കവിത 2

Posted by

കവിത 2

Kavitha Part 2 bY Haajiyaar |Previous Part

 

അന്ന് ഇരിക്കുന്നതിനു പകരം ഞാനവളെ ചുറ്റി നടന്നു. കണക്കിട്ടിട്ട് അടുത്തുനിന്ന് പറഞ്ഞുകൊടുത്തപ്പോൾ അവളുടെ മണം മൂക്കിൽ കേറി. ഒരു തരം മോഹിപ്പിക്കുന്ന മണം. ഒന്നു. കുനിഞ്ഞ് അവളുടെ ചുമലിനുമുകളിൽക്കൂടി പുസ്തകത്തിൽ നോക്കി പിന്നിൽ നിന്നുമുള്ള മുലകളുടെ ഒരു തള്ളൽ ഉയർന്നു താഴുന്ന മുലപ്പന്തുകൾ, മുടിയിൽ, ചെമ്പിച്ചു. തിളക്കമുള്ള മുടിയിൽ, ഒന്നു വിരലോട്ടാൻ തോന്നി.

ഇതെന്താ നീ ഇവിടെ തെറ്റിച്ചിരിക്കുന്നത്? ഞാൻ അവളുടെ കൈയിൽ, ടോപ്പിന്റെ ഉള്ളിലേക്കു വിരലുകൾ കടത്തി ഒന്നു ചെറുതായി നുള്ളി. ഒരു ടെസ്റ്റ് ഡോസ്. അവൾ ഒന്നു പിടഞ്ഞു. ആ.പതിയെ വിളിച്ചു. പരുത്ത വിരലുകൾക്കിടയിൽ അവളുടെ ഇളം ചൂടുള്ള മൃദുലമായ മാംസം ഞെരുങ്ങിയപ്പോൾ എനിക്ക് ഒരു കുഞ്ഞുഷോക്കു കിട്ടിയപോലെ തോന്നി

പിനെ അനൊന്നും പുതിയതായി ചെയ്യില്ല. നല്ല മാഷയി തിരികെ കസേരയിൽ വന്നിരുന്ന് അവളെ പഠിപ്പിച്ചു.
അവൾ പോയി, വാതിലടച്ചു കുറ്റിയിട്ടിട്ട്, ഞാൻ മുകളിലേക്കു കുതിച്ചു. അവളിരുന്നു കസേരയിൽ കവിളമർത്തി. ഇളം ചൂട്. ആ ഉരുണ്ട് ചന്ത്രികൾ അമർന്ന കസേരയിൽ ഞാൻ ഉമ്മവെച്ചു. ഒന്നു നിക്കി. കുണ്ണ കുറച്ചു മുഴുത്തു. ശരീരമാസകലം ഒരു തരം വിറയലും പനി വരുമ്പോഴുണ്ടാവുന്നു തരം ചെറിയ ലഹരിയും കുറേന്നേരം ഞാൻ നിലത്ത് ആ കസേരയിൽ മുഖം അമർത്തി ഇരുന്നു.

കമലത്തിന് അവധിയുള്ള ഞായറാഴ്ചച്ച ഞാൻ കവിതയോട് വരണ്ട എന്നു പറഞ്ഞിരുന്നു. അവൾ വന്നു പഠിച്ചോട്ടെ.കമലം പറഞ്ഞെങ്കിലും എനിക്കും ഒരൊഴിവുദിവസം വേണം എന്നൊരു എസ്ക്യ്രസ് പറഞ്ഞ് ഞാൻ തലയൂരി. ഷേവു ചെയ്യുമ്പോൾ ഞാനെന്റെ മുഖത്തേക്ക് സൂക്ഷിച്ചുനോക്കി. മുഖം ഇപ്പോഴും വലിയ ചുളിവുകളൊന്നുമില്ലാതെ ഇരുപ്പുണ്ട്. നര ചെന്നിയിലേ കേറിയിട്ടുള്ളൂ. പിന്നെ ഭേഹം ഒട്ടും തളർന്നിട്ടില്ല. കുളിമുറിയിൽ ഒന്നുരണ്ടുവട്ടം സിറ്റപ്പുകൾ എടുത്തുനോക്കി. മുട്ടിന്റെ ജോയിൻറുകൾ വലിഞ്ഞുപൊട്ടുന്ന ശബ്ദം കേട്ടുവെങ്കിലും ഒട്ടും തളർച്ച തോന്നിയില്ല.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *