മൂസാക്കയുടെ ജിന്ന് 8 [Charlie]

Posted by

മൂസാക്കയുടെ ജിന്ന് 8

Moosakkayude Jinnu Part 8 AUTHOR : CHARLIE | Previous Parts

 

 

 

അതിരാവിലെ സുബ്ഹിക്ക് ബാങ്ക് വിളിക്കുന്നത് കേട്ട് കണ്ണു തുറന്നു സൈനു തന്റെ മകനെ മാക്സിയുടെ സിബ്ബിനുള്ളിൽ ഇട്ടിരിക്കുന്ന തലയുല്പടെ പതിയെ തള്ളി നീക്കി. അപ്പോഴും ലുങ്കിയിൽ വെളിയിലായി ഉണർന്നു നിൽക്കുന്ന മകന്റെ വെടി വീരനിൽ ഒന്നു നോക്കാതിരിക്കാൻ സൈനുവിന് കഴിഞ്ഞില്ല. ഇതിങ്ങനെ എപ്പോഴും പൊങ്ങി തന്നെ നിൽക്കുവാണെങ്കിൽ മുഴുവൻ പ്രശ്ന കോടാലി ആകുവോ റബ്ബേ.. സൈനുവിന്റെ ഉള്ളൊന്നു കാളി.

അപ്പോഴാണ് സൈനുവിന് മറ്റൊരു കാര്യം ഓർമയിൽ വന്നത്. ചെക്കന്റെ കല്യാണം, പണ്ടുമുതലേ അൻസിയ കുഞ്ഞിനെ മനസ്സിൽ ഒത്തിരി ഇഷ്ടം ആയിരുന്നു തനിക്ക്. അവളെ തന്നെ കെട്ടിച്ചു കൊടുത്തിട്ട് കുഞ്ഞുങ്ങൾ ഉണ്ടായില്ലെങ്കിൽ തന്റെ പരമ്പര അന്യം നിന്നു പോകുമല്ലോ.. സൈനുവിന് ഉള്ളിൽ ഒരു തരം അങ്കലാപ്പ്. ഇതിപ്പോ പെണ്ണ് കാണാൻ പോകുന്ന വീട്ടിൽ പോയി മകന്റെ കുണ്ണ കാണിച്ചിട്ട് അതിൽ മായങ്ങാത്ത പെണ്ണിനെ വേണം എന്ന് പറഞ്ഞു…. ഇനിയും ഓർക്കാൻ വയ്യേ…. റബ്ബേ നീയെ തുണ…

സൈനു പതിയെ എഴുന്നേറ്റ് നിസ്കരിക്കാൻ ആയി പുറപ്പെട്ടു. മൂസയെ വിളിക്കാതെ,, മോൻ നന്നായി ഉറങ്ങട്ടെ എന്നു കരുതികൊണ്ടു. പുതിയ ചെക്കൻ ഉറങ്ങും പോലെ ആയിരുന്നു മൂസയുടെ ഉറക്കം. സൈനു പിന്നെ രാവിലെ അടുക്കള പരിപാടിയും വീട് വൃത്തി ആക്കലും ഒക്കെ ആയി തിരക്കിലേക്ക് ഏർപ്പെട്ടു കഴിഞ്ഞിരുന്നു. എങ്കിലും സൈനുവിന്റെ മാദക മേനി അപ്പോഴും അങ്ങിങ്ങായി ചെറു വേദന നൽകി കൊണ്ടേ ഇരുന്നു. അതിലേറെ ഒരു ചുവടിലും കാലിന്റെ ഉള്ളിൽ തന്റെ യോനിയിൽ നിറയുന്ന നീറ്റലും വേദനയും, വല്ലാത്തൊരു സുഖ സായൂജ്യം നിറക്കുന്നത്, ഉള്ളിൽ ചെറുനാണത്തിൽ കുതിർന്ന, വെളിയിലേക്ക് പുറം തള്ളുന്ന പുഞ്ചിരിയോടെ മുഖത്ത് മിന്നി മറയുന്നുണ്ടായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *