മൂസാക്കയുടെ ജിന്ന് 4 [Charlie]

Posted by

മൂസാക്കയുടെ ജിന്ന് 4

Moosakkayude Jinnu Part 4 AUTHOR : CHARLIE | Previous Parts

 

ഈ കഥയുടെ മുൻഭാഗങ്ങൾ വായിച്ചതിനു ശേഷം മാത്രം ഈ ഭാഗം വായിക്കുക….

പെട്ടെന്ന് ആണ് അടുക്കളയിൽ ഒരു കാൽ പെരുമാറ്റം കേട്ടത്. രണ്ട് പേരും ഞെട്ടി തരിച്ചു. ഖദീജാ ചാടി എഴുന്നേറ്റ് തറയിൽ കിടന്ന തന്റെ മാക്സി എടുത്തിട്ട് മൂസയെ നോക്കി. വല്ലാതെ ഭയം അവരുടെ കണ്ണുകളിൽ നിറഞ്ഞു. മൂസയുടെ അവസ്ഥയും അത് തന്നെ ആയിരുന്നു. മോനെ… ഖദീജ പതറിയ സ്വരത്തിൽ ദയനീയമായി മൂസയെ നോക്കി വിളിച്ചു… പേടിക്കണ്ട ഉമ്മ…. എന്ന് മൂസ അവരുടെ കയ്യിൽ പിടിച്ച് പറഞ്ഞു.  എന്റെ പടച്ചോനെ വീണ്ടും ഊമ്പലോ…. എന്ന് മൂസ ചിന്തിച്ചതും. അടുത്ത ഒരു ശബ്ദം അവരുടെ കാതുകളിൽ മുഴങ്ങി…….

സത്യത്തിൽ അത് ഒരു പൂച്ച ആയിരുന്നു. അവരുടെ ശ്വാസം നേരെ വീണത് അത് പൂച്ചയാണ് എന്ന് സൗണ്ട് കേട്ടത് കൊണ്ടാണ്. എന്തായാലും ഖദീജുമ്മ റൂമിൽ നിന്നും പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങി നോക്കി. ആരെയും കണ്ടില്ല എന്ന് ഉറപ്പു വരുത്തി വീണ്ടും മൂസയുടെ മുറിയിലേക്ക് ചെന്നു. എങ്കിലും മൂസാക്ക് എന്തോ ഒരു പന്തികേട് പോലെ തോന്നി ഇപ്പൊ തന്റെ ജിന്നിന് ചെറിയൊരു ആശ്വാസം ഉണ്ട് എങ്കിലും എവിടെയോ ഒരു വശ പിശക്.

ഖദീജയോട് മൂസ അതിനെ കാട്ടിയില്ല എങ്കിലും തന്റെ ഉള്ളിൽ ആരോ ഈ സംഭോഗം കണ്ടു എന്ന് ഉറപ്പ് പറയുന്നു.

മൂസ: ഉമ്മ എങ്ങനെ ഉണ്ടാരുന്നു.  മൂസ ഖദീജയുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കാതെ മുലയിലെ മുഴുപ്പിലേക്ക് നോക്കി ആണ് അത് പറഞ്ഞത്.

ഖദീജ: കള്ള തെമ്മാടി ഉമ്മയെന്നു വിളിച്ചിട്ട് എന്റെ ആസനം വരെ നീറി പുകയുന്ന പണി ചെയ്തു വെച്ചിട്ട്. കൊള്ളാമോ എന്നോ….

മൂസ: അതെ തുടക്കം അല്ലെ അതുകൊണ്ടാണ്….

ഖദീജ: ഇത് തുടക്കം ആണോ… അപ്പൊ ഇനി ഒടുക്കം ആവുമ്പോ ഞാൻ ബാക്കി ഉണ്ടാവുമോ…

എന്നിട്ട് രണ്ടുപേരും വീണ്ടും മുൻപ് അലിഞ്ഞു തീർന്ന നിർവൃതിയിൽ മനസ്സ് നിറഞ്ഞു ചിരിച്ചു. മൂസ മാക്സി മാത്രം ഇട്ടു നിൽക്കുന്ന ഖദീജയെ മൊത്തത്തിൽ വീണ്ടും ഒന്ന് ഉഴിഞ്ഞു നോക്കി. വാതിലിന്റെ സൈഡിൽ ചാരി നിൽക്കുന്ന ഖദീജുമ്മയുടെ വണ്ണവും വിയർപ്പ് പടർന്ന ശരീര ഭാഗങ്ങളും അതിൽ ഒട്ടി കിടക്കുന്ന മാക്സിയും വീണ്ടും മൂസയുടെ ജിന്നിൽ കോളിളക്കം തുടങ്ങി. മൂസ തന്നെ നോക്കുന്ന നോട്ടവും അതിന്റെ അർത്ഥവും അതിൽ തന്നിൽ നിറയുന്ന നാണവും ഒരു പുതുപെണ്ണിന്റെ ചേലും ഭംഗിയും തന്നിൽ നിറക്കുന്നത് ഖദീജുമ്മ മനസ്സിലാക്കി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *