അമ്മയും രണ്ടാൻ കെട്ടിയോനും

Posted by

അമ്മയും രണ്ടാൻ കെട്ടിയോനും

Ammayum Randan Kettiyonum Author : Instagood

 

ഇത് എന്റെ അമ്മയുടെ രണ്ടാം വിവാഹത്തിന്റെ കഥയാണ്. അമ്മയുടെ പേര് മോളമ്മ അമ്മയ്ക്ക് 50 വയസ്സ്.

ചേച്ചിയുടെ കല്യാണത്തിന് ശേഷം വീട്ടിൽ സാമ്പത്തിക ബുദ്ധിമുട്ട്ആയി അങ്ങനെ അമ്മയും അച്ഛനും തമ്മിൽ സ്ഥിരം വഴക്കായിരുന്നു അങ്ങനെ അമ്മ പിണങ്ങി അമ്മയുടെ വീട്ടിൽ വന്നു നിൽക്കുകയാണ്. അമ്മ ഒരു ബാധ്യത ആയി തോന്നിയ മാമനും മാമിയും ഒക്കെ ചേർന്നു അമ്മയെ രണ്ടാമത് കെട്ടിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു. അപ്പോഴാണ് ഒരു rtd. പട്ടാളക്കാരന്റെ ആലോചന വന്നു പുള്ളിക്ക് ഒരു 70 വയസ്സ് വരും. ഒറ്റയ്ക്കാണ് താമസം. പുള്ളിക്ക് അമ്മയെ ഇഷ്ടപ്പെട്ടു. വീട്ടുകാർ അത് ഉറപ്പിച്ചു വേറെ വഴി ഒന്നുമില്ലാത്തത് കൊണ്ട് അമ്മയും സമ്മതിച്ചു. അങ്ങനെ കുടുംബ ക്ഷേത്രത്തിൽവെച്ച് കല്യാണം നടത്തി. അത് കഴിഞ്ഞു അമ്മയെയും കൊണ്ട് അയാൾ അയാളുടെ വീട്ടിൽ വന്നു കയറി. അത്യാവശ്യം വലിയ വീടാണ് എല്ലാ സൗകര്യങ്ങളുമുണ്ട്. രാത്രിയിൽ ആഹാരം എല്ലാം കഴിഞ്ഞു ബന്ധുക്കൾ ഒക്കെ പോയി. ആ കിളവൻ അടുക്കളയിൽ കയറി ഒരു ഗ്ലാസ്സ് പാൽ തളപ്പിച്ചു. അത് മായി റൂമിലേക്ക് ചെന്നു. അപ്പോൾ അമ്മ കട്ടിലിൽ ഇരിക്കുകയായിരുന്നു.

കിളവൻ: പാൽ കൊണ്ടുവരേണ്ടത് താൻ ആയിരുന്നു. ഇനി ഇപ്പോൾ സാരമില്ല.

എന്ന് പറഞ്ഞു കതകടച്ചു. എന്നിട്ട് അമ്മയുടെ അടുത്തിരുന്നു പകുതി പാൽ കുടിച്ച ശേഷം അമ്മയ്ക്ക് കൊടുത്തു. അമ്മ അത് മനസില്ലാ മനസ്സോടെ അത് കുറച്ചു കുടിച്ചു. അയാൾ അമ്മയെ നോക്കി അമ്മ ഒരു സെറ്റ് സാരിയുടുത്തു മുല്ലപ്പൂ ചൂടിയുള്ള വിവാഹ വേഷത്തിൽ തന്നെയാണ്. ഈ പ്രായത്തിലും അമ്മയ്ക്ക് നല്ല ശരീരമാണ്. നീളം കുറഞ്ഞ തടിച്ച ശരീരം വലിയ തൂങ്ങിയ മുലകൾ. ഉണ്ണികുടവയർ. ആയമുള്ള പുക്കിൾചുഴി രോമവൃതമായ കക്ഷവും പൂറും. കൊഴുത്ത തുടകൾ. ആരും കൊതിക്കുന്ന ആനചന്തികൾ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *