പാവത്താനിസം – 2 [ കിടാവ് ]

Posted by

പാവത്താനിസം 2

Pavathanisam – 2 AUTHOR: കിടാവ് | PREVIOUS

സാബു കമിഴ്ന്നു കിടക്കാൻ പറഞ്ഞെങ്കിലും അവൾ അതിനു തയ്യാറായില്ല.

‘അത് വേണ്ട നീ പൂറ്റിൽ മാത്രം ചെയ്താൽ മതി’ അവൾ മറുപടി നൽകി.

എന്നാൽ സാബുവിന്റെ ശക്തമായ കരങ്ങൾക്ക് മുന്നിൽ അവൾക്കു കീഴടങ്ങേണ്ടി വന്നു.അവളെ ഒറ്റവലിക്കവൻ കമിഴ്ത്തി. അവന്റെ ബലിഷ്ഠമായ കുണ്ണയിലേക്ക് ഉമിനീരാക്കി അവൻ ഉഴിഞ്ഞു. അവളുടെ കൂതിയിലെ വിടവ് കൈകൾകൊണ്ട് വിടർത്തി അവിടെയും ഉമിനീരാക്കി… ഈ സമയം അവൾ വേണ്ട എന്നുതന്നെയാണ് പറയുന്നത്.

‘വേണ്ട സാബു… അവിടെ കയറത്തില്ല…പ്ളീസ് എന്നെ വേദനിപ്പിക്കരുത്’  അവൾ കെഞ്ചി പറഞ്ഞു.

എന്നാൽ അവൻ ഇതൊന്നും പരിഗണനക്ക് എടുത്തില്ല.

‘അന്നത്തെ പോലെ ഇന്ന് കയറാതിരിക്കില്ല നിനക്ക് ഒന്നും സംഭവിക്കില്ല ഇതെല്ലാം ഞങ്ങൾ വരെ ചെയ്യുന്നതാണ്’ എന്ന മറുപടിയോടെ പതിയെ കുതിയുടെ വായ്ഭാഗത്തു വെച്ച് ഉരസാണ് തുടങ്ങി. അവളുടെ കൈകൾ രണ്ടും സാബുവിന്റെ കൈകൾ ഉപയോഗിച്ച് നിലത്തു അമർത്തി. ഇല്ല ഇനി തനിക്കു ഒന്നും ചെയ്യാൻ കഴിയില്ല. അവൻ എന്തുചെയ്താലും താൻ അത് സഹിക്കേണ്ടി വരും എന്നവൾ മനസ്സിലാക്കി. അതിനാൽ തന്നെ അവൾ മാനസികമായി തയ്യാറായി. ഉടൻ അവൻ കുണ്ണ ആഞ്ഞുതള്ളി.

അവൾ : ആഹ്ഹ്ഹ് …. എനിക്ക് വേദനിക്കുന്നു. അവൾ അവിടെ കിടന്നു പിടഞ്ഞു. കരയാൻ തുടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. അവിടെ നിന്നും എണീറ്റ് ഓടണമെന്നുണ്ട് പക്ഷെ ഈ ഉരുക്കു മുഷ്ടിക്കുള്ളിൽ ഒന്നും ചെയ്യാൻ സാധിക്കില്ല എന്നവൾക്ക് അറിയാമായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *