ഹന്‍സിബ തമ്പുരാട്ടി [ബെഞ്ചമിൻ ബ്രോ]

Posted by

ഇതൊരു കട്ട ഫെറ്റിഷം നിറഞ്ഞ കഥയാണ് തല്പര്യം ഉള്ളവര്‍ മാത്രം വായിക്കുക.

ഹന്‍സിബ തമ്പുരാട്ടി
Hansiba Thampuratty Author : ബെഞ്ചമിൻ ബ്രോ

 

ഞാന്‍ ടോണി, വയസ് 21. നഗരത്തില്‍ നിന്നും മാറി ഒരു പുഴയോരത്ത് ശാന്ത സുന്ദരമായ ഒരിടത്തുള്ള റിസോര്‍ട്ടിലെ ജീവനക്കാരനാണ് ഞാന്‍.. മസ്സാജിംഗ് വിഭാഗത്തില്‍ ഞാനുള്‍പ്പെടെ അഞ്ചു പേരാണ് ഉള്ളത്. രണ്ട് ആണും മൂന്ന് പെണ്ണുങ്ങളും. ഈ ജോലി ചെയ്യുന്നതിന്റെ സുഖവും വരുമാനവും ഒന്നു വേറേയാണ്. ഞാന്‍ മസാജര്‍ എന്നതിനൊപ്പം ഒരു ഗിഗോളോ കൂടെയാണ്. വലിയ ആളുകളാണ് ഞങ്ങളുടെ ഹോട്ടലില്‍ താമസിക്കുവാന്‍ എത്തുക.സ്വന്തമായി സുഖിക്കുവാന്‍ എത്തുന്ന ആണുങ്ങളും പെണ്ണുങ്ങളും ഞങ്ങളുടെ സേവനം തേടാറുണ്ട്. ഭാര്യയും ഭര്‍ത്താവും ഒരുമിച്ച് വന്ന് ഇരുവരും വ്യത്യസ്ഥരായ ഇണകളില്‍ നിന്നും സുഖം തേടുന്നത് ഇവിടെ പതിവാണ്.
വിലകൂടിയ വെടികള്‍ ഇവിടത്തെ പതിവുകാരാണ്. പലരും സ്വപ്നത്തില്‍ കാണുന്ന താരറാണിമാര്‍ ഒക്കെ ഇവിടെ വന്ന് തുണിയില്ലാതെ കണ്ടവര്‍ക്ക് മുമ്പില്‍ നല്ല പൈസ വാങ്ങി മലര്‍ന്നും കമഴ്ന്നും കുനിഞ്ഞു നിന്നുമെല്ലാം കിടന്നു കൊടുക്കും. ഒരു ഷോട്ടിനു ഒരു ലക്ഷവും രാത്രിക്ക് അഞ്ചു ലക്ഷമോ അതിനു മുകളിലോ വാങ്ങിക്കുന്ന ചരക്കുകള്‍ ഉണ്ട്. നീരാ ജാസ്മിയും, ഹെനയും, നീരയും, ഓതിര്‍മയിലും, ധാവനയും, ഷോണാ നായരും ധാമയും അങ്ങിനെ നീളുന്നു.
പലരും കാമകേളികള്‍ ആടിത്തളരുമ്പോല്‍ ഞങ്ങളെ കൊണ്ട് മസാ‍ജ് ചെയ്യീക്കാറുണ്ട്. മസാജിന്റെ സുഖത്തില്‍ ഞങ്ങളെ കോണ്ട് പണ്ണിക്കുന്നവരും ഉണ്ട്. അക്കൂട്ടത്തില്‍ ഒരാളാണ് മദാലസയായ ഹന്‍സിബ തമ്പുരാട്ടി.

തലേന്ന് രാത്രി ഒരു പണച്ചാക്കിന്റെ ഒപ്പം എത്തിയതായിരുന്നു ഹന്‍സിബ മാഡം. രാവിലെ പത്തുമണിയോടെയാണ് എനിക്ക് മാഡത്തിന്റെ റൂമില്‍ സര്‍വ്വീസിനു ചെല്ലുവാനുള്ള മാഡത്തിന്റെ അറിയിപ്പ് കിട്ടുന്നത്. പണ്ണാന്‍ വന്നവന്‍ രാവിലെ തന്നെ പോയി എന്ന് റിസപ്ഷനിസ്റ്റ് പറഞ്ഞിരുന്നു. മസാജ് കിറ്റുമായി ഞാ‍ന്‍ കോട്ടേഴ്സിലേക്ക് നടന്നു. ഡോറ് തുറന്നപ്പോള്‍ സുതാര്യമായ ഒരു നൈറ്റിയുമിട്ട് ഹന്‍സിബ മാഡം കിടക്കുന്നു, രാത്രി കാമകേളികള്‍ ആടിക്ഷീണിച്ചുള്ള കിടപ്പാണ്.
വാതില്‍ അടച്ചു. ഒരു നിമിഷം ആ മാദകത്തിടമ്പിന്റെ കിടപ്പൊന്നു ആസ്വദിച്ചു. വശം തിരിഞ്ഞാണ് കിടക്കുന്നത്. തെറിച്ചുരുണ്ട കുണ്ടിക്ക് കീഴെ വരെ തുണി കയറികിടക്കുന്നു. വലിപ്പമേറിയ പോര്‍ മുലകളില്‍ ഒന്ന് ഏതാണ്ട് മുഴുവനും പുറത്താണ്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *