ഫേസ്‍ബുക് ആന്‍റി

Posted by

ഫേസ്‍ബുക് ആന്‍റി

facebook aunty by Aashu -[ Fe TiSH Story ]

സുഹൃത്തുക്കളെ ഞാൻ ഇവിടെ എഴുതുന്നത് എന്റെ രതി അനുഭവങ്ങൾ ഇനി ഞാൻ എഴുതിയത് വായിച്ചു നിന്റെ എഴുത്തു കൊള്ളില്ല പേജ്‌ കൂടുതൽ ഇല്ല നിർത്തി പോടോ എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞു ചൂടാക്കരുത് ഇഷ്ടമുള്ളവർ വായിക്കു ഇഷ്ടമായാൽ കമന്റ് ഇടൂ
ഇനീ കഥയിലേക്ക്‌ കടക്കാം
ഇതൊരു ഫേസ്ബുക്ക് അനുഭവമാണ് എനിക്കൊരു ഒരു ഐഡി ഉണ്ടായിരുന്നു പെണ്ണുങ്ങളുടെ തീട്ടം തീനി എന്നൊരു ഐഡി അതിൽ തീട്ടത്തിനെ കുറിച്ചുള്ള ഫെറ്റിഷ് ചാറ്റുകൾ ആണ് നടക്കാറുള്ളത് നടിമാർ തൂറുന്നതിനെ കുറിച്ചും ചിലർ വീട്ടിലുള്ളവർ തൂറുന്നതിനെ കുറിച്ചും മറ്റു ചിലർ വൈഫിന്റെ കുണ്ടിയെ കുറിച്ചും അവളുമാരുടെ വളിയെ കുറിച്ചും പറഞ്ഞു അവളുമാരെ വെടിയാക്കാൻ ഉള്ള ആഗ്രഹമൊക്കെ പറഞ്ഞു പരസപരം വാണമടി ആണ് പലരും ഫേക് ഐഡിയിൽ വരാറുണ്ട് വന്നു പറ്റിക്കും ആദ്യം പിന്നെ കുറച് കഴിഞ്ഞു സത്യം തുറന്നു പറയും ഞാൻ ബോയ് ആണ് എന്നൊക്കെ അങ്ങിനെ ഒരു ദിവസം പെണ്ണിൻറെ പേരിൽ റിക്വസ്റ്റ് വന്നു സ്വീകരിച്ചു ആദ്യം മെസ്സേജ് ഒന്നും അയച്ചില്ല ഒരു ദിവസം അവർ ഇങ്ങോട്ട് മെസ്സേജ് ചെയ്തു ആദ്യം ഹായ് പിന്നെ വീട് അതൊക്കെ ചോദിച്ചു കാര്യത്തിലേക്കു കടന്നു അവർ ചോദിച്ചു ഇയാൾ സത്യത്തിൽ ഏതെങ്കിലും പെണ്ണിന്റെ തീട്ടം തിന്നിട്ടുണ്ടോ അപ്പോൾ ഞാൻ പറഞ്ഞു ഇതുവരെ ഇല്ല പിന്നെ ഈ പേര് കൊണ്ട് എന്താ ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് അപ്പോൾ ഞാൻ പറഞ്ഞു എനിക്ക് പെണ്ണുങ്ങളുടെ കുണ്ടി തീട്ടം വളി തുപ്പൽ.കഫം മെൻസസ് ചോര ഇതൊക്കെ ഇഷ്ട്ടം അപ്പോൾ ആ ചേച്ചി അയ്യേ നീ ഒക്കെ ഒരു മനുഷ്യൻ ആണോടാ ഇതാണോ സെക്സ് നിനക്ക് വല്ല അസുഖവും ആയിരിക്കും

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *