പാർവ്വതീകാമം – 2

Posted by

പാർവ്വതീകാമം – 2

Parvathi Kamam 2 bY പഴഞ്ചന്‍ | Click here to read all parts

 

“ ഞാൻ കുറേ നാളു കൂടിയാ ഇവനെ കാണുന്നത്…. എനിക്ക് ഇവനോടു പലതും ചോദിക്കാനുണ്ട്… നിങ്ങൾ അച്ഛനും മോനും കൂടി കത്തിവച്ചോണ്ടിരുന്നോ… അല്ലടാ കുട്ടാ..” കാറിൽ കയറിയ പാർവ്വതി കുട്ടനെ പിൻ സീറ്റിലേക്ക് പിടിച്ചിരുത്തിയിട്ട് അവന്റെ മുഖത്തേക്കു നോക്കി പുഞ്ചിരിയോടെ ചോദിച്ചു.

“അതെ അമ്മെ… ” തനിക്ക് പാർവ്വതിയോടൊപ്പം ഇരിക്കാമല്ലോ എന്നോർത്തപ്പോൾ അവന്റെ മനം സന്തോഷത്താൽ തുടികൊട്ടി… ഡ്രൈവർ സീറ്റിനു ഇടതു വശത്തായിരുന്ന സന്ദീപ് അച്ഛൻ കൊടുത്ത പുതിയ മൊബൈലിൽ ഗെയിം കളി തുടങ്ങി… കാർ സ്റ്റാർട്ട് ചെയ്ത് അവർ നേരെ കൊടുങ്ങല്ലൂർ അമ്പലത്തിലേക്കാണു പോയത്… അവിടെ ചെന്ന് പെട്ടെന്ന് തൊഴുത് പുറത്തിറങ്ങി… തിരുമേനി കൊടുത്ത ഇലച്ചീന്തിലെ പ്രസാദത്തിൽ നിന്ന് രമേശനും സന്ദീപിനും പ്രസാദം കൊടുത്തിട്ട് പാർവ്വതി മണിക്കുട്ടന്റെ നെറ്റിയിൽ ചന്ദനത്തിന്റെ കുറി വരച്ചു… പാർവ്വതിയുടെ നനുത്ത വിരൽ തന്റെ നെറ്റിയിൽ തൊട്ടപ്പോൾ അവൻ കുളിരണിഞ്ഞു… കുട്ടൻ പെട്ടെന്ന് ഇലച്ചീന്തിൽ കിടന്നിരുന്ന മഞ്ഞപ്പൊടിയെടുത്ത് അവളുടെ രണ്ടു കവിളിലും കോറി…

“ ടാ തെമ്മാടീ….” എന്നും വിളിച്ച്  അവനെ കളിയായി അടിക്കാൻ പാർവ്വതി ഓങ്ങിയപ്പോൾ ചിരിച്ചുകൊണ്ട് വണ്ടിയുടെ അടുത്തേക്ക് കുട്ടൻ ഓടി​… കുട്ടന്റെ പുറകേ കിലുകിലെ ചിരിച്ചു കൊണ്ടോടുന്ന പാർവ്വതിയെ നോക്കി രമേശൻ ചിന്തിച്ചു… അവൾക്കവനോടുള്ള വാൽസല്യം അവർണ്ണനീയമാണ്…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *