ഏജന്റ് വിനോദ് – 3 Crime Thriller (തേക്ക് മരം)

Posted by

AGENT VINOD – 3 CRIME THRILLER

ഏജന്റ് വിനോദ് – 3 കമ്പി ക്രൈംത്രില്ലെര്‍ ( തേക്ക് മരം ) | PREVIOUS PARTS


ആദ്യഭാഗങ്ങൾ വായിക്കാത്തവർ ദയവായി അതു വായിച്ച ശേഷം ഇത് വായിക്കുക

ഹോട്ടൽ മുറിയിലെ കാളിങ് ബെൽ അടിക്കുന്ന ശബ്ദം കേട്ടാണ് അടുത്ത ദിവസം രാവിലെ വിനോദ് ഉറക്കം ഉണർന്നത്. അവൻ കൈയ്യിൽ നോക്കി വേദന ഇപ്പോൾ നല്ല കുറവുണ്ട് , ഇന്നലെ രാത്രി ഹോസ്പിറ്റലിൽ പോയി ബുള്ളറ്റ് എടുത്തു കളഞ്ഞു ഡ്രെസ്സ് ചെയ്തിരുന്നു . Dr . സുനിൽ ആണ് ഡ്രെസ്സ് ചെയ്തു കൊടുത്തത് , സിൽകോപ്പയിൽ ഉള്ള ഓപ്പറേഷനിൽ വച്ചു പരിക്ക് പറ്റിയാൽ വിനോദിനെ സഹായിക്കുന്ന ഡോക്ടർ ആയിരുന്നു അയാൾ , പരിക്ക് ഒക്കെ വിനോദിനു പുതുമ അല്ല അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഇതൊന്നും അത്ര കാര്യമാക്കിയില്ല .
വിനോദ് എണീറ്റു ,കൈ ഒന്ന് കറക്കി ആയാസപ്പെടുത്തി .അവൻ ഡോർ തുറന്നു . ഒരു അതി സുന്ദരിയായ യുവതി നിൽക്കുന്നു . അവൻ അമ്പരന്നു
” ആരാ ?? ” അവൻ അവളുടെ മുഖത്തു നിന്നും കണ്ണെടുക്കാതെ ചോദിച്ചു
” ഞാൻ പ്രിയ , മാഡം പറഞ്ഞിട്ടു വന്നതാ , സാറിനെ അസ്സിസ്റ് ചെയ്യാൻ ” അവൾ ഗൗരവത്തിൽ പറഞ്ഞു .
അവൾ വിനോദിനെ നോക്കി , ഒരു അണ്ടർ വെയർ മാത്രം ആണ് വേഷം , നല്ല ഒത്ത ശരീരം , രാവിലെ തന്നെ ആയതുകൊണ്ട് സാമാനം കുലച്ചു കമ്പിയായി അണ്ടർ വെയറിൽ നില്കുന്നു . അവൾക്കു ചിരി വന്നു എങ്കിലും സീനിയർ മോസ്റ്റ്‌ ഓഫീസർ ആണ് നിൽക്കുന്നത് മുന്നിൽ ,അവൾ കഷ്ടപ്പെട്ട് ചിരി നിയന്ത്രിച്ചു .
അവളുടെ നോട്ടം കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ വിനോദിന് കാര്യം മനസ്സിലായി . രാവിലെ തന്നെ ഒരു പെണ്ണ് റൂമിൽ വരും എന്ന് അവൻ കരുതിയില്ല ,അതുകൊണ്ട് ഡ്രെസ്സ് ഇടാൻ ഒന്നും നിന്നില്ല .പിന്നെ കണ്ടാലും കുഴപ്പം ഇല്ല , ഇത്ര സുന്ദരിയായ ഒരു പെണ്ണ് തന്റെ കമ്പി കാണുന്നതിൽ അവനു അഭിമാനം തോന്നി ,അവന്റെ കുണ്ണ പതുക്കെ ഒന്ന് പൊന്തി താണു .
വാ കയറി ഇരിക്ക് , അവൻ അവളെ റൂമിൽ കയറ്റി ഇരുത്തി ,വേഗം പോയി ഡ്രെസ്സ് എടുത്തു ഇട്ടു .
” മിസ്സ്‌ .പ്രിയ എത്ര കാലം ആയി ഏജൻസിയിൽ ജോയിൻ ചെയ്തിട്ട് ” അവൻ ചോദിച്ചു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *