എന്‍റെ ഒളി സഞ്ചാരങ്ങൾ – ഭാഗം 02 [G]

Posted by

എന്‍റെ ഒളി സഞ്ചാരങ്ങൾ – ഭാഗം 02

Ente Oli sancharangal Part 2 bY Yayathi

 

രവിയണ്ണൻറെ നെഞ്ചിൻറെ ചൂടു പറ്റി കിടക്കുമ്പോൾ ഞാൻ പൂർണ്ണമായും ആ സസ്നേഹത്തിന് അടിമയായി തീർന്നിരുന്നു. അതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് അയാളുടെ നാവ്
എൻറെ വായയ്ക്കുള്ളിലത്ര മേൽ അരിച്ചു നടന്നപ്പോള്‍ സുഖത്തിലലിഞ്ഞില്ലാതെയായത്. രവിയണ്ണൻറെ കൈകൾ എൻറെ ഇളം ചന്തിയേ ഉടച്ചെടുക്കുകയാണ്.
ആദ്ദമായി പുരുഷ സ്പർശമേൽക്കുന്ന പെണ്ണിനേ പോലെ ഞാൻ ആ രോമം നിറഞ്ഞ മാറിൽ വിയർപ്പിൻറെ ഗന്ധത്തിലലിഞ്ഞു കിടന്നു. മുളയ്ക്കാൻ കോതിക്കുന്ന വിത്തു പോലെ രവിയണ്ണനെന്ന ശിൽപ്പിയുടെ കരവിരുത്തിൽ വിരിയുന്ന ശിൽപ്പം പോലെ. എൻറെ വളർച്ചമുറ്റാത്ത സാധനത്തോട് കൂട്ടു കൂടാൻ എൻറെ അടിയിൽ രവിയണ്ണൻറെ ജട്ടിയ്ക്കുള്ളിൽ ഒരാൾ തിടുക്കം കൂട്ടുന്നതു ഞാനറിഞ്ഞു.
എത്ര നേരമാ കരവലയത്തിലമർന്നു കിടന്നു എന്നറില്ല. ലോകം മുഴുവൻ രവിയണ്ണൻറെ നാവിൻ തുമ്പിലേക്ക് ചുരുങ്ങി. അയാൾ വീണ്ടുമെന്നേ മലർത്തിക്കിടത്തി. അപോഴും ഞങ്ങൾക്ക് ഒരു വായും നാവുമായിരുന്നു. പതിയേ അയാൾ തൻറെ വായ മാറ്റി. എൻറെ ചുണ്ടിലും പരിസരത്തുമെല്ലാം അയാളുടെ ഉമിനീർ പറ്റിപ്പിടിച്ചിരുന്നു. ഞങ്ങളുടെ വായകളേ തമ്മിൽ ബന്ധിപ്പിക്കുന്ന ഒരു ഉമിനീർ നൂല് കുറേ നേരം ആ ബന്ധം തുടരാൻ ശ്രമിച്ചു പരാചയപ്പെട്ടു.
രവിയേട്ടൻ എന്നേ നോക്കി ഒന്നു ചിരിച്ചു. വീണ്ടും ആ മുഖം താഴേക്കു കൊണ്ടു വന്നു. എൻറെ മുടിയിഴകൾക്കിടയിലുടെ അണ്ണൻറെ വിരലുകളോടി നടന്നു. എൻറെ വായയ്ക്ക മുന്നിൽ വന്നു നിന്ന് ആ വായ തുറന്ന് ആ നാക്ക് എനിക്കു നേരേ നീട്ടി. ഞാനറിയാതെ വായ തുറന്നു ആ നാവിന് എൻറെ വായിലേക്ക് സ്വാഗതമരുളി.
പക്ഷേ നാവ് അല്ല വന്നത് അതിലൂടെ ഉമിനീരിൻറെ ഒരു ചെറിയ അരുവി എൻറെ വായയ്ക്കുള്ളിലേക്ക് ഒഴുകിയിറങ്ങി. കണ്ണിമ ചിമ്മാതെ, ചുണ്ടൊന്നനക്കാതെ ഞാനതിനേ സ്വികരിച്ചു. അതേ ,ഞാനി പോൾ ഉഴുതു മറിച്ചിട്ട ഭൂമിയിണ്. പാകമായ പഴമാണ്. രവിയണ്ണൻറെ പഴം പായയിൽ അണ്ണനൂ വേണ്ടി മാത്രം വിളമ്പിയത്. രവിയണ്ണൻ എൻറെ കൈകളിൽ കൈകോർത്തു പിടിച്ചു എന്നിട്ടൻറെ മുഖം നക്കിത്തുടയ്ക്കാൻ തുടങ്ങി.
കണ്ണിലും, മുക്കിലും, ചെവിയിലുമൊക്കെ രവിയണ്ണനെൻറെ രുചി തേടി. ഞാൻ கிரெ8ஆ കിടന്നു. എൻറെ ശരീരത്തിലെ ഓരോ അണുവിലും അണ്ണൻറെ നാവിറങ്ങണമെന്നു ഞാൻ കോതിച്ചു. അണ്ണൻറെ സ്നേഹത്തിനായി എന്തിനും തയാറാകുമെന്ന് ഉറപ്പിച്ചു. ആർക്കും വേണ്ടാത്ത എന്നേ ആദ്യമായി വേണമെന്നു പറഞ്ഞ ആൾ എടുത്തോട്ടെ. വേണ്ടുവോളം എടുത്തോട്ടെ. ഞാനെല്ലാം മറന്നു. മഴയും, കാലവും, വീട്ടും എല്ലാം.
രവിയണ്ണൻ പതിയെ നാവു കൊണ്ട് എൻറെ കക്ഷം രണ്ടും നക്കിയെടുക്കാൻ തുടങ്ങി. വിയർപ്പുകണങ്ങളേ മുഴുവൻ രുചിയോടെ നിക്കിയെടുത്തു. എന്നിട്ടു പതിയേ വീണ്ടും താഴേക്ക്. പോക്കിളിലൂടെ, എൻറെ കുഞ്ഞു ലിംഗാഗ്രം ഒന്നു നക്കി, വൃഷ്ണങ്ങളിലൊരുവനേ വായിലിട്ടോന്നുഴപ്പി, തുടയിലൂടെ തുടയിടുക്കിലൂടെ ആ നാവ് കണങ്കാലിലപ്രതൃക്ഷമായി.
ഞാൻ കണ്ണു തുറന്നു. ഏട്ടൻ എഴുനേറ്റു നിൽക്കുകയാണ്. ജട്ടിയ്ക്കുള്ളിൽ നിന്നു പുറത്തേക്കു തള്ളി നിൽക്കുന്നു അണ്ണൻറെ സാധനം. ആ ജട്ടിയുടെ മുൻഭാഗം നനഞ്ഞിരിക്കുന്നു. പതിയേ അണ്ണൻ ഇ ജട്ടി ഊരിയെടുത്തു. കൂട്ടിൽ നിന്നു തുറന്നു വിട്ട വസ്തുമൃഗം പോലെ അണ്ണൻറെ കറുത്തു തടിച്ച സാധനം എൻറെ മുന്നിൽ നിന്നു വിറ കൊണ്ടു. വടിച്ചു വൃത്തിയാക്കിയ ആ ത്രികോണപ്പരപ്പിൽ എടുത്തു ചരിച്ചു വെച്ച കൽത്തൂണു പോലെ.
രവിയണ്ണൻ എൻറെ കൈപിടിച്ചെഴുന്നേൽപ്പിച്ചു. എഴുന്നേറ്റ മാത്രയിൽ എന്നേ പിന്നിൽ നിന്നും വാരിപ്പുണർന്നു. ഇരുകക്ഷങ്ങൾക്കിടയിലുടെ കൈയിട്ട് എൻറെ മുലഞെട്ടുകളേ ഞെരിച്ചുടച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു. മ. മ. മ. ഞാൻ വീണ്ടും സുഖത്തിൻറെ ആഴങ്ങളിലേക്ക് കുതറി വീണു. രവിയണ്ണൻറെ നാവ് എൻറെ കഴുത്തിനും ചെവിയ്ക്കും പിന്നിലായി ചിത്രം വരച്ച കൊണ്ടിരുന്നു.
പതിയെ അണ്ണൻ തൻറെ സാധനം എൻറെ തുടയിടുക്കീലേക്ക് കയറ്റി വച്ച് അടിക്കൻ തുടങ്ങി. കൊഴുത്ത കാമത്തിൻറെ ശ്രവങ്ങൾ എൻറെ തുടയിടുക്കിൽ അരിച്ചിറങ്ങി. കുറച്ചു നേരം അങ്ങനെ പൊയി പിന്നെ. കടയിലെ പഴം തൂക്കുന്ന കയറിലേക്ക് എൻറെ കൈ കാരുത്തിട്ടു. ഞാനുമിപോളെരു പഴക്കുലയാണ്. രവിയണ്ണന് യഥേഷ്ടം ഇരിഞ്ഞു തിന്നാൻ വേണ്ടി എന്നേ അവിടെ തൂക്കിയിട്ടിരിക്കുന്നു.
രവിയണ്ണൻ മുട്ടുകുത്തിയിരുന്നു എൻറെ സാധനത്തിൻറെ തോലി മെല്ലെ പിന്നിലേക്കാക്കി നുണയാൻ തുടങ്ങി. ഉപ്പം ഒരു കൈ കോണ്ട് എൻറെ വൃഷ്ണങ്ങളേയും പതിയെ അമർത്തി. മറ്റേ കൈ കോണ്ട് എന്റെ പിന്നിൽ നിന്നും ചേർത്തു പിടിച്ചു. വിരൽകൾ കൊണ്ട് എൻറെ ചന്തിയുടെ വിടവകത്തി. ഒരു വിരൽ കോണ്ട് എൻറെ പിൻകഴിയുടെ വലിപ്പം നോക്കി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *