നെയ്‌ മുറ്റിയ പെണ്ണ് [ Master ]

Posted by

നെയ്‌ മുറ്റിയ പെണ്ണ് [ Master ]

NEY MUTTIYA PENNU Author:Master

ശാലു എന്റെ അമ്മാവന്റെ മകളാണ്. പതിനെട്ട് വയസു കഴിഞ്ഞ മദസുന്ദരി. വെളുത്ത് കൊഴുത്ത് ലഹരിപിടിപ്പിക്കുന്ന അവയവപുഷ്ടിയുള്ള പെണ്ണ്. നീണ്ടു ചുരുണ്ട മുടി. ഓവല്‍ ആകൃതിയുള്ള തുടുത്ത മുഖത്ത് കരിയെഴുതി കറുപ്പിച്ച കണ്ണുകളും ലേശം നീളമുള്ള മൂക്കും ചെറിയ ചെറിപ്പഴത്തെ അനുസ്മരിപ്പിക്കുന്ന ചുണ്ടുകളും. നെഞ്ചില്‍ ഒതുങ്ങാത്ത മുഴുപ്പുള്ള മുലകളാണ് ശാലുവിനുള്ളത്. ഒരു യുദ്ധത്തിനു തയാറെന്ന മട്ടിലാണ് അവയുടെ നില്‍പ്പ്. അല്‍പ്പം പോലും രോമമില്ലാത്ത കൊഴുത്ത കൈത്തണ്ടകള്‍. വിരിഞ്ഞ വയറിനു താഴെ കൊഴുത്തുരുണ്ട തുടകള്‍. നടക്കുമ്പോള്‍ തത്തിക്കളിക്കുന്ന വിരിഞ്ഞ നിതംബങ്ങളും രോമം വളര്‍ന്ന കണംകാലുകളും. ഞങ്ങളുടെ ബന്ധത്തില്‍ എങ്ങും തന്നെ ഇത്ര സൗന്ദര്യവും ശരീരവടിവും നിറവും ഉള്ള മറ്റൊരു പെണ്ണ് ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. അതുകൊണ്ട് തന്നെ അവളെ പ്രാപിക്കണം എന്ന് ഞാന്‍ വളരെ ഭ്രാന്തമായി മോഹിച്ചിരുന്നു.

എന്നെ പരിചയപ്പെടുത്താന്‍ മറന്നു; ഞാന്‍ പങ്കജ്; പ്രായം മുപ്പത്തിനാല്. പലരും പങ്കു എന്ന് വിളിക്കും. ശാലു എന്നെ പങ്കുവേട്ടന്‍ എന്നാണ് വിളിക്കുന്നത്. ഞാന്‍ വിവാഹിതനും ഒരു കുട്ടിയുടെ അച്ഛനുമാണ്. ഭാര്യ രേവതി കാണാന്‍ വലിയ കുഴപ്പമില്ല. പക്ഷെ അവള്‍ ശാലുവിന്റെ കൂടെ നിന്നാല്‍, ഒരാളും തമാശയ്ക്ക് പോലും അവളെ നോക്കുമായിരുന്നില്ല.

“എന്ത് സുന്ദരിയാ ശാലു അല്ലെ ചേട്ടാ”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *