ജാഫർ ഇക്കയുടെ കുണ്ടി പ്രേമം കൺക്ലൂഷൻ [Nolan]

Posted by

ജാഫർ ഇക്കയുടെ കുണ്ടി പ്രേമം 2

Jafar Ikkayude Kundi Premam Part 2  bY Nolan

 

 

പ്രിയ വായനക്കാരെ ഇതൊരു ഫെറ്റിഷ് കഥയാണ്, അതുകൊണ്ട് എല്ലാത്തരം പ്രേക്ഷകരും ഇത് വായിക്കണമെന്നില്ല.ആയതിനാൽ വായിക്കുന്നവർ ദയവു ചെയ്ത് അവരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ നല്ലതായാലും ചീത്തയായാലും രേഖപ്പെടുത്തുക.നിങ്ങളുടെ കമന്റിലൂടെ മാത്രമേ എനിക്ക് നിങ്ങളുടെ സെൻസ് അറിയാൻ സാധിക്കു.അതുകൊണ്ട് വായിക്കുന്നവർ ഇഷ്ടപ്പെട്ടാൽ ഏറ്റവും ഇഷ്ട പെട്ട ഭാഗവും അതല്ല മറിച്ചു ഇഷ്ടപ്പെട്ടില്ലെങ്കിൽ അതിന്റെ കാരണവും കുറിച്ച് ഇടണം എന്ന് അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു.

കയ്യിലെ ബാഗിൽ ഓരോ ജോഡി ഡ്രസ്സ്‌ മാത്രം വാരി, ഹൈ ഹീൽ ചെരുപ്പുമിട്ട് റൂം ലോക്ക് ചെയ്ത് അവർ ഇറങ്ങി. സമയം ഏകദേശം ഉച്ചതിരിഞ്ഞ് മൂന്നുമണികഴിഞ്ഞു കാണും. മെയിൻ റോഡിലുള്ള മെഡിക്കൽ ഷോപ്പിനു സൈഡിലായി നിൽക്കാം എന്നാണ് റസിയ പറഞ്ഞത്. അവർ മെയിൻ റോഡിലേക്ക് നടന്നു.ഹൈ ഹീൽ ചെരുപ്പുപയോഗിച്ചു ശീലമില്ലാത്ത മീന, വേച്ചു വേച്ചാണ് നടക്കുന്നത്. നടത്തത്തിൽ അവളുടെ കുണ്ടി പാളികൾ കുലുങ്ങി തുളുമ്പുന്നുണ്ട്. വേഗത്തിൽ മുന്നിൽ നടക്കുന്ന റസിയയോടായി മീന പറഞ്ഞു ” എന്നാലും എന്റ ചേച്ചി, ഒന്ന് കുളിച്ചിട്ടിറങ്ങാമായിരുന്നു നമുക്ക്. ശരീരമാകെ വിയർത്തൊട്ടുന്നു. പോരാത്തതിന് രാവിലേ തൂറിയതിനു ശേഷം ചേച്ചി നക്കിത്തന്നതല്ലാതെ അവിടെയും കഴുകി വൃത്തിയാക്കിയിട്ടില്ല. ആകെ കൂടി ശരീരം മുഷിഞ്ഞിരിക്കുകയാണ്. “

ഇതുകേട്ട റസിയ ചിരിച്ചു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു” മോളേ നമ്മൾ ഒരു ഹോട്ടലിൽ ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ പോകുകയാണെന്ന് വയ്ക്കുക, അവിടെ ചെന്ന് നമ്മൾ അവർ പറയുന്ന കാശും കൊടുത്തു നമുക്കിഷ്ടമുള്ള ഭക്ഷണം ഓർഡർ ചെയ്തു കഴിയുമ്പോൾ അവർ അവർക്കു തോന്നിയ ഭക്ഷണം കൊണ്ടെത്തന്നാൽ മോൾക്കിഷ്ടമാകുമോ?. ഇല്ല…
ഇതും അതുപോലെയാണ്. ജാഫറിക്കക്ക് പെണ്ണുങ്ങളോട് വല്ലാത്ത കൊതിയാണ്.മാദകയായ സ്ത്രീകളുടെ നഗ്നത ആസ്വദിക്കുന്നതിലും സുന്ദരമായ മറ്റൊരു കാഴ്ച ലോകത്തില്ലെന്നാണ് പുള്ളിയുടെ കോൺസെപ്റ്റ്. ഒരു സ്ത്രീയുടെ മുഷിഞ്ഞു നാറുന്ന ശരീരത്തോളം മാദകത്വം വരില്ല ലോകത്തുള്ള ഒരു സുഗന്ധ ദ്രവ്യത്തിനും.വിയർത്തുണങ്ങിയ ശരീരവും,മൂത്രം നാറുന്ന പൂറും, കഴുകാത്ത കൂതിയും ഇതൊക്കെയാണ് ജാഫറിക്കയെ മയക്കുന്ന ഗന്ധങ്ങൾ. അതുകൊണ്ട് നമ്മൾ പൂർണമായും പുള്ളിയുടെ ആഗ്രഹത്തോടു സഹകരിക്കണം. ഒന്നില്ലെങ്കിലും പുള്ളി കാശെണ്ണിതരുന്നത് പുള്ളിയുടെ ആഗ്രഹങ്ങൾ നിറവേറ്റാനല്ലേ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *