അമ്മു എന്റെ അനിയത്തി 7 [Manu Kuttan]

Posted by

അമ്മു എന്റെ അനിയത്തി 7

Ammu Ente Aniyathi Part 7 bY Manu kuttan

Previous Parts  PART 1 | PART 2 | PART 3 | PART 4 | PART 5 | PART 6 |

 

ഞാൻ വീട്ടിൽ തിരിച്ചെത്തി സിറ്റ്ഔട്ടിൽ അമ്മു നിന്നുകൊണ്ട് ഫോണിൽ ആരോടോ സംസാരിക്കുന്നത് കണ്ടുകൊണ്ടാണ് ഞാൻ ഗേറ്റ് തുറന്ന് കേറിയത് എന്തോ ടെൻഷൻ ഉള്ള കാര്യം ആണ് അവൾ ഫോണിൽ സംസാരിക്കുന്നത് അവൾ ഞാൻ വരുന്നത് കണ്ട് ശെരി അമ്മേ ഏട്ടൻ വന്നു ഞങ്ങൾ ഇപ്പൊ തന്നെ പുറപ്പെടാം. എന്ന് പറഞ്ഞ് അവൾ ഫോൺ കട്ട്‌ ചെയ്തു.

എന്താടി അമ്മു അമ്മ ആണോ ഫോണിൽ അമ്മ എങ്ങോട്ടാ പോയത്. എന്താ നിനക്ക് ഒരു ടെൻഷൻ.

അത് ഏട്ടാ രാഘവൻ മുത്തച്ഛൻ മരിച്ചു കുറച്ചു മുൻപേ അസുഖം കൂടുതൽ ആണെന്ന് പറഞ്ഞ് അമ്മാവൻ വിളിച്ചിരുന്നു അമ്മ അപ്പൊ അങ്ങോട്ട്‌ പോയി ഇപ്പൊ അമ്മ വിളിച്ചു മരിച്ചു എന്ന് പറഞ്ഞു നമ്മളോട് അങ്ങോട്ട്‌ ചെല്ലാൻ.

അമ്മയുടെ അച്ഛന്റ്റെ ചേട്ടൻ ആണ് രാഘവൻ മുത്തച്ഛൻ അമ്മയുടെ തറവാട്ടിലെ ഇപ്പോൾ ഉള്ള കാരണവർ ആയിരുന്നു കക്ഷി അമ്മയുടെ അച്ഛൻ മരിച്ചിട്ട് ഇപ്പോൾ 5 വർഷം കഴിഞ്ഞു. രാഘവൻ മുത്തച്ഛന് പെണ്മക്കൾ ഇല്ല ഉള്ളത് 3 ആൺമക്കൾ ആണ് അതുകൊണ്ട് തന്നെ എന്റെ അമ്മയെ അവർ സ്വന്തം മകൾ ആയി തന്നെ ആണ് കാണുന്നതും. ഇന്നലെ അമ്മ പോയി കണ്ടതെ ഉള്ളൂ. ആ ഗ്യാപ്പിൽ ആണ് ഞാൻ അമ്മുവിന്റെ പൂറിൽ കേറി ഗോൾ അടിച്ചത്. ഉം എന്തായാലും അമ്മുവിനെ കൂട്ടി ഒന്ന് കറങ്ങാം എന്ന് കരുതി ഇരുന്നതാ ഇനി എന്തായാലും നടക്കില്ല രംഗബോധം ഇല്ലാത്ത കോമാളി തന്നെ ഈ മരണം അമ്മുവിനെ മുത്തച്ഛന് വലിയ കാര്യം ആയിരുന്നു. അവളുടെ മുഖത്തു നല്ല ദുഃഖം ഉണ്ട്.

ഏട്ടാ.. എന്താ ഇങ്ങനെ ആലോചിച്ചു നിക്കുന്നെ ഇപ്പോൾ പോയാലെ സന്ധ്യ ആകും മുൻപേ അവിടെ എത്താൻ പറ്റു.

ഉം പോകാം മോളെ എന്തായാലും അമ്മാവൻമാർ രണ്ടാളും പിന്നെ നിരഞ്ജൻ ചേട്ടനും എല്ലാം നാട്ടിൽ ഇല്ലാലോ അവരൊക്കെ വന്നിട്ട് വേണ്ടേ അടക്കാൻ ഇന്നെന്തായാലും നടക്കില്ല.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *