അമ്മുവും രമേഷും പിന്നെ ഞാനും

Posted by

അമ്മുവും രമേഷും പിന്നെ ഞാനും

Ammuvum Reshmayum Pinne Njaanum bY Pooja

 

 

എന്റെ പേര് സജേഷ്, ഞാൻ എറണാകുളത്ത് ഒരു കാർ ഷോറൂമിൽ കംബനി എക്സിക്യൂട്ടായി  ജോലി നോക്കുന്നു. എന്റെ മാസ ശമ്പളം മാസം 1,25,000 രൂപയാണ് .
എന്റെ അനുഭവത്തിൽ നടന്ന ഒരു സംഭവമാണ് ഇത് .

രമേഷ് ,അമ്മു ദമ്പതികൾ:

രമേഷും, അമ്മുവും രണ്ട് വർഷമായി പ്രണയത്തിലായിരുന്നു. ഇവരുടെ പ്രണയം വീട്ടുകാർ ഒരു വിധത്തിൽ സമ്മതിച്ചു വിവാഹം നടത്തുകയും  ചെയ്തു.   ഇപ്പോൾ ഇവർക്ക് 2 വയസ്സുള്ള ഒരു കുട്ടിയും ഉണ്ട്. രമേഷിന് കാര്യമായി ഒരു ജോലിയും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല . രമേഷിന്റെ അഛന് എറണാകുളത്ത് ഒരു രണ്ട് നില വീട് ഉണ്ടായിരുന്നു . രമേഷിന്റെ അമ്മയുടെ നിർബന്ധപ്രകാരം ആ വീട് അവർക്കുള്ള സ്വത്തിന്റെ ഭാഗമായി വീതിച്ചു കൊടുത്തു .  വിവാഹ ശേഷം രമേഷും ഭാര്യയും  ആ രണ്ട് നില വീട്ടിലേയ്ക്ക് താമസം മാറ്റി. രമേഷ് ഒരുപാട്  കമ്പനികളിൽ  ജോലിയ്ക്ക് അപേക്ഷിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു പക്ഷെ ആരും വിളിച്ചില്ല. രമേഷിന് ഒരു ജോലിയും കിട്ടാതത് അമ്മുവിന് ഒരു വിഷമം ആയിരുന്നു. ഇവർക്ക് വേറെ വരുമാനം ഇല്ലാത്തതു കൊണ്ട് ആ വീടിന്റെ താഴത്തെ നില വാടകയ്ക്ക് വിടാൻ അവർ തീരുമാനിച്ചു .. അങ്ങനെ ആ വീട്ടിലേയ്ക്കാണ് ഞാൻ വാടകയ്ക്ക് താമസിക്കാൻ വന്നത് …
രമേഷിന്റെ ഭാര്യയെ കാണാൻ നല്ല സുന്ദരിയായിരുന്നു . ഒന്ന് പ്രസവിച്ചതാണെന്ന് ആരും പറയില്ല. രാവിലെ  മുറ്റത്ത് കസേരയിൽ ഇരുന്ന് പത്രം വായിക്കുമ്പോൾ അതിലൂടെ അവൾ അംബലത്തി പോകുന്നത് ഞാൻ എന്നും കാണാറുണ്ട് .. നെറ്റിയിൽ ചന്ദന കുറിയും ഇട്ട് .. വിടർത്തിയിട്ട  തലമുടിയിൽ ചെറിയ കെട്ടിനുള്ളിൽ ഒരു തുളസി കതിരും ചൂടി… മയിൽ പീലി കൊണ്ട് എഴുതിയ പോലത്തേ കൺമികളും ഉടയാതെ തേച്ച് എടുത്ത കസവ് സാരിയും അതിൽ കസവിന്റെ ബ്ലൗസും… ആ ബ്ലൗസിന്റെ ഹുക്കുകൾ പൊട്ടി പോകും വിധത്തിൽ വലിപ്പമുള്ള മുലകളും. നടക്കുമ്പോൾ ഇളകി ആടുന്ന നിതംബങ്ങളും  അത് കണ്ടിരിക്കാൻ നല്ല സുഖമാണ് . അംബലത്തിൽ പോയി വന്നതിന് ശേഷം അവൾ എന്റെ അടുത്ത് വന്നിട്ട് ചോദിക്കും

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *