എന്നെ മേരിക്കുട്ടിയുടെ പൂറെന്ന കളിത്തൊട്ടിലിൽ ഇട്ട് വളർത്തി. ഞാൻ PDc യും കഴിഞ്ഞ് ഡിഗ്രിക്ക് അയി.. അപ്പോളേക്കും ഞാനൊരു ഒത്ത പുരുഷനായി.6 അടി അടുത്ത് പൊക്കം ,ഒരു ഗുസ്തിക്കാരന്റെ ശരീരം… കടഞ്ഞെടുത്ത കൈകാലുകൾ,,ഭംഗിയാർന്ന മുഖം, കട്ടി മീശ,,, നൈസ് താടി,,, എന്റെ ജവാനും ഒന്നു കൂടി ഉറച്ചു, മുഴുത്തു..

ചേടത്തിയും ഞാനും ഈ കാലഖട്ടം അത്രയും അവസരങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കി ഊക്കി തകർക്കുകയായിരുന്നു.. രതിയുടെ പല ഭാവങ്ങളും ഞങ്ങൾ ആടിത്തിമിർത്തു.. അന്നത്തെ കളിക്ക് ശേഷം ചേടത്തി വീടിന്റെ വടക്കെ അറ്റത്തെ മുറിയിലേക്ക് മാറിക്കിടന്നു, ഞങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ സൗകര്യം ഉണ്ടാക്കി. മിക്കവാറും രാത്രി 11 മണി കഴിഞ്ഞാൽ ഞാൻ ശബ്ദമുണ്ടാക്കാതെ വീടിന് വെളിയിലിറങ്ങി പെരപൂട്ടും. അമ്മ ഉറങ്ങിയാൽ കറക്ട് 5 മണിക്കേ എണീക്കൂ.. ഞാൻ പതുക്കെ ശബ്ദമുണ്ടാക്കാതെ മുകളിലെത്തി ചേട്ടത്തിയുടെ വാതിലിൽ കൊട്ടും,, ചേടത്തി വാതിൽ തുറന്ന് തരും… പിന്നെ ഒന്നും രണ്ടും കളികൾ… ഇത് പരമരഹസ്യമായി സൂക്ഷിക്കാൻ ഞങ്ങൾക്ക് കഴിഞ്ഞു, അതായിരുന്നു ഞങ്ങളുടെ വിജയം,.ഇതൊന്നും ഞാൻ ബിജു ചേട്ടനെ അറിയിച്ചില്ല, വിശ്വസ്തനാണങ്കിലും, എന്നെങ്കിലും പിണങ്ങിയാൽ??? പണി പാളും.. എന്തോ ഇടക്ക് അങ്ങേർക്കും ഞാനെന്റെ പറി ഊമ്പാൻ കൊടുത്തു കൊണ്ടിരുന്നു…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *