ഞാൻ ഒരു കുക്കോൾഡ്

Posted by

ഞാൻ ഒരു കുക്കോൾഡ്

AUTHOR: ViNOD

ഭാര്യ രമ്യ വീട്ടിൽ നിന്നും വിളിച്ചപ്പോൾ ഞാൻ കവലയിൽ ആയിരുന്നു. പെട്ടന്ന് തന്നെ ഓട്ടോ വിളിച്ചു വീട്ടിലേക്ക് വിട്ടു. വീട്ടിൽ ഗംഗാധരൻ മുതലാളി കാത്തിരിക്കുന്നു. പത്തു ലക്ഷം ആണ് കടം വാങ്ങിയത്. ബിസിനസ് നല്ല ലാഭത്തിൽ ഇരുന്ന സമയത്തു പലിശക്ക് വാങ്ങിയതാണ്. അതിന്റെ പകുതിയോളം അടച്ചു തീർത്തെങ്കിലും ബിസിനസിൽ നഷ്ടം വന്ന കാരണം 5 ലക്ഷം കൊടുക്കാൻ ബാക്കി വന്നു. അതിന്റെ പലിശയും കൂട്ട് പലിശയും കൂടെ എത്ര ആയി എന്ന് എനിക്ക് ഇപ്പോൾ അറിയില്ല.

വീട്ടിലേക്കു കയറിയപ്പോൾ ഗംഗാധരൻ മുതലാളി അകത്തു  സോഫയിൽ ഇരിക്കുന്നു. ഭാര്യ രമ്യ അയാളുടെ കാലിനടുത്തായി നിലത്തു ഇരിക്കുന്നു. അയാളുടെ ഒരു കാൽ രമ്യയുടെ മടിയിൽ ആണ്. ഗംഗാധരൻ മുതലാളി മുണ്ടു മടക്കി കേറ്റിയാണ് ഇരുത്തം. അയാളുടെ രോമം നിറഞ്ഞ കാലിലൂടെ ഭാര്യയുടെ മിനുസമുള്ള കൈ വിരലുകൾ തഴുകി കൊണ്ടിരിക്കുന്നു. ഭാര്യ ഒരു മാക്സി ആണ് വേഷം.

അവൾക്ക്‌  നല്ല തടിയും, അതിനൊത്ത മുലകളും നിതംബങ്ങളും ഉള്ള ഒരു  മദാലസ ആണ്. എന്ന് വെച്ച് ഷേപ്പ് ഒന്നും നഷ്ടപെട്ട സ്ത്രീ അല്ല. വടിവൊത്ത ശരീരം ആണ്. വയർ ചാടിയിട്ടില്ല. നല്ല  ഉരുണ്ട ചന്തിയും , ബലൂൺ പോലോത്ത വത്തക്ക മുലകളും ഉള്ള കൊഴുത്ത   ഒരു മാദക തിടമ്പ്.

അയാൾ എന്നെ കണ്ട പാടെ മുണ്ടു കുറച്ചു കൂടെ കയറ്റി കുണ്ണ പുറത്തെടുത്തു. ഞാനും ഭാര്യയുടെ എതിർ വശത്തായി അയാളുടെ കാലിനടുത്തായി  ഇരുപ്പുറപ്പിച്ചു. ഭാര്യ എന്നെ നോക്കി ഒന്ന് പുഞ്ചിരിച്ചു. ഞാൻ ഗംഗാധരന്റെ കുണ്ണ കയ്യിൽ പിടിച്ചു ഒന്ന് കുലുക്കി. അയാൾ സോഫയിലേക്ക് ചാഞ്ഞു കിടന്നു. ഭാര്യ എഴുന്നേറ്റ് സോഫയിൽ ഇരുന്നു. ഞാൻ അയാളുടെ കുണ്ണയിൽ ചുംബിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *