അമ്മയെയും കൊണ്ട് മസാജ് സെന്‍റർ വരെ-1 [AK]

Posted by

അമ്മയെയും കൊണ്ട് മസാജിങ് സെന്റർ വരെ 1

Ammayeyum Kondu Massaging Center Vare Part 1 bY Kamapranthan

 

ജോലി സംബന്ധമായ ചില കാര്യങ്ങൾ കൊണ്ട് ഞാനവിടെ അത്ര ആക്റ്റീവ് അല്ലായിരുന്നു. ഇപ്പൊ പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം ഒരു വിധം ഒതുക്കിയത് കൊണ്ട് വീണ്ടും എഴുത്ത് തുടരാം എന്ന് കരുതുന്നു. ഏവരുടെയും ലൈക്കും സപ്പോർട്ടും തുടർന്നും പ്രതീക്ഷിച്ചു കൊണ്ട് ഞാൻ തുടങ്ങട്ടെ….
ആദ്യം ഞാനീ കഥ കേരളീയ പശ്ചാത്തലത്തിലാണ് പ്ലാൻ ചെയ്തത്. പക്ഷെ മസാജിങ് സെന്റർ തീം ആയത് കൊണ്ട് ഒരു ചേർച്ചയില്ലായ്മ. ഉടനെ കഥ ഞാൻ അങ്ങ് ദുഫായിക്ക് പറിച്ചു നട്ടു…!
******
_____________________________Disclaimer_____________________________
വായനക്കാരുടെ ശ്രദ്ധക്ക്: ഇതൊരു Extreme Wilde Incest Story യാണ്. താത്പര്യമില്ലാത്തവർ തുടർന്ന് വായിക്കാതിരിക്കുക. Incest വായിക്കാൻ താല്പര്യമുള്ളവരുണ്ടെങ്കിൽ തന്നെ ജീവിതത്തിൽ നമ്മുടെ വേണ്ടപ്പെട്ടവരെയൊക്കെ അതേ പവിത്രതയോടെ മാത്രം കാണുക.
ഒരു തോന്നലിൽ ആ സമയത്തെ കുത്തിക്കഴപ്പ് തീർക്കാൻ വേണ്ടി മാത്രം എഴുതിവിടുന്ന ഇത്തരം കഥകളിലെ സന്ദർഭങ്ങൾ ഒരിക്കലും സ്വജീവിതത്തിൽ അനുകരിക്കുകയും ചെയ്യരുത്. മറിച്ച് അനുകരിക്കുന്ന പക്ഷം ഉണ്ടാവുന്ന ഭവിഷ്യത്തുകൾക്ക് ഞാനോ ഈ സൈറ്റോ ഇവിടെ എഴുതുന്ന മറ്റ് എഴുത്തുകാരോ യാതൊരുവിധത്തിലും ഉത്തരവാദികൾ ആയിരിക്കില്ല എന്ന് ഇതിനാൽ അറിയിച്ചുകൊള്ളുന്നു.
– എന്ന് നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം കാമപ്രാന്തൻ


അമ്മയെയും കൊണ്ട് മസാജിങ് സെന്റർ വരെ??

(കഥ ഇവിടെ തുടങ്ങുന്നു…..)

തിരക്കേറിയ ദുബായ് റാഷിദിയ മെട്രോ സ്റ്റേഷൻ. ടെർമിനൽ സ്റ്റേഷൻ ആയത് കൊണ്ടും, പ്രത്യേകിച്ച് വൈകുന്നേരമായത് കൊണ്ട് യാത്രക്കാരുടെ ബഹളം. അല്പം മാറിയുള്ള മൾട്ടി ലെവൽ കാർ പാർക്കിങ്ങിൽ എന്റെ കാർ ചെയ്ത് ഞാൻ സ്റ്റേഷനകത്തേക്ക് നടന്നു.
അമ്മ ഇതിനകം വന്നു കാണുമോ എന്തോ..? മസാജിങ് സെന്റർ വരെ പോവാനാണ് അമ്മ, അൽ ജാഫിലിയയിലെ ഫ്ലാറ്റിൽ നിന്ന് മെട്രോയിൽ ഇവിടെ വരെ വരുന്നത്. എന്നെ കാത്തിരുന്നു മുഷിഞ്ഞു കാണും പാവം. ഞാനാണെങ്കിൽ ഓഫീസിൽ നിന്നിറങ്ങാൻ തന്നെ അല്പം വൈകി.
ഫോണിൽ വിളിച്ചിട്ട് അമ്മയുടെ ഫോൺ റിങ് ചെയ്യുന്നുണ്ട് പക്ഷെ അറ്റൻഡ് ചെയ്യുന്നില്ല. അവിടമാകെ നോക്കിയിട്ടും ആളെ കാണാനില്ല. അവസാനം ഞാൻ പാസെഞ്ചേഴ്സ് വെയ്റ്റിംഗ് റൂമിൽ കയറി നോക്കി. അവിടെയതാ ഏറ്റവും അറ്റത്തായി ഒരു കസേരയിൽ ചാരിയിരുന്ന് ഉറങ്ങുകയാണ് എന്റെ അമ്മ.
അമ്മയ്ക്ക് ഏറ്റവും നന്നായി ചേരുന്ന കേരളാ സ്റ്റൈൽ കസവു സാരിയുടുത്ത് ക്രീം കളർ ബ്ലൗസുമണിഞ്ഞ് നെറ്റിയിൽ ഒരു ചന്ദനക്കുറി തൊട്ട എന്റെ അമ്മയെ വെറുതേ നോക്കി നിൽക്കാൻ തന്നെ എന്തൊരു ഐശ്വര്യം. സിനിമാ നടികൾ വരെ തോറ്റുപോവുന്നത്ര കുലീനമായ വട്ട മുഖമാണ് അമ്മയുടേത്. ഒറ്റയെണ്ണം പോലും നരയ്ക്കാത്ത അമ്മയുടെ ഇടതൂർന്ന മുടിയിഴകളിൽ ചിലത് ആ സുന്ദരമായ മുഖത്തേക്ക് വീണുകിടന്നിരുന്നു. ചുവന്നു തുടുത്ത ആ ചുണ്ടുകളിൽ നിന്ന് തേൻ കിനിയുന്നുണ്ടെന്ന് എനിക്ക് തോന്നി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *