പടയൊരുക്കം 2 [ അൻസിയ ]

Posted by

പടയൊരുക്കം 2 [ അൻസിയ ]

Padayorukkam Part 2 Author : Ansiya

 

ഏതോ ഒരു ബുക്ക് നോക്കി തന്റെ സാധനം പുറത്തെടുത്ത് കുലുക്കി കൊണ്ടിരിക്കുന്ന മാമയെ കണ്ടപ്പോൾ എന്ത് വേണമെന്ന് അറിയാതെ ഷമി പകച്ചു നിന്നു…. അവിടുന്ന് ചലിക്കാൻ കഴിയാത്ത വിധം അവളുടെ കാലുകൾ നിലത്തുറച്ചു പോയി…. പിന്നിലേക്ക് ഒന്ന് തിരിഞ്ഞു നോക്കി ഷമി വീണ്ടും അകത്തേക്ക് തന്നെ നോക്കി… ഏതോ നഗ്നമായ ഫോട്ടോ നോക്കിയാണ് മാമ കുലുക്കി കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്… കയ്യിൽ ഒതുങ്ങാത്ത മമാടെ കുണ്ണയിലേക്ക് അവൾ നോക്കി നിന്നു….

പിന്നിലേക്ക് തിരിഞ്ഞ അബു വാതിൽ പടിയിൽ ഷമിമോൾ നിക്കുന്നത് കണ്ട് അയാളും ഒന്ന് നടുങ്ങി… കണ്ണുകൾ തമ്മിൽ കോർത്ത് വലിച്ചപ്പോൾ ഷമി എന്ത് വേണമെന്ന് അറിയാതെ നിന്ന് പരുങ്ങി…. തന്റെ നേരെ നിന്ന് ആടുന്ന കുണ്ണയിലേക്ക് നോക്കി അവൾ വേഗം പറഞ്ഞു….

“അത്… അത്. ഇക്കാ പൈസ അയച്ചു അത് പറയാൻ വന്നതാ… ഞാൻ പോട്ടെ… ഇതാ കാർഡ്….”

എങ്ങനെയൊക്കെയോ പറഞ്ഞൊപ്പിച്ച് ഷമി ആ എടിഎം കാർഡ് അവിടെ വെച്ച് പുറത്തേക്ക് ഓടി…. അവളുടെ മനസ്സ്‌ മുഴുവൻ തന്നെ നോക്കി നിന്നാടിയ ആ കുണ്ണ ആയിരുന്നു…. എന്താ അതിന്റെ വലിപ്പം… ഇക്കാടത് ഒന്നും അല്ല… ഇപ്പോഴും അതിന്റെ ഉറപ്പ് കണ്ടില്ലേ… ഹോ….. മാമ തന്നെ കണ്ടിട്ടും തുണിയെടുത്ത് മറക്കാൻ നോക്കാത്തത് അവളെ സംശയിപ്പിച്ചു… ചിലപ്പോ പെട്ടന്ന് തന്നെ കണ്ട വെപ്രാളത്തിൽ ആയിരിക്കും അങ്ങനെ നിന്നത്… കാവകൂട് നിറഞ്ഞൊലിച്ച് തുടയിലൂടെ ഒലിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു…. വീട്ടിലെത്തിയിട്ടും ഒന്നിനും ഒരു മൂഡില്ലാതെ അവൾ കൊലയിലെ ചാരുകസേരയിൽ ചെന്നിരുന്നു….

ഫോൺ എടുത്ത് നെറ്റ് ഓൺ അകിയപ്പോ മൂന്ന് നാല് പേരുടെ മെസ്സജു വന്നു… അറിയാത്ത ഒരു ഗൾഫ് നമ്പറിൽ നിന്ന് ഒരു ഹായ് എന്ന മെസ്സേജ് ഉണ്ട്… പിന്നെ അനുവിന്റെ മെസ്സേജും… അത് ഓണാക്കി നോക്കിയപ്പോ ഇപ്പൊ അച്ചതാണെന്ന് മനസ്സിലായി ചേച്ചി ഓൺലൈനിൽ തന്നെ ഉണ്ട്…
“ഹായ്… ചേച്ചി…”

അവിടെ ചേച്ചി ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്നത് കണ്ടവൾ നോക്കി ഇരുന്നു….

“നീ ഫ്രീ ആണോ…??

“അതെ…”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *