ചക്കിനു വെച്ചത്

Posted by

ചക്കിനു വെച്ചത്

Chakkinuvachathu bY Manthanraj


ഇന്സെസ്റ്റ് തീമാണ് …ഇഷ്ടമില്ലാത്തവര്‍ വായിക്കരുത് . കമ്പിയും കുറവാണ് .തെറി പറയരുത്


!! ആ പൊട്ടനെ ഇത് വരെ കണ്ടില്ലല്ലോ …” പ്രകാശ് വാച്ചിൽ നോക്കി . സമയം 5.30 ആയി . സാധാരണ അവൻ അഞ്ചു മാണി കഴിയുമ്പോഴേ വരുന്നതാ . അവന്മാര് ഇപ്പൊ കളി തുടങ്ങി കാണും
പ്രകാശ് ടെറസിൽ നോക്കി നിക്കുവാണ് .പ്രകാശ് തനിയെ ആണ് താമസിക്കുന്നത് . വൈഫ് ജയ ദുബായിയിൽ നേഴ്‌സ് . മക്കളില്ല . അത്യാവശ്യം സാമ്പത്തികമുള്ള കുടുംബം . ‘അമ്മ മകളുടെ കൂടെയാണ് താമസം . പലിശക്ക് കൊടുക്കലും ചിട്ടി നടത്തിപ്പും റിയൽ എസ്റ്റേറ്റും ഒക്കെയായി പ്രകാശ് അർമാദിക്കുന്നു . അത്യാവശ്യം പിശുക്കു . വൈകുന്നേരം കൂട്ടുകാരുമായി ചീട്ടുകളി , കള്ളുകുടി . പിന്നെ എവിടുന്നേലും ആരെയേലും കിട്ടിയാൽ വീട്ടിൽ കൊണ്ട് വന്നു പണിയും . കൂടുതലും സിറ്റിയിൽ സ്വർണം പണയം വെക്കാന് വരുന്നവരെ ചാക്കിട്ടാണ് . കൂടുതൽ പൈസ കൊടുക്കും , അല്ലെങ്കിൽ പലിശ കുറക്കാം . അംങ്ങനെയൊക്കെ പറഞ്ഞു . പ്രകാശിന്റെ വീടിന്റെ മുന്നിലെ മൺപാതയിൽ കൂടെയാണ് അമ്പലപ്പറമ്പിലേക്ക് അപ്പുറത്തെ വീട്ടിലെ മോനിച്ചൻ പോകുന്നത് .
വയസു 30 . നല്ല തടി ഉയരം . തലമുടി മുള്ളൻ തലമുടി . കാണാനും കുഴപ്പമില്ല . പക്ഷെ ആള് മന്ദബുദ്ധിയാ . അല്പം കൊഞ്ഞയുമുണ്ട് . അവൻ അമ്പലപ്പറമ്പിൽ പിള്ളേരുടെ കളി കാണാൻ അഞ്ചു മാണി ആകുമ്പോ പോകും . പ്രകാശിന്റെ ടെറസിൽ നിന്ന് നോക്കിയാൽ മോനിച്ചന്റെ വീട്ടിൽ നിന്നുള്ള ഇടവഴി കാണാം . അവനെ അമ്പലപ്പറമ്പിൽ ഇറക്കി വിട്ടിട്ടു പോകാനാണ് പ്രകാശ് നിക്കുന്നത് . പൊട്ടനോട് എന്താ സിമ്പതി എന്നല്ലേ ആലോചിക്കുന്നത് ? കാര്യം സിമ്പതിയോ അയൽവക്ക സ്നേഹമോ ഒന്നുമല്ല . മോനിച്ചന്റെ ചേടത്തി , അതായത് ചേട്ടന്റെ ഭാര്യ രജനി ആണ് കാര്യം . രജനി പ്രകാശിന്റെ വീക്നെസ് ആണ് . സഹകരണ ബാങ്കിൽ ആണ് ജോലി . രജനി രാവിലെ പോകുമ്പോഴും തിരികെ വരുമ്പോഴും പ്രകാശ് ഗേറ്റിൽ കാണും .ഇങ്ങോട്ടു വരുമ്പോൾ കണ്ടില്ലേലും അങ്ങോട്ട് പോകുമ്പോൾ എന്തായാലും കാണും . കാരണം അങ്ങോട്ട് പോകുമ്പോ രജനിയുടെ സാരിക്കിടയിൽ കൂടി എടുത്തു പിടിച്ചു നിൽക്കുന്ന മുഴുത്ത മുലയും , ആ വെളുത്ത വയറും ഒക്കെ കാണാൻ . ആ കുണ്ടികളുടെ ചലനം കാണുമ്പോ പ്രകാശിന് ഭ്രാന്തു പിടിക്കും . പ്രകാശും കാണാൻ ഗ്ലാമറാണ് . ഏതു പെണ്ണും ഇഷ്ടപ്പെട്ടു പോകും . പക്ഷെ രജനി അതിലൊന്നും വീണില്ല . പലതവണ കൊള്ളിച്ചൊക്കെ പറഞ്ഞു നോക്കിയെങ്കിലും അവൾ പ്രകാശ് എന്തെങ്കിലും ചോദിച്ചാൽ സൗമ്യമായി മറുപടി പറഞ്ഞിട്ട് പോകാറാണ് പതിവ്. ലോഹ്യവുമില്ല അലോഹ്യവുമില്ല .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *