ഒളിവിലോര്‍മ്മയിലവള്‍ [ ശാലിനി ]

Posted by

ഒളിവിലോര്‍മ്മയിലവള്‍ [ ശാലിനി ]

OLIVILORMMAYILAVAL BY  വിഷ്ണു

 

ഞാന്‍ വിഷ്ണു……..ആദ്യ അവതാരം മത്സ്യം പിന്നെ കൂര്‍മ്മം വരാഹം അങനെ പത്ത് അവതാരങ്ങള്‍ എന്നൊക്കെ എല്ലാരും കേടിട്ടുണ്ട്  അപ്പോള്‍ നിങ്ങള്‍ കരുതും ഇത് ഇവിടെ പഴഞ്ചന്‍ എഴുതിയ രാഘവായനം കഥയാണ് ഞാന്‍ പറയാന്‍ പോകുന്നത് എന്നാകും ഒരിക്കലും അല്ല അതൊക്കെ ക്ലാസ് എഴുത്തുകാര്‍ ഞാന്‍ അതൊക്കെ വായിച്ചു കിളി പറന്നു എഴുതാന്‍ ശ്രമിക്കുന്ന ഒരു കീടം എന്നാലും ഞാന്‍ എഴുതിയത് വയിച്ചു നോക്കി അഭിപ്രായം പറയും എന്ന് വിചാരിക്കുന്നു ……..നാട്ടില്‍ ഒരുപാടു  ഫാഷന്‍ ലേഡികളെ നോക്കി പ്രണയിച്ചു പണ്ണാന്‍ വെള്ളമിറക്കി  നടക്കുന്ന അമ്പിള്ളേരുള്ള നമ്മുടെ നാട്ടില്‍  അവര്‍ക്ക് പ്രചോദനം എകുവാന്‍ ഒരു വ്യതസ്ത കഥയുമായി ഞാന്‍ ഇതാ നിങ്ങളുടെ മുന്നില്‍ എന്റെ അനുഭവം പറയട്ടെ

നമ്മുട നാടിലെ മീന്‍കാരികള് മറ്റേതു സുന്ദരികലെക്കളും സെക്സി ആണെന്നാണ് എനിക്ക് തോന്നിയിട്ടുള്ളത്. അധ്വാനം മൂലം കിട്ടിയ വടിവൊത്ത മേനിയില്, ഒട്ടിപിടിച്ചു കിടക്കുന്ന കട്ടികുറഞ്ഞ ബ്ലൌസും,നിതംബങ്ങള് എടുത്തുകാട്ടുന്ന അമര്തിച്ചുറ്റിയ ലുങ്കിയും തീരപ്രദേശത്ത് പരന്ന വള്ളകൊമ്പ്പോലത്തെ  പോര്ച്ചുഗീസ് പാരമ്പര്യം കിട്ടിയ  കണ്ണുകളും,മറയില്ലാത്ത വികാരവും,കരുതുനീണ്ട മുടിയും,കാരിരുമ്പ്പോലത്തെ കട്ടിയുള്ള നിതംബവും ആ നിതംബം നടക്കുമ്പോള്‍ പോലും കുലുങ്ങാറില്ലാത്ത  എന്‍റെ ആ രതിദേവതകളെ കളിക്കുക എന്നത് ഒരു അനുഭവം തന്നെ. അവരുടെ വികാര തള്ളിച്ചയില്‍ അലറും ഇരിക്കാന്‍ പറഞ്ഞാല്‍ കിടക്കുന്നവര്‍ ആണെങ്കിലും ചിലരെ കിട്ടാന്‍ നല്ല പാട് പെടണം അത് അവര്‍ ചെയ്യുന്ന സത്യമുള്ള ജോലിയുടെ ഭാഗമാണ് കരയില്‍ പെണ്ണ്‍ പെഴച്ചാല്‍ കടലില്‍ പോയ അവളുടെ കെട്ടിയവനെ കടലമ്മ കൊണ്ടുപോകും എന്ന വിശ്വാസം ചെമ്മീന്‍ സിനിമയില്‍ ഉള്‍പ്പെടെ നിങ്ങള്‍ എല്ലാം കണ്ടതാണ് ആ സിനിമ ഇറങ്ങുന്നതിനു മുന്നേ ഈ ഒരു വിശ്വാസം എല്ലാ തീരപ്രദേശങ്ങളില്‍ ഉണ്ട് ....നല്ല ആറ്റം കുണ്ണയുള്ള  ഒരു കളിക്ക് 10 കളിയുടെ വെള്ളം കളയുന്നവംമാര പെണ്ണുങ്ങളെ കിട്ടാന്‍ അല്പം കടുക്കും ….അവര്‍ ഒരിക്കലും സ്വന്തം കെട്ടിയവനെ വഞ്ചിക്കില്ല…………പിന്നെ കിട്ടുന്നവള് മാരെ ഊക്കുമ്പോള്‍  മീന് മണത്തില് ,ഉതിരുന്ന വിയര്പ്പില്,അമര്ത്തിയ അവരുടെ മൂളലില്‍, കുണ്ണയില്‍ നിന്ന് പാല്‍ ബോംബുകള്‍  അവളുമാരുടെ വടിച പൂറ്റുകളിലേക്ക് ഉരുക്കിയോഴിക്കുമ്പോഴ്…… ..ഹോ……….അതിനു ശേഷം ഒന്നും ഇല്ലാത്തപോലെ പൊടിയും തട്ടി  ലുങ്കി കുടഞ്ഞുടുത്,കവക്കിടയില്‍ ഒലിച്ചിറങ്ങിയ  പാലും തുടച്ചു മീന് കൊട്ടയുമായി അവളുമാര് പൊയ്ക്കൊള്ളും,,നമ്മളോ, അവളിനി വരാന് നോക്കി ഇരിക്കും…

അല്പം കറുത്ത , തടിച്ച ഒരു വിദ്യാര്ത്ഥിതയായിരുന്നു ഞാന്, എട്ടില്‍  പഠിക്കുമ്പോള്‍ PTA മീറ്റിംഗ് ഉള്ള ദിവസം അന്ന് ഞാന്‍ അമ്മയുടെ കൂടെ PTA ക്ക് പോയപ്പോള്‍ ആളൊഴിഞ്ഞ  ഒരു ക്ലാസ്സില്‍  വച്ച്  അയനാ മിസ്സിന്റെ സുന്ദരമായ പൂറ്റില്‍ അടിച്ചു കുണ്ണ ഊരി ആ പാദതിങ്കള്‍ കട്ടികുറഞ്ഞ എന്റെ തരുണ ബീജം കൊണ്ട് ദക്ഷിണ അര്പിച്ചയിരുന്നു എന്റെ കളിജീവിതത്തിന്റെ  തുടക്കം ..,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *