സുഷു തുഷു ഇഷു 1

Posted by

സുഷു തുഷു ഇഷു 1

Sushu Thushu Ishu KAMBIKATHA bY ഒറ്റകൊമ്പൻ@kambimaman.net

ചായക്കടയിലെ വൈകുനേരത്തെ കരകമ്പി പൊടിപാറുമ്പോഴാണ് അവിടേക്ക് പൊടിപറത്തികൊണ്ട് ഒരു കാർ വന്ന് ബ്രേക്കിട്ട് നിന്നു തൊട്ട് പിറകിലായി ഒരു മിനിലോറിയും. ഫ്രണ്ട് സീറ്റിലിരുന്ന വയസ്സായ ഒരമ്മാവൻ പുറത്തേക്ക് തലയിട്ടു “ഈ രാമൻ നായരുടെ വീടെവിടാ?”    ബാക്ക് സീറ്റിലിരിക്കുന്ന തരുണീമണികളെ സ്കാൻ ചെയ്യുന്ന ചായകുടിയൻമാരിൽ നിന്നൊരാൾ ഇളിച്ചുകൊണ്ട് ഓടി വന്നു “നിങ്ങളായിരുന്നോ! ഗോപിസാർ വിളിച്ചുപറഞ്ഞതുകൊണ്ട് ഉച്ചക്ക് മുതൽ വെയ്റ്റ് ചെയ്യുകയാ” എന്നുംപറഞ്ഞ് ഫ്രണ്ട്സീറ്റിലേക്ക് കയറി “വണ്ടി നേരെപോട്ടെ കുറച്ച് കൂടി പോയാമതികേട്ടോ” “വീടൊക്കെ റെഡിയാണ്.., എന്നിട്ട് പിന്നോട്ട്  തിരിഞ്ഞിട്ട് പറഞ്ഞു … “സുഷമ കുഞ്ഞേ, പിന്നേ പെയിൻറ്റ് കുറച്ച് മങ്ങിയിട്ടുണ്ട് , അത് സാരമില്ല എത്രയും പെട്ടന്ന് വെളള പൂശിതരാം” മ്.. എന്ന് പറഞ്ഞ് ഒന്നു ചിരിച്ചെന്നു വരുത്തിയെങ്കിലും രാമൻ നായരുടെ കണ്ണുകൾ തന്റ്റെ മാറിടത്തിൽ പാളിവീണത് സുഷമയ്ക്ക് അസ്വസ്തതയുണ്ടാക്കി. ” കുഞ്ഞേ ഗോപിസാർ ഉടനെയൊന്നുംവരില്ല അല്ലേ? രാമൻ നായർ വീണ്ടും ചോദിച്ചു “ആമ്.. ഗോപിയേട്ടൻ എല്ലാംവിശദ്ദമായി പറഞ്ഞില്ലായിരുന്നോ??

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *