പുതിയ സുഖം 14 [Bincy]

Posted by

പുതിയ സുഖം 14

Puthiya Sukham Part 14 bY Bincy | Previous Part

 

രാവിലെ ആദ്യം ഉറക്കത്തിൽ നിന്ന് ഉണർന്നത് സുജ ആയിരുന്നു. ക്ലോക്കിൽ ടൈം നോക്കിയപ്പോൾ 6.30 ആയി.ബെഡിൽ എഴുന്നേറ്റിരുന്ന സുജ മുടി ചുരുട്ടി കെട്ടി രാഹുലിനെയും വീണയേയും നോക്കി. രണ്ടാളും കെട്ടിപിടിച്ചു കിടക്കുകയാണ്.വീണയുടെ കാൽകമ്പികുട്ടന്‍.നെറ്റ് രാഹുലിന്റെ തുടയുടെ മുകളിൽ കേറ്റി വെച്ചിട്ടാണ് വീണയുടെ ഉറക്കം.രാഹുലിന്റെ കുണ്ണ ചുരുണ്ട് കൂടി കിടക്കുകയാണ്.അപ്പോളാണ് സുജ സ്വന്തം ശരീരവും ശ്രദ്ധിച്ചത്.താനും നഗ്നയാണ്.സുജ ബെഡിൽ നിന്നിറങ്ങി നൈറ്റി എടുത്ത് ധരിച്ചു.വീണയുടെ നിതംബത്തിൽ നോക്കിയ സുജ വീണയുടെ തുടയുടെ ഇടയിൽ കൂടി വീണയുടെ പൂർ കണ്ടു. സുജയുടെ മനസ്സിലേക്ക് ഇന്നലെ രാത്രി നടന്ന കാര്യങ്ങൾ ഒരു മിന്നായം പോലെ കടന്നു പോയി.
ഇന്നലെ രാത്രി വീണയുടെ ഈ പൂർ ഒരു പാട് നക്കിയതാണ്.
സുജ പതുക്കെ രാഹുലിന്റെ ശരീരത്തിൽ വെച്ചിട്ടുള്ള വീണയുടെ കാൽ പിടിച്ച് നേരെ എടുത്തു വെച്ചു.അപ്പോൾ ചെരിഞ്ഞു കിടക്കുകയായിരുന്ന വീണ മലർന്ന് കിടന്നു.സുജയുടെ കണ്ണുകൾ വീണയുടെ കുറ്റി രോമം ഉള്ള പൂറിൽ തറച്ചു.സുജക്ക് അതു കണ്ടപ്പോൾ എന്തൊക്കയോ ചെയ്യണം എന്ന് തോന്നി.പിന്നെ വേണ്ടാന്ന് വെച്ചു റൂമിൽ നിന്ന് പുറത്തിറങ്ങി.ബ്രഷ് ചെയ്ത ശേഷം കിച്ചനിൽ പോയി ചായ ഉണ്ടാക്കി കുടിച്ചു.
ചായ കുടിച്ചു കഴിഞ്ഞ ശേഷം സുജ വീണയും രാഹുലും കിടക്കുന്ന റൂമിലേക്ക് പോയി.റൂമിൽ എത്തിയ സുജ കണ്ടത് വീണയും രാഹുലും അതു പോലെ കിടക്കുന്നതാണ്.സുജ വീണ കിടക്കുന്നതിന് സൈഡിൽ ബെഡിൽ ഇരുന്നു.വീണയുടെ ശരീരം മുഴുവനായി ശരിക്ക് നോക്കി.തന്റെ മകൾ സുന്ദരിയാണ് വടിവൊത്ത ശരീരമാണ് ആര് കണ്ടാലും കൊതിച്ചു പോകും. സുജ മനസ്സിലോർത്തു .സുജ വീണയുടെ മൂലയിലേക്ക് നോക്കി.ഉടയാത്ത രണ്ട്‌ പാൽകുടങ്ങൾ. ആകർഷണം തോന്നുന്ന മുലക്കണ്ണികൾ.സുജ പതുക്കെ വീണയുടെ മുലയിൽ കൈ വെച്ചു.പിന്നെ പതുക്കെ തടവി.വീണ ഉറക്കിൽ നിന്ന് ഒന്ന് ഇളകിയ ശേഷം കണ്ണ് തുറന്നു.വീണ അപ്പോൾ കണ്ടത് തന്റെ മുലയിൽ നോക്കി തടവുന്ന അമ്മയെയാണ്.സുജ വീണയുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കിയപ്പോൾ കണ്ടത് തന്നെ നോക്കി നിൽക്കുന്ന വീണയെയാണ്.അപ്പോൾ സുജ പതുക്കെ തന്റെ കൈ പിൻവലിക്കാൻ നോക്കി.വീണ സുജയുടെ കൈ പിടിച്ച് മുലയിൽ തന്നെ വെച്ചു.സുജയെ നോക്കി ചിരിക്കുകയും ചെയ്തു.സുജ വീണ്ടും വീണയുടെ മുല തടവാൻ തുടങ്ങി.വീണ സുജയുടെ കൈ പിടിച്ചു തന്നിലേക്ക് വലിച്ചു.അപ്പോൾ സുജയുടെ തല കുറച്ച് താണപ്പോൾ തലപിടിച്ചു വീണ തന്റെ മൂലയിലേക്ക് അടുപ്പിച്ചു.കാര്യം മനസ്സിലായ സുജ വീണയുടെ മുലക്കണ്ണി വായിൽ ഇട്ട് ഊമ്പാൻ തുടങ്ങി.വീണ സുഖത്തിൽ മുഴുകാനും തുടങ്ങി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *