മരുമകൾ ഒരു നിറമാധുര്യം (ചാര്‍ളി)

Posted by

മരുമകൾ ഒരു നിറമാധുര്യം

marumakal oru niramadhuryam Author:ചാര്‍ളി

 

ആദ്യം ആയാണ് ഒരു സ്ത്രീ കഥാപാത്രത്തിൽ നിന്നും ഞാൻ എഴുതുന്നത് പോരായ്മകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ ക്ഷമിക്കുക……

പതിവുപോലെ രാവിലെ ഉണർക്കമുണർന്നത് പത്രം കൊണ്ടുവരുന്ന പയ്യന്റെ നീട്ടിയുള്ള സൈക്കിളിന്റെ ബെല്ലടി കേട്ടാണ്….. ഒരു കൊട്ടുവായും ഇട്ട്‌ ബെഡ്ഡിൽ നിന്നും എഴുന്നേറ്റ് മാക്സിയും എടുത്തിട്ട് റൂമിലെ തന്നെ ബാത്റൂമിലെ കണ്ണാടിയുടെ മുന്നിൽ പോയി മുടി വാരിക്കെട്ടി വെക്കുമ്പൊഴാണ് ഇന്നലെ രാത്രിയിൽ നടന്ന ഉഗ്രൻ കളി തികട്ടി വന്നത് കുറെ നാളുകൂടി ഇന്നലെ ശരിക്കൊന്ന് സുഖിച്ചു…. അതിന്റെ ഒരു സന്തോഷം എന്റെ മുഖത്ത് കാണാനും ഉണ്ട്…. കാരണം മനസ്സ് നിറഞ്ഞിരിക്കുന്ന സമയം മുഖവും പ്രസാദം ഉളവാക്കും എന്നാണല്ലോ…..

അങ്ങനെ ചെറു മന്ദസ്മിതം തൂകി ഞാൻ റൂമിലേക്ക് ഇറങ്ങി രാജീവേട്ടന്റെ പട വീരനിലേക്ക്‌ ഒന്ന് നോക്കി എന്തായിരുന്നു ഇന്നലെ രാത്രിയിൽ ഇവന്റെ പെർഫോർമൻസ്…. ഒരു 5 ഇഞ്ച് വരും വണ്ണം അത്ര അതികമൊന്നും ഇല്ല …. പുള്ളിക്കാരന്റെ നെറുകയിൽ ഒരു ചുംബനവും കൊടുത്ത് മുറ്റത്ത് ഇറങ്ങിയപ്പോ പത്രക്കാരൻ ചെറുക്കൻ പത്രവും മുറ്റത്തേക്ക് ഇട്ടിട്ട് പോയിരുന്നു…. പേരിനൊരു ഗേറ്റുണ്ട് വീടിന്… ഒരു ഓടിട്ട വീട് ആണ് എന്റേത് … ഒരു കുഞ്ഞ് വീട് അത്യാവശ്യം സൗകര്യങ്ങൾ ഒക്കെയുണ്ട്…. ഞാൻ പത്രവമെടുത്ത് തിരിഞ്ഞതും അടുത്ത ബെല്ലടി കേട്ട് തിരിഞ്ഞ് നോക്കി പാൽക്കാരൻ ഒരു 40 വയസ്സിന് മുകളിൽ കാണും പുള്ളിക്കാരന്…. ഞാൻ പാല് വാങ്ങിയപ്പോ ഒരു ചോദ്യം ഇന്ന് വല്ലാതെ സന്തോഷത്തിലാണല്ലോ രശ്മി….

ഞാൻ: ഇടക്കൊക്കെ നമ്മളും സന്തോഷിക്കട്ടെ അണ്ണാ എന്നും പറഞ്ഞ് തിരിഞ്ഞ് നടന്നു….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *