പൂരത്തിനിടയിൽ 1 [ഋഷി]

Posted by

പൂരത്തിനിടയിൽ 1

Poorathinidayil Part 1 Author Rishi

മേശമേൽ കൈവെച്ച് നിന്ന് സുമതിക്കുട്ടിയമ്മ കിതച്ചു. കൊഴുത്ത മുലകൾ പൊങ്ങിത്താണു. ഉടുത്തിരുന്ന ഒറ്റമുണ്ടിനടിയിൽ ഇറുക്കിയുടുത്ത താറിനുള്ളിൽ തടിച്ച പൂറു നനഞ്ഞൊലിക്കുന്നു. എന്റെ പാറേക്കാട്ടമ്മേ… ഇതെന്തൊരു പരീക്ഷയാണെന്റെ ദേവീ… വെളിയിലേക്ക് തള്ളിയ കന്ത് താറിലുരയുമ്പോൾ സുഖമുള്ള അസ്വസ്ഥത. മേശയുടെ കോണിൽ പൂറുവെച്ചമർത്തി. ഒന്ന് ഉയർന്നുതാണപ്പോൾ തടിച്ച കന്തുരഞ്ഞ് അമ്മേ.. അവർ വാ പൊത്തി. പിന്നെയും ഒലിപ്പുകൂടി. നാശം.

ഛെ. താനെന്തൊക്കെയാണ് ചിന്തിച്ചുകൂട്ടുന്നത്! ജനാലയുടെ അഴികളിൽ പിടിച്ച് സുമതി ആലോചിച്ചു…

പിന്നെ ഒരു വീട്ടമ്മയ്ക്കു ചേർന്നതാണോ ഈ പൂറ്, കന്ത് ഈ വാക്കുകളൊക്കെ! അതെങ്ങിനെയാ? ഈ വിശ്വനാഥൻ എന്ന തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട കണവൻ… തന്റെ വിശ്വേട്ടൻ… വളരെ മാന്യനും ശരിക്കും സ്നേഹസമ്പന്നനും ഒക്കെയാണ്. തന്നെ ജീവനുമാണ്. എന്നാലും കിടക്കമുറിയിൽ കേറിക്കഴിഞ്ഞാൽ മുഴുത്ത തെറിയേ വായിൽ വരൂ.. എടീ പൂറി വന്നിരുന്ന് ഊമ്പടീ എന്റെ കുണ്ണ! ആദ്യ രാത്രിയിലെ പ്രിയതമന്റെ പ്രണയം തുളുമ്പുന്ന വാക്കുകൾ. ഞെട്ടിപ്പോയി. അതൊന്നും അവിടെ ചെലവാവൂല്ല എന്നപ്പോൾത്തന്നെ മനസ്സിലായി. തുണിയഴിക്കെടീ കൂത്തിച്ചീ.. വിശ്വേട്ടന്റെ മുരൾച്ച.. വിറച്ചുകൊണ്ട് തുണികളഴിച്ചുമാറ്റി. ഒറ്റപ്പിടിയായിരുന്നു പൂറിൽ.. നല്ല ഉന്തിയ പൂറാണല്ലോടീ…ആ തടിച്ച വിരലുകൾ കേറിയിറങ്ങിയപ്പോൾ ആദ്യം നൊമ്പരം..പിന്നെ സുഖം. ഒരഭിസാരികയെപ്പോലെ ഒരു നാണവുമില്ലാതെ നടു തള്ളിക്കൊടുത്തു.. പൂറു ചുരന്നൊഴുകി.. ആ വഴിക്കു വന്നല്ലോടീ സുമിക്കുട്ടീ….ഇങ്ങോട്ടു കുന്തിച്ചിരിക്കടീ… നിന്റെ തടിച്ച പൂറങ്ങു പൊളന്ന് ഇത്തിരി കാറ്റങ്ങു കേറട്ടേടീ… ഇനി ഈ കുണ്ണയല്ലേ കേറാൻ പോണേ പുണ്ടച്ചീ…
ആ രോമം നിറഞ്ഞ ഉറച്ച തുടകളുടെ നടുക്ക് കുന്തിച്ചിരുന്ന് ആ മുഴുത്ത തക്കാളിത്തലപ്പിന്റെ താഴെ നാവു നീട്ടി അവിടത്തെ ഒലിപ്പു നുണഞ്ഞു. നല്ല രുചി തോന്നി. ആ തുടയിടുക്കിലെ വിയർപ്പിനു നല്ല മണം. തന്റെ പിളർന്ന പൂറിലേക്ക് ആ കാലിന്റെ തടിച്ച തള്ളവിരലങ്ങു കേറി.. മുടിയിൽ വിശ്വേട്ടന്റെ വിരലുകൾ അമർന്നു.. ഒറ്റ അമർത്തൽ. ആ മുഴുത്ത കുണ്ണ തൊണ്ടക്കുഴി വരെക്കേറി… ഓക്കാനം വന്നു. മോളിൽ വിശ്വേട്ടന്റെ ചിരി..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *