സ്വപ്നത്തിന്റെ യാഥാർഥ്യം 2

Posted by

സ്വപ്നത്തിന്റെ യാഥാർഥ്യം 2

വണ്ടിയിലെ സുഖകരമായ എ സി യുടെ ശീതളിമ, അതിനുള്ളിൽ തങ്ങിനിൽക്കുന്ന സുഗന്ധം ,നേരിയ വെളിച്ചം, സ്റ്റീരിയോവിൽ പ്ലെ ചെയ്യുന്ന സോഫ്റ്റ് മ്യൂസിക്ക്, സിപ്പ് ചെയ്യുന്ന ഓറഞ്ച് ഫ്ലാവർ സോമരസം ,….. സംവേദന – ജ്ഞാനേന്ദ്രിയങ്ങൾ അഞ്ചിൽ നാലും പൂർണ്ണ തൃപ്തരായി ,അപ്പോഴാണ്, അഞ്ചാമൻ അതിന്റെ സാധ്യതകളെ പൂർണ്ണ തൃപ്തിയടയാനുള്ള തന്റെ തൊട്ടു സമീപത്തുള്ള അവസരത്തെ കണ്ടെത്തുന്നത്… അതെ സ്പർശന സുഖം … എന്റെ തൊട്ടു മുന്നിൽ ഇരിക്കുന്ന നവവധു ഷരീഫ … തൊട്ടടുത്തിരിക്കുന്ന സെലീന ആന്റി, എന്നിലെ ഞരമ്പുരോഗി മലയാളി സട കുടഞ്ഞെഴുന്നേറ്റു…… അറിഞ്ഞോ അറിയാതെയോ ഇണയെത്തേടുന്ന പോൽ ചെരുപ്പ് ഊരിമാറ്റി എന്റെ കാലുകൾ സീറ്റിനടിയിലൂടെ മുമ്പോട്ടാഞ്ഞു….അത് ലക്ഷ്യം കണ്ടു… പുതുമണവാട്ടിയുടെ പെഡിക്യൂർ ചെയ്യാതെ തന്നെ അതിമനോഹരമായ കാൽപ്പാദങ്ങളിൽ തന്നെ….അരക്കുചാർ പോലുള്ള ചുകപ്പ് ഹെന്ന ഡിസൈൻ ഇട്ട സ്വർണ്ണ കൊലുസിട്ട വെളുത്ത പാദങ്ങൾ… അവളും പാദുകങ്ങൾ അഴിച്ചിട്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു….വലതുകാൽ വിരലുകൾ ആ മടമ്പിൽ ഉരസി…എന്തേ പിൻവലിക്കാത്തത്…. ഉറക്കമാണോ….പെരുവിരലുകൾ മടമ്പിൽ ചിത്രപ്പണി തുടങ്ങി… മടമ്പിന്റെയും ഞെരിയാണിയുടെയും പതുപതുപ്പ് …അതിൻറെ ചൂട്…. ഇടയിൽ പാദസരത്തിന്റെ തണുപ്പ്…ഏഹ് ഇതിത്ര എളുപ്പമായിരുന്നുവോ… ആക്രാന്തം മൂത്തു ഒന്നുകൂടി ശക്തിയിൽ ഉരയ്ക്കാൻ തുടങ്ങി കൂട്ടത്തിൽ വിരൽ കൊണ്ട് സാരി മുകളിലേക്ക് ഉയർത്താനുള്ള ശ്രമവും …. മോഹഭംഗം…. മുന്നിൽ നിന്ന് ഒരു ദീർഘനിശ്വാസവും പിടഞ്ഞെഴുന്നേൽക്കുന്നതും അറിഞ്ഞു.. ചരക്ക് ഉണർന്നു …. ഛെ.. സ്പർശ സാമീപ്യം അകന്നു.. അവളൊന്ന് ഉയർന്ന് വീണ്ടും ഇരുന്നു  .. എന്റെ കാലുകൾ’ വിരഹ ദുഖത്തിൽ വിതുമ്പി… മനസ്സെന്ന കുടില വ്യാഘ്രം മുരണ്ടു.. അതിനി മാംസം ഭുജിക്കാതെ വിശ്രമിക്കില്ല…. ഇരയെക്കാത്തെന്ന പോലെ മൃദുമാംസദ്വാരോന്മുഖ ഉപകരണം മുന്നിൽ പ്രതിക്ഷയുടെ കൂടാരം ഉയർത്തി.. എഞ്ചിൻ ഓയിൽ റീഫിൽ ചെയ്തതിന്റെ ബാക്കി മുകളിൽ ഒരു പൊട്ടു പോലെ വന്ന് അതിന്റെ മകുടിയെ സാന്ത്വനിപ്പിക്കാൻ ശ്രമിച്ചു.. ഫ്രം ദി അതർ എന്റ്.. പെണ്ണിന് കാര്യം പിടികിട്ടി. ആദ്യരാത്രിക്കായി ത്രസിച്ചു നിൽക്കുന്ന പൂവുടലാണ്…. ഇതിൽ ഉള്ള ഒരു ഗൂഢര സം അവളും ആസ്വദിക്കാൻ വെമ്പി…. ഗൂഢതരമായ സ്പർശനം, ടച്ച് കൊള്ളാം തന്റെ ഉടലിനോട് ചേർന്നു കിടന്നുറങ്ങുന്ന തന്റെ വരന്റെ ടച്ചും ഒരല്പ നിമിഷം മാത്രം തന്നെ ത്രസിപ്പിച്ച പാദങ്ങളിലെ Sച്ചും അവൾ കമ്പെയർ ചെയ്തു..ആദ്യത്തേത് സ്‌ക്രീൻ സൈസ് കൂടുതൽ ആണെങ്കിലും വിലകുറഞ്ഞ 10 ഇഞ്ച് ടാബ്‌ലറ്റിന്റെ ടച്ച് ഫീലിംഗ് ആണെങ്കിൽ രണ്ടാമത്തേത് ഐ ഫോൺ ലൈറ്റ് വേർഷന്റെ സുഖമുള്ളതായി അവൾക്ക് തോന്നി….
പോസിങ്…..
സുഹൃത്തുക്കളെ…സമയക്കുറവ് കാരണം ഞാൻ ഇത് ഇവിടെ അവസാനിപ്പിക്കുന്നു….ഈ ത്രെഡ് മറ്റാരെങ്കിലും ഏറ്റെടുത്ത് പൂർത്തിയാക്കാനോ… അനുസ്യൂതം തുടരാനോ അപേക്ഷിക്കുന്നു…. ഞാൻ എന്നും “സ്റ്റീൽ കുട്ടന്റെ ” വായനക്കാരൻ മാത്രമായി തുടരാൻ ആണ് ആഗ്രഹിക്കുന്നത്….ഒരു പക്ഷെ എന്റെ സ്വകാര്യത എനിക്ക് പ്രധാനമായിരിക്കാം…നന്ദി….നമസ്കാരം….

 

അല്ല സുഹൃത്തേ കുണ്ണക്ക് ഇങ്ങനെയും വാക്കോ ? “മൃദുമാംസദ്വാരോന്മുഖ ഉപകരണം”

ഇങ്ങനെ വാക്ക് ഒക്കെ അറിയുന്ന താങ്കള്‍ തന്നെ തുടരുന്നതാണ് നല്ലത്

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *