സുലൈമാൻ ഹാജി 1

Posted by

സുലൈമാൻ ഹാജി 

Sulaiman Haji bY KING COBRA

NB: ഇതൊരു ഇൻസെസ്റ്റ് സ്റ്റോറി ആണ് താല്പര്യമില്ലാത്തവർ വായിക്കാതിരിക്കുക .
വിവേകം വികാരത്തിന് മുമ്പിൽ പരാജയപ്പെടുന്ന രക്തബന്ധങ്ങൾ കാമാർത്ഥിക്ക് മുന്നിൽ മാംസ കഷ്ണങ്ങൾ മാത്രമാവുന്ന പച്ചയായ മനുഷ്യ ജീവനുകളുടെ കഥ .
സുലൈമാൻ ഹാജി നാട്ടിലെ പ്രമാണിയാണ് അറിയപ്പെടുന്ന ഒരു കോഴിയും .വയസ്സ് 55 ആയെങ്കിലും നല്ല ഉറച്ച ശരീരം അവിടെ ഇവിടെയായി നരച്ച മുടിയും താടിയും ആ മുഖത്തിന്റെ പ്രസരിപ്പ് ഒന്നുകൂടി കൂട്ടുന്നു .ഭാര്യ ആയിഷ താത്ത 45 വയസ്സായെങ്കിലും ആ മാദകത്വം 16 കാരന്റെ ഉറക്കം വരെ കെടുത്തും .3 മക്കൾ 1 ആണും രണ്ടു പെണ്ണും .മൂത്തത് സൽ‍മ കല്യാണം കഴിഞ്ഞു രണ്ടു കുട്ടികളുണ്ട് .രണ്ടാമത്തേത് ഷാഹിദ് ഗൾഫിൽ വാപ്പാന്റെ ബിസിനസ് നോക്കി നടത്തുന്നു .ഹാജിയാരുടെ കയ്യിലുള്ള മിക്ക പെണ്ണുങ്ങളുടെയും നെയ്യിന്റെ രുചി അറിഞ്ഞിട്ടുണ്ട് ഷാഹിദ് .സ്വന്തം ഉമ്മാന്റെ കുളി സീൻ കളക്ഷൻ മകന്റെ കംപ്യൂട്ടറിൽ ഉണ്ടെന്ന് മനസ്സിലായപ്പോ രായ്ക്കുരാമാനം മകനെ നാടുകടത്തി ഹാജിയാർ .അതിൽ കൂടുതൽ സങ്കടപെടുന്നത് അവന്റെ സുഹൃത്തുക്കൾ ആണ് .ആയിഷ താത്തയെ ഒപ്പിച്ചു കൊടുക്കാം എന്ന് പറഞ്ഞ മിക്ക സുഹൃത്തുക്കളുടെയും ഉമ്മനെയും പെങ്ങന്മാരെയും കളിച്ചിട്ടുണ്ട് ഷാഹിദ് .അവരൊക്കെ ഇപ്പൊ അപേക്ഷയുടെ സ്വരം മാറ്റി ഭീക്ഷണി തുടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് .ഉമ്മാന്റെ കുളിക്കുന്ന വീഡിയോ നെറ്റിൽ എത്തിയാൽ പിന്നെ ജീവിക്കുന്നതിലും ബേധം മരിക്കുന്നതാണ് എന്നത് അവനെ എപ്പോഴും അലോരസപ്പെടുത്തി .
ഇളയ മകൾ ഷാഹിന .sslc ക്ക് പഠിക്കുന്നു .മെലിഞ്ഞ ശരീരവും ഓറഞ്ച് വലിപ്പമുള്ള മുലകളും ഒതുങ്ങിയ അരക്കെട്ടും പിങ്ക് നിറത്തിലുള്ള ചുണ്ടുകളും ഗോതമ്പിന്റെ നിറവുമുള്ള 15-കാരി .
പിന്നെ ഹാജിയാരുടെ ഡ്രൈവർ മജീദ് .ഇടക്കിടക്ക് ഹാജിയാര്ക്ക് വേണ്ടി മാമ പണിയും ചെയ്യും .കിളുന്ത് പെണ്കുട്ടികളോടാണ് താല്പര്യം അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഹാജിയാരുടെ പങ്ക് പറ്റാൻ നിൽക്കാറില്ല.ഷാഹിനയെ മജീദിന് ഒരു നോട്ടമുണ്ട് പക്ഷെ ഉള്ളിൽ നല്ല പേടി ഉള്ളത്കൊണ്ട് ഇതുവരെ ശ്രമിച്ചിട്ടില്ല .ഹാജിയാരും കുറച്ചു ദിവസമായി പ്രായം കുറഞ്ഞ പിള്ളേരെ വേണം എന്നുപറയാൻ തുടങ്ങിയിട്ട് .മോളെ പിടിച്ചു പണിഞ്ഞൂടെ എന്ന് മനസ്സിൽ വന്നെങ്കിലും പുറത്തുപറഞ്ഞില്ല .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *