ജയചിറ്റയുടെ കാമാഃകേളികൾ 2 [Nolan]

Posted by

ജയ ചിറ്റയുടെ കാമ കേളികൾ 2

Jaya Chittayude Kaama Kelikal Part 2 Author Nolan

Click here to read Part 1

 

 

രാവിലെ അമ്മ വന്നു വിളിച്ചപ്പോൾ ആണ് സനു കണ്ണുതുറക്കുന്നത്.നോക്കുമ്പോൾ അമ്മ ചായയുമായി നിൽക്കുന്നു.ചായ തന്നിട്ട് അമ്മ പറഞ്ഞു വേഗം റെഡി ആയിക്കോളൂ ,ചേച്ചിയുടെ ജാതകം കാണിക്കാൻ ഇന്നൊരിടം വരെ പോണം.10 മണിക്ക് മുന്നേ അവിടെ ചെല്ലണം എന്നാണ് പറഞ്ഞിരിക്കുന്നത്. ഇതുകേട്ട സനുവിന് ദേഷ്യം വന്നു നാള് കുറേ ആയി ചേച്ചിയുടെ ജാതകവും കൊണ്ട് നടക്കൂന്നു,എത്ര കണിയാൻ മാരെയും ജോത്സരേയും കണ്ടിരിക്കുന്നു,ഇതുവരെ കാര്യങ്ങൾക്കൊരു തീരുമാനം ആയിട്ടില്ല.ചായയും കുടിച്ച് അവൻ വേഗം അടുക്കളയിലേക്ക് ചെന്നു.അവിടെ ആകെ പോകാനുള്ള തിരക്കാണ്.ചിറ്റയാണ് അടുക്കള കീഴടക്കി ഇരിക്കുന്നത്.തലേന്നു രാത്രിയിലെ കലാ പരിപാടിയുടെ ഒരു ഭാവമോ ക്ഷീണമൊ ഒന്നും തന്നെ ചിറ്റയുടെ മുഖത്ത് കണ്ടതേയില്ല .നല്ല ഉഷാറായി പണി എടുക്കുകയാണ് ചിറ്റ.ഈ സമയം അമ്മയും ചേച്ചിയുമൊക്കെ റെഡി ആകാൻ തുടങ്ങിയിരുന്നു.എന്നെ കണ്ടപാടെ ചിറ്റ ഒരു ഗുഡ്മോർണിംഗ് പറഞ്ഞു എന്നിട്ട് ചോദിച്ചു “എന്തെ മോന്റെ ഉറക്ക ക്ഷീണം ഇതുവരെ മാറിയില്ലേ ? ഇന്നലെ പോത്ത് പോലെ കിടന്നുറങ്ങുന്നുണ്ടായല്ലോ “. ചിറ്റയുടെ ചോദ്യം കേട്ട് അല്പം ഇളഭ്യനായി ചിരിച്ചു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു “ഓഹ് ഞാൻ വല്ലാതങ് ഉറങ്ങി പോയി ,മനസിനെ പിടിച്ചുലയ്ക്കുന്ന ഒരു സ്വപ്നം കണ്ടു, അതിന്റെ ഒരു ക്ഷീണമാണ് “.ഇതുകേട്ട ജയ പറഞ്ഞു ” അതെന്താടാ ,മനസിനെ പിടിച്ചുലയ്ക്കുന്ന സ്വപ്നം , വല്ല പെണ്ണുങ്ങളെയും ആണോഡാ സ്വപ്നത്തിൽ കണ്ടത് “.
സനു :”ഒന്ന് പോ ചിറ്റേ രാവിലെ തന്നെ കളിയാക്കാതെ, ഞാൻ റെഡി ആകാൻ നോക്കട്ടേ , അല്ല അപ്പോൾ ചിറ്റ വരുന്നില്ലേ “?

ജയ : ” ഓഹ് ഞാനില്ല അമ്മയും സുജിയും നീയും മാത്രമേ പോകുന്നുള്ളൂ .സ്വപ്നവും കണ്ട് ബോധമില്ലാതെ നടക്കാതെ വേഗം പോകാൻ നോക്ക് ,അവർ ഇപ്പോൾ റെഡി ആയി കാണും.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *