അമ്മയുടെ രതി സുഖം [Jayaraj]

Posted by

അമ്മയുടെ രതി സുഖം

Ammayude Rathisukham AUTHOR : JAYARAJ

ഒരു കഥ എഴുതാൻ ഒന്നും എനിക്ക് അറിയില്ല …എനിക്ക് ഇരുപത്തി അഞ്ചു വയസു ഉണ്ട് .അമ്മയുടെ കാമ വികൃതിക;ൽ കാണേണ്ടിവന്ന ഒരു മകൻ ആണ് ഞാൻ …അമ്മയുടെ പ്രായം നാല്പത്തി ഏഴു ., പേര് ഉഷ ദേവി , ( പേര് മാറ്റി പറഞ്ഞതാ)..’അമ്മ പൊതുവെ അടക്കം ഉള്ള ഒരു സ്ത്രീ ആയിരുന്നു …അച്ഛനും അമ്മയും ഗവണ്മെന്റ് ജീവനക്കാര് ആണ് …രണ്ടു പേരും ഒരേ ഓഫീസിൽ ആണ് ജോലി ചെയ്യുന്നത് ..അത് കൊണ്ട് തന്നെ കോമണ് സുഹൃത്തുക്കൾ ആണ് …

ഇനി അമ്മയെ കുറച്ചു വിവരിക്കാം..വെളുത്ത തൊടുത്ത ശരീരം, പൊക്കം കുറവാണു അഞ്ചു അടി മാത്രം ..കൂർത്തു നിക്കുന്ന മുലകൾ …ട്രാന്സ്പരെന്റ് അയ്യാ ബ്ലൗസ് ആണ് പ്രീയം …അതിനാൽ കറുത്ത ബ്രേസിയർ എപ്പോഴു ഇടും ..പൊക്കിൾ പൊതുവെ കണി ചുട്ടു സാരി ഉടുക്കാറില്ല …ചാന്തി തള്ളിയത് ആണ് …എടുത്തു പറയേണ്ടത് നല്ല വിയർക്കുന്ന സ്ത്രീ ആണ്…ഉച്ചക്ക് കാണുമ്പോൾ കക്ഷം നനഞ്ഞു ഒളിച്ചിരിക്കും..ആളുകൾ പലപ്പോഴും നോക്കി വെള്ളം ഇറക്കുന്നത് കണ്ടിട്ടുണ്ട് …തുണി അലക്കുമ്പോൾ സാരി പൊക്കി വെക്കുന്നത് പതിവാണ് …വെളുത്ത തുടുത്ത തുടയാണ് അപ്പോഴത്തെ ആകർഷണം …പലരും ഓഫീസിൽ നോട്ടമിട്ട സ്ത്രീ ആണന്നു എനിക്ക് അറിയാം …പ്രത്യേകിച്ച് അച്ഛന്റെ കൂട്ടുകാർ …അവർ വീട്ടിൽ വരുമ്പോൾ അമ്മായിയെ കൂർപ്പിച്ചു നോക്കുന്നത് ഞാൻ കണ്ടിട്ടുണ്ട് …പക്ഷെ ‘അമ്മ ആർക്കും പിടി കൊടുത്തിട്ടില്ല ….കുലീന സ്ത്രീ ആയതു കൊണ്ട് ഭയങ്കര ജാതി നോട്ടം ഉണ്ട് …സവര്ണറോട് ആണ് കൂടുതൽ സംസാരം…’അമ്മ സ്രീയോട് പ്രീയം ആണ് ..പക്ഷെ ഷെഡ്‌ഡി പഴയതാണ് ഇടാറു …അത്ര ശ്രദ്ധയാക്കാറില്ല …അച്ഛൻ ചോദിക്കുമ്പോൾ ഇത് ആര് കാണാൻ എന്ന് ചോദിക്കും …ഓഫീസ് പിന്നെ വീട് എന്ന് മാത്രം ഒതുങ്ങി കൂടുന്ന സ്ത്രീ ആയിരുന്നു …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *