മുന്തിരി വള്ളികൾ പൂത്ത്‌ തളിർക്കുമ്പോൾ

Posted by

മുന്തിരി വള്ളികൾ പൂത്ത്‌ തളിർക്കുമ്പോൾ

Munthirivallikal Poothu Thalirkkumbol bY Bency | Next Part

ആ സിനിമ എല്ലാവരും കണ്ടിട്ടുണ്ടാകും എന്ന് അറിയാം. അതിന്റെ മറ്റൊരു വേർഷൻ ആണു ഞാൻ ഇവിടെ എഴുതാൻ തുടങ്ങുന്നതു. കധയും കതാപാത്രങ്ങളും എല്ലാം അതു തന്നെയാണു. അപ്പൊ വായനക്കാർക്ക്‌ ഓരൊ കധാപാത്രങളുടെയും സൗന്ദര്യവും ശരീര വടിവും എല്ലാം മനസിൽ തെളിഞ്ഞ്‌ വരുമല്ലൊ അല്ലെ.
പഞ്ചായത്തിലെ ബോറിംഗ്‌ ജീവിതവും വീട്ടിലെ മുരടൻ സ്വഭാവവുമായി കഴിയുന്ന ഉലഹന്നാൻ എന്ന ഉന്നച്ചനും ഭാര്യയായ ആനിയും തന്നെയാണു നമ്മുടെ താരങൾ. ആനിയെ പറ്റി കൂടുതൽ പറയണ്ടതില്ലല്ലൊ അല്ലെ. നല്ല കൊഴുത്ത്‌ മുറ്റി നിൽക്കുന്ന ചരക്ക്‌ അച്ചായത്തി അല്ലെ നമ്മുടെ ആനി. ഉന്നച്ചൻ പതിവുപോലെ പഞ്ചായത്തിൽ പോയി ആനി പച്ചക്കറിവാങ്ങി വരുമ്പൊ പ്ലമ്പർ ബെന്നി അവളെ നോക്കി വെള്ളമിറക്കി നിൽപുണ്ടായിരുന്നു.

അവൻ ആനിയുടെ മുഴുത്ത മുലയിൽ നോക്കിക്കൊണ്ട്‌ ” ചേച്ചിയെ പണി വല്ലതും ഉണ്ടെങ്കിൽ എന്നെക്കൊണ്ട്‌ തന്നെ പണിയിപ്പിക്കണെ” എന്ന് പറഞ്ഞ്‌ പടി കയറുന്ന ആനിയുടെ കുലുങ്ങി കുലുങ്ങി ഉള്ള ചന്തിയുടെ ഇളക്കം നോക്കി വെള്ളമിറക്കി നിന്നു. ആനി മുകളിലെത്തിയപ്പൊ ഇതാ വരുന്നു മറ്റേ സാമി “രാസവളമിട്ട പച്ചക്കറി വാങ്ങി അല്ലെ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *