കല്യാണി – 9

Posted by

കല്യാണി – 9 (ഹൊറര്‍  നോവല്‍)

Kalyani Part 9 bY  Kambi Master | click here to read previous parts

 

ബലരാമന്റെ കരുത്തില്‍ സുഖിച്ചു മദിക്കാന്‍ എത്തിയ അമ്പിളി തന്റെ തൊട്ടുമുന്‍പില്‍ കണ്ട കാഴ്ചയില്‍ ഞെട്ടിപ്പോയി. ബലരാമനെ കാത്തിരുന്ന് മടുത്ത് കാമാഗ്നി ആളിക്കത്തി, എങ്ങനെയും സുഖിച്ചേ പറ്റൂ എന്ന ഭ്രാന്തന്‍ ചിന്തയോടെ അയാളെ തേടിയെത്തിയ അമ്പിളി അതിന്റെ ഭവിഷ്യത്ത് പോലും ഓര്‍ത്തിരുന്നില്ല എന്നതാണ് സത്യം. കടി മൂത്താല്‍പ്പിന്നെ അമ്പിളിക്ക് മറ്റൊന്നും പ്രശ്നമല്ല; സുഖിക്കണം, കാമം ശമിപ്പിക്കണം എന്ന ഏക ലക്ഷ്യമേ പിന്നെ അവള്‍ക്ക് കാണൂ. അതുകൊണ്ടാണ് ബലരാമന്‍ അങ്ങോട്ട്‌ ചെല്ലാന്‍ വൈകിയപ്പോള്‍ ചൂട് പിടിച്ചു നെയ്യുരുകുന്ന പൂറുമായി അവള്‍ ഇങ്ങോട്ട് വന്നത്. തന്റെ പിളര്‍പ്പിലേക്ക് വല്യേട്ടന്റെ മുഴുത്ത ലിംഗം തള്ളിക്കയറുന്ന ഭ്രാന്തന്‍ സ്വപ്നവും മനസ്സില്‍ താലോലിച്ചായിരുന്നു ആ വരവ്. അപ്പോഴാണ്‌ ഒരു സ്വര്‍ണ്ണ കന്യകയെപ്പോലെ പുളയുന്ന ശ്രീദേവി എന്ന അപ്സരസ്സിന്റെ മദനപുടം ആര്‍ത്തിയോടെ നക്കുന്ന ബലരാമനെ കാണുന്നത്. ആ കാഴ്ച അവളുടെ ഉള്ളില്‍ പകയുടെ കനലുകള്‍ വിതറിയതിനൊപ്പം തന്നെ ആളിക്കത്തുകയായിരുന്ന കാമത്തീയില്‍ എണ്ണ പകരുകയും ചെയ്തു. അമ്പിളി അറിയാതെ വലതുകൈയുടെ തള്ളവിരല്‍ വായിലേക്ക് കടത്തിപ്പോയി. ബലരാമന്റെ നാവ് ശ്രീദേവിയുടെ സുഖചഷകത്തില്‍ തേരോട്ടം നടത്തുകയാണ്. അമ്പിളിയുടെ തുടുത്ത പിളര്‍പ്പില്‍ നിന്നും നെയ്യുരുകി തടിച്ച തുടകളിലൂടെ ഒഴുകാന്‍ തുടങ്ങി. പെട്ടെന്ന് തനിയെ തുറന്ന ആ കതക് താനേ അടയുന്നത് അവള്‍ കണ്ടു. അമ്പിളി ഞെട്ടലോടെ അതിലേക്ക് നോക്കി അല്‍പനേരം നിന്നു. ഒരാള്‍ പോലും അടയ്ക്കാതെ, വായുവിന്റെ അനക്കം പോലുമില്ലാതെ ആ കതക് സ്വയം അടഞ്ഞിരിക്കുന്നു. അവള്‍ ഭയത്തോടെ അതിലേക്ക് നോക്കി. അവിശ്വസനീയമായിരുന്നു ആ കാഴ്ച.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *