പൂരത്തിനിടയിൽ 2 [ഋഷി]

Posted by

പൂരത്തിനിടയിൽ 2

Poorathinidayil Part 2 Author Rishi

Poorathinidayil kambikatha previous parts :  PART 1

ചൂടത്ത് വീട്ടിലേക്ക് നടന്നപ്പോൾ ഹരിയും ഹേമന്തും നന്നായി വിയർത്തു. ഹരി അവനേംകൊണ്ട് നേരെ കാസിനോയിലെ ബാറിലേക്ക് കേറി.

മഞ്ഞിന്റെ തണുപ്പുള്ള നീലപ്പൊന്മാൻ… കിങ്ഫിഷർ …. ആഞ്ഞോരോ വലി… തൊണ്ടയിലൂടെ തണുത്ത കുഴലിറങ്ങി വയറ്റിൽ കുഞ്ഞു കതിനകൾ… പിന്നെയും മൊത്തി. രണ്ടു കുപ്പികളും മുക്കാലും കാലിയായപ്പഴേക്കും രണ്ടിന്റേയും ദേഹം തണുത്തു.

കുരുമുളകിട്ടു വറുത്ത ബീഫും തേങ്ങാക്കൊത്തുകളും ചവച്ചിറക്കുമ്പോൾ ഹരി ചിരിച്ചു… എടാ, നീ ഇന്നു ചെയ്ത ഉപകാരം ഒരിക്കലും മറക്കില്ലെടാ. ആ ഭദ്രകാളി മായേച്ചിയെ ഒന്നു മാറ്റിത്തന്നല്ലോ…. നിനക്കറിയാമോ… ഇന്നൊരു കളിവരെ നടന്നേനെ. ഹരി അടുത്തേക്കിരുന്നു…സ്വരം താഴ്ത്തി. എന്നാലും ഞാൻ വേണ്ടെന്നുവെച്ചു. മൊലേലും ചന്തീലും ഒന്നുപിടിച്ചുവിട്ടു. ഫാവിഫാര്യയല്ലേടാ.. അവൻ വിടർന്നു ചിരിച്ചു. അമ്മ കൊച്ചിനേംകൊണ്ട് അപ്രത്തെ വീട്ടിലേക്ക് പോയപ്പോ….
ഹേമന്ത് ഒന്നും പറഞ്ഞില്ല. നടന്ന മാധുര്യമുള്ള സംഭവങ്ങൾ അയവിറക്കി മെല്ലെ ബിയർ മൊത്തി.

എടാ നിനക്ക് ഞങ്ങടെ നാടിഷ്ടപ്പെട്ടോ? ഒരു നിമിഷം സ്വന്തം ജീവിതത്തിൽ നിന്നും ചിന്തകൾ അടർന്നുമാറിയപ്പോൾ ഹരി ചോദിച്ചു.

അപ്പഴേക്കും എത്തിയ രണ്ടാമത്തെ റൗണ്ട് ബിയറും ആഞ്ഞുവലിച്ചിട്ട് ഹേമന്ത് ചിരിച്ചു. ഉം….നാടും നാട്ടുകാരികളും കൊള്ളാം.

എടാ… ആ മായേച്ചി… ഇത്തിരി തടിച്ചെങ്കിലും ഇപ്പഴും ഊക്കൻ ചരക്കാണെടാ. ബൈക്കിൽ പോയപ്പോ എന്തെങ്കിലും നടന്നോ?

ഹേമന്ത് ചിരിച്ചു. ആദ്യമൊക്കെ ചേച്ചി അങ്ങു മാറിയിരുന്നു. പിന്നെപ്പിന്നെ അടുത്തിരുന്നപ്പോൾ മൊലയൊക്കെ പൊറത്തമർന്നു…. നല്ല സോഫ്റ്റായിരുന്നെടാ. തിരികെ വന്നപ്പഴും ശരിക്കും സുഖിച്ചു. എന്നാലും ഇത്തിരി ചൂടത്തിയാണെന്നു തോന്നുന്നു.

എടാ രണ്ടാമത്തെ പേറിനു മുൻപ് എന്തൊരു ചരക്കായിരുന്നു മായേച്ചി. ഉമയെ കെട്ടിയാലും ആ ചേച്ചി ചരക്കിനെ കിട്ടിയാൽ ഞാൻ കളിച്ചിരിക്കും. അമ്മായിയമ്മേം നല്ല സ്വൊയമ്പൻ ചരക്കല്ലേടാ. വൺ ഫോർ ത്രീ…. അവൻ ആർത്തുചിരിച്ചു….
ഹേമന്തിന് സുമതിയാന്റിയെ പെട്ടെന്നോർമ്മവന്നു. ഇവരാരും ആന്റീടത്രേം സുന്ദരിയല്ല…. അവൻ മനസ്സിലോർത്തു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *