മുന്തിരി വള്ളികൾ പൂത്ത്‌ തളിർക്കുമ്പോൾ 3

Posted by

മുന്തിരി വള്ളികൾ പൂത്ത്‌ തളിർക്കുമ്പോൾ 3

Munthirivallikal poothu thalikkumbol Part 3 bY Bency | Previous Parts

ഒന്നാം ഭാഗത്തിനു നല്ല പ്രതികരണമായിരുന്നു കിട്ടിയത്‌. പക്ഷെ രണ്ടാം ഭാഗം. ചിലരെയെങ്കിലും നിരാശപ്പെടുത്തിയെന്ന് തോന്നി. എല്ലാവരുടെയും ആവശ്യം ആനിയമ്മ(മീന) യുടെ കളി വേണമെന്നാണു. അത്‌ മാനിച്ച്‌ 3ആം ഭാഗത്തിൽ ആനിയമ്മയുടെ ഒരു തകർപ്പൻ പരിപാടി ആണു ഞാൻ തരുന്നത്‌. പക്ഷെ നമുക്ക്‌ ഇനിയും കുറെ കധാപാത്രങ്ങൾ ഉണ്ട്‌ . മോനായിയുടെ ഭാര്യ ആലീസ്‌ വേണുക്കുട്ടന്റെ ഭാര്യ ലത , ലില്ലിക്കുട്ടി. ഉന്നച്ചന്റെ മകൾ ജിനി നിങ്ങളുടെ ആവശ്യമനുസരിച്ച്‌ ഞാൻതന്നുകൊള്ളാം ഇനിയും തുടർന്നും സപ്പോർട്ട്പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു ..

സ്വന്തം: ബ്ബെൻസി.(ഒപ്പ്)

CLICK n READ PART-01 | PART-02

രാത്രി കള്ളുകുടി സഭയിൽ എല്ലാവരും ഉന്നച്ചന്റെ. അന്നത്തെ അനുഭവം പറഞ്ഞ്‌ ആർത്ത്‌ ചിരിക്കുകയായിരുന്നു. അടിച്ച്‌ ഫിറ്റായ ജേക്കബ്‌ അച്ചായനെ മോനായിയും വേണുക്കുട്ടനും കൂടി വീട്ടിൽ കൊണ്ട്‌ വിട്ടു .
ഉന്നച്ചൻ വീട്ടിൽ എത്തിയപ്പോൾ ആനി പതിവുപോലെ സീരിയൽ കാണുകയായിരുന്നു. ജിനിയും ജെറിയും അകത്തെ മുറിയിൽ ഇരുന്ന് പഠിക്കുന്നു. ഉന്നച്ചൻ നേരെ ബെഡ്രൂമിലേക്ക്‌ പോയി. പെട്ടന്നാണു ജെറിൻ അത്‌ കണ്ടത്‌ തന്റെ ചേച്ചി ജിനിയുടെ നൈറ്റ്‌ പാന്റിന്റെ അകത്ത്‌ കൃത്യം അരക്കെട്ടിൽ മൊബെയിലിന്റെ വെട്ടവും ഒരു വൈബ്രേഷനും. ജിനി പിടഞ്ഞെഴുന്നേറ്റ്‌ ബാത്രൂമിലേക്കോടി. ബാത്രൂമിന്റെ വാതിൽ അടച്ച്‌ ജിനി കയ്യിട്ട്‌ പാന്റീസിനകത്തൊളിപ്പിച്ച മൊബൈൽ എഡുത്തു. ജിതിന്റെ മെസ്സേജ്‌ ആയിരുന്നു അവന്റെ കുറെ ഫോട്ടോസ്‌ അയച്ചിരിക്കുന്നു. അവൾ “?” ഈ സ്മെയിലി റിപ്ലൈ കൊടുത്തു . “ഇതെ ഉള്ളോ നിന്റെ ഫോട്ടോ അയക്ക്‌” അവന്റെ മെസ്സേജിനു പകരമായ്‌ ജിനി ഒരു സെൽഫി എടുത്ത്‌ അയച്ച്‌ കൊടുത്തു. പെട്ടെന്ന് അവന്റെ റിപ്ലൈ വന്നു “ഇങ്ങനെ ഞാൻ എപ്പഴും കാണുന്നതല്ലെ ഞാൻ കണ്ടിട്ടില്ലാത്തത്‌ അയക്ക്‌”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *