റാണിയും രാജിയും പിന്നെ ഞാനും 1

Posted by

റാണിയും രാജിയും പിന്നെ ഞാനും 1

Raniyum Rajiyum Pinne Nnjanum Part 1 bY  Master

ഞാന്‍ സഞ്ജയ്‌. കുടുംബാസൂത്രണം എന്നാല്‍ എന്താണ് എന്നറിയാത്ത എന്റെ മാതാപിതാക്കള്‍ ഓരോ വര്‍ഷവും നേര്‍ച്ച പോലെ പടച്ചിറക്കിയ പതിനൊന്നു മക്കളില്‍ അഞ്ചാം സ്ഥാനക്കാരന്‍. മൊത്തത്തില്‍ എത്ര പിള്ളേര്‍ ഉണ്ട് എന്ന് എന്റെ അച്ഛനും അമ്മയ്ക്കും തന്നെ നിശ്ചയമില്ലാത്ത ഒരു ഘട്ടത്തിലാണ് കുഞ്ഞമ്മ, അതായത് അമ്മയുടെ അനുജത്തി ഒരു നിവേദനവുമായി ഞങ്ങളുടെ വീട്ടില്‍ എത്തുന്നത്. ചില പ്രത്യേക കാരണങ്ങളാല്‍ അമ്മയ്ക്ക് സ്വന്തം അനുജത്തിയെ തീരെ ഇഷ്ടമായിരുന്നില്ല. ആ കാരണങ്ങള്‍ പിന്നാലെ പറയുന്നുണ്ട്. അമ്മയുടെ മൂന്ന്‍ അനുജത്തിമാരില്‍ ഏറ്റവും ഇളയ ആളാണ്‌ ഈ കുഞ്ഞമ്മ; പേര് രാധ.
വെളുത്ത് കൊഴുത്ത് മാദകസുന്ദരിയായ രാധക്കുഞ്ഞമ്മയ്ക്ക് രണ്ട് പെണ്മക്കള്‍ ആണുള്ളത്. മൂത്തവള്‍ റാണി, ഇളയവള്‍ രാജി. റാണി എന്നേക്കാള്‍ രണ്ട് വയസ് ഇളയതും രാജി അവളെക്കാള്‍ ഒരു വയസ് ഇളയതുമാണ്. കുഞ്ഞമ്മയുടെ സൌന്ദര്യം ഇരട്ടിയായി രണ്ട് പെണ്‍കുട്ടികള്‍ക്കും ലഭിച്ചിരുന്നു. ഭര്‍ത്താവില്‍ നിന്നും കിട്ടിയിരുന്ന സുഖവും പണവും പോരാ എന്ന് മദം മുറ്റിയ കുഞ്ഞമ്മയ്ക്ക് തോന്നിയതിന്റെ ഫലം മാത്രമല്ല, ആ സൌന്ദര്യധാമത്തെ മോഹിച്ച് പൂവിനു ചുറ്റും കൂടുന്ന വണ്ടുകളെപ്പോലെ ചുറ്റിപ്പറ്റിക്കൊണ്ടിരുന്ന പല കാമചാരികളും സ്വാധീനിച്ചതിന്റെയും ഫലമായി കുഞ്ഞമ്മ സുഖത്തിന്റെ പടവുകള്‍ പണവും സമ്മാനവും വാങ്ങി ആസ്വദിക്കുന്ന ശീലം ഏതോ കാലഘട്ടത്തില്‍ ആരംഭിക്കുകയുണ്ടായി. ആ ആസ്വാദനം ഭര്‍ത്താവിന് പക്ഷെ സ്വീകാര്യമല്ലാതെ വന്നതിന്റെ ഫലമായി അദ്ദേഹം തള്ളയെ മക്കളുടെ ഒപ്പം ഉപേക്ഷിച്ചിട്ട് വേറൊരുത്തിയുടെ കൂടെ പൊയ്ക്കളഞ്ഞു. അങ്ങനെ വീട്ടില്‍ കുഞ്ഞമ്മയും മക്കളും മാത്രമായി. പണത്തിന് യാതൊരു മുട്ടും കുഞ്ഞമ്മയ്ക്ക് ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. നാട്ടിലെ ചില വന്‍ പണക്കാര്‍ക്കും അവരുടെ മക്കള്‍ക്കും സ്വയം ഒരു പഠന കളരിയായി നല്‍കി അവര്‍ക്ക് വേണ്ടതിലധികം സുഖം നല്‍കിപ്പോന്നത് കൊണ്ട് പണം ആവശ്യം പോലെ കുഞ്ഞമ്മയ്ക്ക് കിട്ടുന്നുണ്ടായിരുന്നു. വലിയ രണ്ടോ മൂന്നോ ക്ലയന്റ്സിനെ മാത്രമേ കുഞ്ഞമ്മ സെലെക്റ്റ് ചെയ്തിരുന്നുള്ളൂ എങ്കിലും, മൂന്നും പുളിക്കൊമ്പുകള്‍ തന്നെ ആയിരുന്നു. ഇങ്ങനെ ലഭിക്കുന്ന പണം കൂടാതെ പറമ്പില്‍ നിന്നുള്ള നല്ല ആദായവും അവര്‍ക്കുണ്ടായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *