ഒരു നഴ്‌സിന്റെ ആത്മ കഥ ഭാഗം 8

Posted by

പ്രിയ വായനക്കാരെ തിരക്ക് മൂലം ഈ കഥയുടെ ബാക്കി എഴുതുവാൻ സമയം കിട്ടിയില്ല… നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ ക്കു മറുപടി താരം സാധിക്കാതെ വന്നു ക്ഷമിക്കുക…. തുടരട്ടെ….

ഒരു നഴ്‌സിന്റെ ആത്മ കഥ ഭാഗം 8

Oru Nursinte Aathmakadha 8 By: Johnson George

മുന്‍ലക്കങ്ങള്‍ വായിക്കാന്‍ Click here

 

അടുത്ത ഊഴം അനു വിന്റെ ആണ് അടുത്ത റൂമിൽ എത്തി ksb രോഗിയെ പരിശോധന കഴിഞ്ഞു ഫയൽ ഓക്കെ വേഗം എഴുതി എന്നിട്ട് . ഞങ്ങളെ നോക്കി. ചോദിച്ചു…
Who is the next ?

അനു പതിയെ മുന്നോട്ടു വന്നു…അവളുടെ മുഖത്ത് അല്പം ഭയവും പരിഭ്രമവും പടരുന്നത് കണ്ടു….ആ തേർമോ മീറ്റർ എടുത്തപ്പോൾ ആ കൈകൾ വിറക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു…പെട്ടന്ന് ആ തേർമോ മീറ്റർ താഴെവീണു ഉടഞ്ഞു…എല്ലാവര്ക്കും പരിഭ്രമം ആയി ഉടൻ അവൾ ആ തേർമോ മീറ്റർ ന്റെ ചില്ലുകൾ പറക്കാൻ വേണ്ടി കുനിഞ്ഞപ്പോൾ ksb പറഞു …stop ഇറ്റ് ഇങ്ങനെ ആണോ പേഷ്യന്റ് നെ കെയർ ചെയ്യുന്നത്..ഇനി നിങ്ങൾ ആരും പേഷ്യന്റിന്റെ അടുത്ത പോകണ്ട നാളെ നിങ്ങൾ 4 പേരും എന്റെ റൗണ്ടസ് കഴിയുമ്പോൾ റൂമിൽ വരണം എന്നിട്ട് അവിടെ എടുത്ത് കാണിച്ചിട് ഇവിടെ വന്നു നിന്നാൽ മതി.. എത്ര മാണി വരെ ആണ് നിങളുടെ ഡ്യൂട്ടി ടൈം

ഞാൻ പറഞ്ഞു: 7 to  1.30 pm

Ksb: നാളെ നിങ്ങള്ക്ക് എന്റെ റൂമിൽ ആണ് ഡ്യൂട്ടി..നിങളുടെ ട്യൂട്ടർസ്‌നോടും പറയുക..എന്നെ കാണാതെ ഇവിടെ കയറേണ്ടജെ…

House കീപ്പിങ് നെ വിളിച്ചു ആ തേർമോ മീറ്റർ പൊട്ടിയത് എത്രയും വേഗം ക്ലീൻ ചെയ്യാൻ ഉള്ള ഏർപ്പാട് ചെയ്യ് എന്ന് ബ്രോൺസി യെ നോക്കി  പറഞ്ഞു…

പെട്ടന്ന് ഓപ്പറേഷൻ തീയേറ്റർ ൽ നിന്നും ഒരു ലേഡി സ്റ്റാഫ് ഓടി കിതച്ചു വന്നു( അവളുടെ പേര് സുനി)(ഓപ്പറേഷൻ തീയേറ്റർ യൂണിഫോം ആണ് വേഷം ..ഓപ്പറേറ്റഷൻ തീയറ്റർ യൂണിനിഫോം ധരിക്കുന്നവർ അകത്തു ഇന്നർ വെയർ ആയി ഒന്നും ഇടാൻ പാടില്ല കാരണം രോഗിക്ക് അതുവഴിയും ഇൻഫെക്ഷൻ പിടിപെടതിരിക്കാൻ ആണ് അങ്ങനെ ചെയ്യുന്നത്) ആ ഓടി കിതച്ചു വന്ന സുനിയെ ഞാൻ ആടി മുടി ഒന്ന് നോക്കി മുല 36സൈസ്  കുണ്ടികൾ 38സൈസ്  വരും ഒരു ആറ്റം ചരക്കു വെളുത്തു നല്ല ആപ്പിൾ പോലെ നിറം…ചുണ്ടുകൾ ചുവന്ന തുടുത്തു ഇരിക്കുന്നു ആറു കണ്ടാലും ആ ചുണ്ടുകൾ കടിച്ചു ഈമ്പി കുടിക്കാൻ തോന്നും ആ ഡ്രസിനിനുള്ളിൽ ബ്രാ യില്ലാതെ നിക്കുന്ന 2 മുലയുടെ നിപ്പിൾ തെളിഞ്ഞു കാണാമായിരുന്നു..

സുനി: സർ ഒരു എമെർജൻസി കേസ് ഉണ്ട് സർ പെട്ടന്ന് വരണം

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *