മല്ലികയുടെ കുണ്ടി

Posted by

മല്ലികയുടെ കുണ്ടി

Mallikayude Kudi bY Aashu

 

നാട്ടിലെ  പരാ വെടി  ആയിരുന്നു

മല്ലിക  മല്ലികയെ  കളിക്കാത്ത ആരുമുണ്ടാകില്ല  കുണ്ണ  കയറി  പൂറിലും  കുണ്ടിയിലും  തയമ്ബ്  കെട്ടിയെങ്കിലും ഇപ്പോഴും  മല്ലികയെ  മോഹിക്കാത്ത ആരുമുണ്ടാകില്ല

ഇരുണ്ട  നിറം  ആയിരുന്നു  അവൾക്കു വിടര്ന്ന  ആന ചന്തി  പോലെയാ  അവളുടെ  കുണ്ടി  പശുവിന്റെ  അകിട്  പോലെ  തൂങ്ങി  കിടക്കുന്ന മുല കുണ്ണ  ഊമ്പി  തയമ്ബ്  കെട്ടിയ  വായ  നല്ലൊരു  ഉരുപ്പടി  എന്ന്  പറയാം  അങ്ങിനെ  ഇരിക്കെ  നാട്ടിലെ കുറച്ചു  ചെറുപ്പക്കാർ  കോളേജ്  പിള്ളേർ  അധികം  പ്രായമൊന്നുമില്ല  4 പേര്  അവർ  ഫെറ്റിഷ്  വീഡിയോസ്  ഒക്കെ  കണ്ട്  വാണം  വിട്ട്  മടുത്തു  നിൽക്കുന്ന  സമയം  അവർ കു  അത്  റിയൽ  ആയി  ചെയ്യണം  എന്നൊരു  തോന്നൽ  ഉണ്ടാകുന്നു  അതിനു  അവർ  ഫേസ്‍ബുക്കിലൂടെ  പലരെയും  സമീപിച്ചു  പക്ഷെ  ആരും  സമ്മതിക്കുന്നില്ല  അവസാനം  അവർ  മല്ലികയെ  കാണാൻ  തീരുമാനിച്ചു  മല്ലിക്കയുടെ വീട്ടിൽ  പശു  ഉണ്ടായിരുന്നു  അതിനെ  കാലത്ത്  പാടത്തു  കൊണ്ടോയി  മേയാൻ  വിടും വൈകുന്നേരം തിരിച്ചു  കൊണ്ട്  വരും  വൈകുന്നേരം  പാടത്തു പശു വിനെ  അഴിക്കാൻ  വരുന്ന  മല്ലികയെ  കാത്തു  നിന്ന്  നാല്  പേരും

മല്ലിക  വന്നു  നൈറ്റി  ആയിരുന്നു  വേഷം  നൈറ്റി കയറ്റി  അരയിൽ  ചുറ്റി  ഇരുന്നു  കറുത്ത കണം കാലുകൾ  കാണാമായിരുന്നു  നാലു  പേരും അവിടെ  നിന്നും  പരുങ്ങുന്നത്  കണ്ട്  മല്ലിക  ചോദിച്ചു  എന്താടാ  ഇവിടെ  അപ്പോൾ  അവർ  മല്ലികയോട്  നമുക്ക്  ഒരു  കാര്യം  പറയാനുണ്ട്  മല്ലിക  അവരെ  നോക്കി  എന്നോടോ  എന്താ  നിനക്കൊക്കെ  പറയാനുള്ളത്  അതിലൊരുത്തൻ പറഞ്ഞു  ചേച്ചി  നമ്മുടെ  മിസ്ട്രസ്  ആകുമോ

മല്ലിക  അതെന്തുവാ  ഈ  മിസ്ട്രസ്

അപ്പോൾ  വേറെ  ഒരുത്തൻ

അതായത്  ഞങ്ങൾക്ക്  നിങ്ങളുടെ  അടിമ  ആക്കണം

അപ്പോൾ മല്ലിക  അടിമയോ  എന്നിട്ട്  എന്നാ  കാണിക്കാനാ

അതെ  ചേച്ചി ഞങ്ങൾക്ക്  തൂറി  തരണം  കുണ്ടി  നക്കികണം  കാല്  നക്കിക്കണം  തെറി  പറയണം അങ്ങിനെ  ഒക്കെ

അപ്പോൾ  മല്ലിക  ഫാ  പൂറി  മക്കളെ  നീയൊക്കെ  പന്നിയാണോടാ  തായോളി  പൂറി  മോനെ

നിന്റെയൊക്കെ  വീട്ടിൽ  നിന്റെ  പെങ്ങളും  അമ്മയും  ഒക്കെ  കൊതം  കുലുക്കി  നടക്കുന്നുണ്ടല്ലോ  അവരോടു  പോയി  para മക്കള്

ചേച്ചി  പ്ലീസ്  പ്ലീസ്  ഒരു  തവണ  കാശ്  തരാം  പ്ലീസ്  ചേച്ചി

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *