പ്രസീദ 2

Posted by

പ്രസീദ 2

Praseeda Part 2 bY Renjith Remanan | Previous Part

 

എസ്റ്റേറ്റിൽ പോകുന്ന വഴിക്ക്, കവലയിൽ നിന്നും ഒരു ചായ കുടിക്കാൻ കയറിയപ്പോഴാണ് മാനേജരെ കാണുന്നത്. ഒരു ലോയേണിനു അപേക്ഷ കൊടുത്തിരുന്നു. അതിനെ ക്കുറിച്ചു സംസാരിച്ചു നിന്ന്. “ആ പാസ്സ്‌ബുക്കിന്റെ കോപ്പി ഒന്ന് വേണമായിരുന്നു” മാനേജർ പറഞ്ഞു.
“അതിനെന്താ സാർ, ഞാൻ ഇപ്പൊ എത്തിക്കാം” എന്നും പറഞ്ഞു വീട്ടിലേയ്ക്കു തിരിച്ചതാണയാൾ.
പുറത്തു വണ്ടി നിറുത്തിയിട്ട് , “പ്രസീതേ … “പ്രസീതേ !!!” എന്നുറക്കെ വിളിച്ചു കൊണ്ട് അയാൾ മുൻവശത്തെ തുറന്നു കിടന്ന വാതിലിലൂടെ അകത്തേയ്ക്കു കയറി. പ്രസീദ ഒരു മിന്നായം പോലെ അവളുടെ മുറിയുടെ വാതിൽക്കലിൽ പ്രത്യക്ഷയായി.
“എന്താ ചേട്ടാ പെട്ടെന്ന്, മുഖത്ത് നിന്നിരുന്ന അത്ഭുതവും ഞടുക്കവും പരമാവധി മറച്ചു പിടിച്ചു കൊണ്ട്, വളരെ സ്വാഭാവികമായി അവൾ ചോദിച്ചു, “എസ്റ്റേറ്റിൽ പോകണം എന്നും പറഞ്ഞു പോയിട്ട് ?”
“അതേ, പോകുന്ന വഴിക്കു ആ ബാങ്ക് മാനേജരെ കണ്ടു, നമ്മുടെ ലോൺ അപേക്ഷ അവിടെ കിടക്കുകയല്ലേ, അതിനു വേണ്ടിയിട്ടു അയാൾ പാസ് ബുക്ക് ചോദിച്ചു. അതിന്റെ കോപ്പി കൊടുക്കണം. നീയാ പാസ് ബുക്ക് ഒന്ന് നോക്കിയേ.”
“അവൾ ഒരു ഉൾക്കിടിലത്തോടെ മുറിയിലേയ്ക്കു മുഖം തിരിച്ചു. “രമേശ് അപ്രത്യക്ഷനായിരിക്കുന്നു !!!”. മുറിക്കുള്ളിലേയ്ക്ക് തിരിഞ്ഞു നടന്ന്, അലമാര തുറന്നു, പാസ് ബുക്ക് തിരഞ്ഞു. ഒരു പുരുഷന്റെ കരതലങ്ങൾ അവളുടെ ഇടുപ്പിൽ പതിഞ്ഞു. ഞെട്ടിത്തിരിഞ്ഞവൾ പിന്നിലേയ്ക്ക് നോക്കി, “ഭാഗ്യം, സ്വന്തം ഭർത്താവ് തന്നെ.”
സുരേഷ് വിടർന്നു തുടങ്ങിയ തന്റെ കുണ്ണ ഇട്ടു അവളുടെ മൂടിൽ ഉരച്ചു. അവളുടെ അഴിച്ചിട്ട മുടിയിൽ അവൻ മുഖം പൂഴ്ത്തി. “ഹോ , എന്തൊരു മണമാണ്, നിയന്ത്രിക്കാൻ പറ്റുന്നില്ല.”
“ചേട്ടാ, ഇതാ പാസ് ബുക്ക്.” അവൾ ബുക്കെടുത്തു നീട്ടി. “ആ, നീയതവിടെ വയ്ക്കു.” എന്നും പറഞ്ഞു അവൻ അവളുടെ ചുണ്ടുകളെ ചുംബിച്ചു. നിമിഷങ്ങൾക്ക് മുൻപ് രമേശിന്റെ കരലാളനങ്ങളിൽ വിതുമ്പി പൊട്ടാറായി നിന്ന അവളുടെ ശരീരം, പിന്നെയും ചൂട് വച്ച് തുടങ്ങി. “ചേട്ടാ, ബാങ്കിലും എസ്റ്റേറ്റിലുമൊക്കെ പോകണ്ടേ ? ലേറ്റാവില്ല?”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *